Matrix Tổng hợp những Member đầu tiên đạt chứng chỉ Certificate của ZEEK

Status
Not open for further replies.
sao ko có tên mình nhỉ :(.mình cũng nằm trong top những người đạt được chứng chỉ mà:-s
7eba50920a46ee478d66d4bc27120b4d_44317928.nhchupmanhinh20120505103356.png

Này thì chứng chỉ này. Tập trung suy nghĩ là trả lời đúng thôi mấy pro.
207755862af6fc8fe6bea03b65c4a730_44338545.zeek.bmp

:m131: trong 15 người này có ai không coi đáp án mà tự làm như mình không

:m066: mình đc anh eric công nhận là người thứ 3 của VN đạt chứng chỉ nhé
làm sao biết chính xác bạn là người thứ 3 nhớ không nhằm là bạn sau mình nữa đó, lúc mình làm xong thì bạn còn hỏi tai sao zeek pending không cho bạn làm? có khi nào mấy bạn đang fake IP us không đó là câu nói của bạn, tui nghĩ bạn là người thứ 30 thì đúng hơn ấy, mà nó đâu có gì quan trọng đâu? quan trọng là có được cấp hay không thui mà...

[/COLOR]
làm sao biết chính xác bạn là người thứ 3 nhớ không nhằm là bạn sau mình nữa đó, lúc mình làm xong thì bạn còn hỏi tai sao zeek pending không cho bạn làm? có khi nào mấy bạn đang fake IP us không đó là câu nói của bạn, tui nghĩ bạn là người thứ 30 thì đúng hơn ấy, mà nó đâu có gì quan trọng đâu? quan trọng là có được cấp hay không thui mà...

:m146: tui xin lỗi nhưng bạn nhầm to rồi nhé ---tui ko phải là cái người hỏi " làm sao pending rồi fake ip "

:m066: nói cho bạn bik trước khi mà anh eric Nguyen send video lời giải cho mọi người thì tui làm xong bài 9 rồi ----
:m075: mắt mũi bạn để đâu thế , chak để lộn chỗ vào đây mà đọc cho kĩ nhé : http://mmo4me.com/showthread.php?56436-Ai-la-nguoi-vn-duoc-zeek-cap-chung-chi-affliate-dau-tien-nhi-

:m080: bài test lớp 9 mà làm ko đc - phải coi lời giải thì ...... dẹp đi

:m146: tui xin lỗi nhưng bạn nhầm to rồi nhé ---tui ko phải là cái người hỏi " làm sao pending rồi fake ip "

:m066: nói cho bạn bik trước khi mà anh eric Nguyen send video lời giải cho mọi người thì tui làm xong bài 9 rồi ----
:m075: mắt mũi bạn để đâu thế , chak để lộn chỗ vào đây mà đọc cho kĩ nhé : http://mmo4me.com/showthread.php?56436-Ai-la-nguoi-vn-duoc-zeek-cap-chung-chi-affliate-dau-tien-nhi-

:m080: bài test lớp 9 mà làm ko đc thì ......

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

:m080: bài test lớp 9 mà làm ko đc - phải coi lời giải thì ...... dẹp đi
Công nhận bác Rec là người xong trước nhất kể từ khi topic của bác Eric Sáng lập ra!

haizzzzz mạng nó lag ghê quá mà làm mấy tiếng mới xong, mà vào nó bảo update nightly nên chưa thấy thành quả gì hết

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

Làm cái chứng chỉ này như nào vậy bà con hướng dẫn mình với.:binhsua80:
bác cảnh sát tham khảo http://www.youtube.com/watch?v=tX695KDffn8&feature=player_embedded với cộng thêm chút vốn liếng tiếng anh

tóm lại ai chưa làm đừng lo lắng quá cũng đơn giản thui không có khó như mọi người đang nghĩ về nó đâu, hãy tự tin mà làm 100% sẽ thành công, còn bạn recar88 mình nhớ nhằm thì thui bạn làm gì ăn nói chợ búa quá vậy? trợ búa là không lại tui đâu nha, đã tui nói là nếu không lầm chứ tui có khẳng định 100% đâu mà xoắn thế?

còn bạn recar88 mình nhớ nhằm thì thui bạn làm gì ăn nói chợ búa quá vậy? trợ búa là không lại tui đâu nha, đã tui nói là nếu không lầm chứ tui có khẳng định 100% đâu mà xoắn thế?

:m075: thế ai xoắn trước tui hay bạn ----
ăn nói chợ búa quá vậy? trợ búa là không lại tui đâu
chợ búa mà viết thành trợ búa kìa :m146: vác đoạn tui nói cho mọi người đọc thử xem " chợ búa" hay "thẳng thắn "

:m075: thế ai xoắn trước tui hay bạn ----

chợ búa mà viết thành trợ búa kìa :m146: vác đoạn tui nói cho mọi người đọc thử xem " chợ búa" hay "thẳng thắn "
tui nói là không lầm chứ tui có khẳng định 100% là bạn hỏi không? khi nào tui khẳng định 100% thì bạn nói thế, tui không nói gì bạn, còn đằng này bạn nói tui mắt mũi để đâu thì ai xoắn? còn tui nói gì mà bạn xoắn? nếu bạn đưa ra coment tui cho mọi người đọc và nhận định nếu tui xoắn tui xin lỗi còn không thì ngược lại bạn đưa ra đi còn tôi nói dân chợ búa đúng rùi sai cái gi? bạn sai thì có kìa hahahah....

:m131: trong 15 người này có ai không coi đáp án mà tự làm như mình không

:m066: mình đc anh eric công nhận là người thứ 3 của VN đạt chứng chỉ nhé
Xin thưa với bác là trình độ english của e cũng tầm toefl 500 rồi nên mấy chuyện lấy chứng chỉ này chẳng khó khăn gì cả, xem đáp án cho mang nhục hay sao.

:)) Toàn mấy bố khoe trình mình giỏi =))

Vụ 10VIP có bác nào đc chưa thế, mình vẫn chưa thấy cộng.

Thêm 1 câu bonus mong các bác giải đáp giúp nè:

Trong cái clip lúc test nó bảo "Mày ko cần phải thi chứng chỉ mỗi tháng để được chia hoa hồng..."

Thế cái chứng chỉ "mỗi tháng" ấy là thế nào ah?

Nổ tý cho nó xôm thôi mà mấy bác, trên mmo này thấy nhiều ng nổ chướng lắm nên phải nổ lại cho nó cân bằng chứ thật chất khoe khoang chỉ làm ngta gét và coi thường thêm thôi.

:binhsua101:Cuộc chiến đang hồi gay cấn. tiếp tục nào. ^^. Đà Nẵng rực lửa....Rồng lửa Hải Vân:m160::m160::m160:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week