Matrix Tổng hợp những Member đầu tiên đạt chứng chỉ Certificate của ZEEK

Status
Not open for further replies.
:m131: trong 15 người này có ai không coi đáp án mà tự làm như mình không

:m066: mình đc anh eric công nhận là người thứ 3 của VN đạt chứng chỉ nhé
Em coi đáp án mà làm được nè :binhsua112:

:m131: trong 15 người này có ai không coi đáp án mà tự làm như mình không

:m066: mình đc anh eric công nhận là người thứ 3 của VN đạt chứng chỉ nhé

tui tự làm nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua96: lâu lắm rùi mới bỏ nhiều thời gian vậy đọc tiếng anh!!!!!!!!!!

Đầu tiền xin lỗi anh em nhé,hồi sáng sau khi làm test xong thì nhờ thèng em nó trông máy hộ để đi công chuyện,thằng quỷ này nó lén mình fake anh em đó thực sự là chưa có 10$ gì hết nhé,còn về vụ tấm bằng thì mình đã check lại và có rùi.:D,xin lỗi anh em lần nữa nhé. :binhsua21:

cần gì phải nêu ra ai là người đc chứng nhận đầu tiên làm gì

Cái chứng chỉ nhìn cũng đẹp nhỉ . Mấy bác lấy rồi thì in ra , lộng kiến treo tường lun cho oách :))

Em gà mấy anh làm thế này tội thằng newbie này không có chứng chỉ hic nghỉ chơi zeek thôi
vào web của ông eric nguyễn xem đáp án rùi vào làm thui em.:D

Mấy ông bà chơi Zeek bên Mỹ thì chứng chỉ của chương trình đào tạo này là bắt buộc, còn các nước khác thì không biết sao? Dù gì thì hiếm thấy 1 chương trình MMO nào được như Zeek, nó đang chứng tỏ là 1 công ty phát triển và tồn tại theo thời gian! Anh em nên vui mừng mới phải!:binhsua90:

Dưới đây là các câu trả lời mình làm bằng hình ảnh cho các bạn không biết tiếng anh như mình, lưu ý là có 1 số câu vẫn chưa trả lời được và có thể còn thiếu sót vài câu.
http://www.mediafire.com/?gsmusqb2epp515h
bạn nào không click trực tiếp được thì copy vs paste vào trình duyệt nhé.
Chúc các kiếm được chứng chỉ tốt nghiệp của Zeek (mình vẫn kẹt chap 5, bùn wa)
Không phải mình spam đâu nha các bạn, tại thấy bên box kia ít sôi nổi wa nên mang qua đây cho mem thấy thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week