Matrix Tổng hợp những Member đầu tiên đạt chứng chỉ Certificate của ZEEK

Status
Not open for further replies.
tui nói là không lầm chứ tui có khẳng định 100% là bạn hỏi không? khi nào tui khẳng định 100% thì bạn nói thế, tui không nói gì bạn, còn đằng này bạn nói tui mắt mũi để đâu thì ai xoắn? còn tui nói gì mà bạn xoắn? nếu bạn đưa ra coment tui cho mọi người đọc và nhận định nếu tui xoắn tui xin lỗi còn không thì ngược lại bạn đưa ra đi còn tôi nói dân chợ búa đúng rùi sai cái gi? bạn sai thì có kìa hahahah....

:m075: về học chính tả cho đúng đi rồi hẵng phát biểu

Xin thưa với bác là trình độ english của e cũng tầm toefl 500 rồi nên mấy chuyện lấy chứng chỉ này chẳng khó khăn gì cả, xem đáp án cho mang nhục hay sao.

:m075: vậy nhiều người xem ấy chứ --- bài test ngang ngửa lớp 9 thôi mà

Last edited by a moderator:
Thanks
0
anh ấy thật là pro mới mà ăn nói lung tung rùi, ganh tỵ hả gì đây làm cho có kìa không lo sắp tới ap dụng không có thì acc vứt đi nha...

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

rãnh quá đếm ngày đếm post...

có chơi zeek không mà phát biểu ngông cuồn thể? fake để ăn ha gì? thông tin là vài ngày tới có lẻ là khoảng tháng 6 áp dụng rùi đây kìa acc không có chưng chỉ vứt đi là vừa không chia 1 cent lại nữa, mấy bạn này thấy cũng ngộ thật topic này cung liên quan mmo mà ném gạch chủ thớt thế? còn topic tào lao thì hùa theo sàm bó tay thật....

ai bảo thế?

Last edited by a moderator:
bắt đầu dạy sóng ở topic này rùi.:D

tự nhiện mấy bác cứ cãi nhau thế nhỉ, thấy chán topic thì đừng có vào hay lỡ vào rùi thì ra, cái nhau cả 2 cùng ức chế mà lại mất tình cảm 4rum

Dưới đây là các câu trả lời mình làm bằng hình ảnh cho các bạn không biết tiếng anh như mình, lưu ý là có 1 số câu vẫn chưa trả lời được và có thể còn thiếu sót vài câu.
http://www.mediafire.com/?gsmusqb2epp515h
bạn nào không click trực tiếp được thì copy vs paste vào trình duyệt nhé.
Chúc các kiếm được chứng chỉ tốt nghiệp của Zeek (mình vẫn kẹt chap 5, bùn wa)
Không phải mình spam đâu nha các bạn, tại thấy bên box kia ít sôi nổi wa nên mang qua đây cho mem thấy thôi.

rất cảm ơn bạn,nhờ file đáp án mà mình đã hoàn thành xong,quote lại cho ai cần đáp ấn thì down về nhé :binhsua112:

recar ah trình độ bạn không biết tới đâu và hơn ai mà lên mặt? đôi khi đánh chữ lẹ quá thì nó ra tùm lum và không để ý thế cũng bắt bẻ như thế chứ ?

recar ah trình độ bạn không biết tới đâu và hơn ai mà lên mặt? đôi khi đánh chữ lẹ quá thì nó ra tùm lum và không để ý thế cũng bắt bẻ như thế chứ ?

:m075: tui chỉ là người bình thường , ít ra thì tui chả lên mặt nêu danh xoắn người khác --- với lại chả chợ búa như ai

Cho em hỏi lấy chứng chỉ này chi thế :s

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

Cho em hỏi lấy chứng chỉ này chi thế :S

Cho em hỏi lấy chứng chỉ này chi thế :s

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

Cho em hỏi lấy chứng chỉ này chi thế :S

lấy để về sau zeek có cần thì mình có --- hiện tại chỉ áp dụng cho member ở US

bạn muốn làm mod thì hãy bo ngay tính nhỏ nhen bắt bẻ người khác thì mai ra mới được làm mod !

sao em ko vào đc zeek nữa nhỉ. lúc nhập acc đăng nhập thì nó thông báo the url is not vaild and loaded. liệu có bị sao ko nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week