Matrix Tổng hợp những Member đầu tiên đạt chứng chỉ Certificate của ZEEK

Status
Not open for further replies.
bạn muốn làm mod thì hãy bo ngay tính nhỏ nhen bắt bẻ người khác thì mai ra mới được làm mod !

:m075: mình làm tmod rồi --- nhưng unset vì bận học, 2pic đang của zeek đừng lôi chuyện 4um ra làm khiên đỡ

:m075: bạn cũng chả là cái gì mà kêu mình " bỏ ngay " cả ---- "mai ra " là cái j , về học thêm chính tả đi rồi hẵng nói tiếp

Last edited by a moderator:
Haha lập ra bài viết này cứ tưởng bị ném đá dữ lắm.May thay được các ae ủng hộ,lòng thấy thật vui.:binhsua83:
Các bạn lấy dc chứng chỉ thì cho mình biết nha,up lên liền.Cảm ơn các bạn đã ủng hộ bài viết này.Vì 1 cộng đồng Zeek ngày 1 giàu mạnh nha.:binhsua25::binhsua25:

:m075: mình làm tmod rồi --- nhưng unset vì bận học, 2pic đang của zeek đừng lôi chuyện 4um ra làm khiên đỡ

:m075: bạn cũng chả là cái gì mà kêu mình " bỏ ngay " cả ---- "mai ra " là cái j , về học thêm chính tả đi rồi hẵng nói tiếp

Thâm thật toàn oánh vào lỗi chính tả :)) :)) :))

đúng là nhỏ nhen thật, mình nói là đánh chữ lẹ thì nó lộn thì cũng bắt bẻ y như đàn bà vậy trời? bị sa thải thì đúng hơn, như thế nhục không? thà là làm dân đen chứ làm BQT bị loại xuống dân đen nhục hhahah, như bạn nhỏ nhen và soi mói từng chữ như thế không xứng đáng làm mod đâu, bạn mà làm vua thì mất nước, thui tui không nói với loại người đàn pà, và thích tỏ ra nguy hiểm...:binhsua85:

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

hix. em vẫn chưa vào đc.
vào đây vào nè, vào ầm ầm luôn :
http://www.hidemyass.com/

đúng là nhỏ nhen thật, mình nói là đánh chữ lẹ thì nó lộn thì cũng bắt bẻ y như đàn bà vậy trời? bị sa thải thì đúng hơn, như thế nhục không? thà là làm dân đen chứ làm BQT bị loại xuống dân đen nhục hhahah, như bạn nhỏ nhen và soi mói từng chữ như thế không xứng đáng làm mod đâu, bạn mà làm vua thì mất nước, thui tui không nói với loại người đàn pà, và thích tỏ ra nguy hiểm...:binhsua85:

:m075: bạn chắc ở trong BQT nhỉ -- biết lý do unset là j ko ? --- Sao !? nói chuyện không lại nên mang chuyện mình unset ra làm đồ đỡ ah ----- nói chuyện với loại như bạn cảm thấy phí nhờn ,

:m075: loại viết chữ không nên hồn thì gọi là j nhỉ .... :m146: còn đổ cho viết nhanh nữa chứ --- ai hối bạn

:m066: 4um lắm con bitch như vầy thì loạn là đúng rồi --- :m066: thôi muốn sủa j sủa -- tui không cùng loại " hay cắn nói càn " như bạn nên nói chuyện hơi khó

recar này đúng đàn pà thật nói nhiều ghê, tui không phải là đàn pà như bạn nên không muốn cãi nhau thích nhiều thích là đạp ah, vì tui là boy 100% hahahah, đánh thì bạn không có đủ sức chịu 1 cú đấm của tui đâu...

recar này đúng đàn pà thật nói nhiều ghê, tui không phải là đàn pà như bạn nên không muốn cãi nhau thích nhiều thích là đạp ah, vì tui là boy 100% hahahah, đánh thì bạn không có đủ sức chịu 1 cú đấm của tui đâu...

:m190: ai dịch dùm đoạn này --- toàn chữ "gâu gâu" không ko thể hiểu nổi , nói tiếng người ko nói sao toàn tiếng bitch thế

Báo danh, nhưng chưa nhận được 10 VIP nhỉ ? :binhsua94:

Attachments

73 KB · Views: 34
Người thứ 2 phải là đây nè, không phải leedung, lol
CHUNG chi My.JPG

untitled.JPG Phải mất 3 ngày mới làm xong, mà các bạn cứ làm đi không sao đâu sai thì làm lại.câu hỏi trắc nghiệm thôi .

Cũng mất >2h để làm. Có đc chứng chỉ cũng yên tâm kiếm tiền với Zeek. Lần đầu tiên đc cấp chứng chỉ kiếm tiền trên mạng. Cũng hay đấy chứ, và đây là "em" nó:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week