• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Tổng hợp những người mua thẻ po của hoangdouis12 (volong66)mà bị lock card

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tất nhiên thẻ chính c dùng thì c để 1 info riêng ko trùng với ai , cho mạn phép hỏi hàng trăm chiếc thẻ này nếu mà khác info thì c chạy đến nhà người ta xin về à

cheat linkbuck cả mấy K tiền mà ko mua nổi 1 bich muối I-ot hay sao ----> cái thẻ của c bán cho t xem có dùng được gì ko ok ??

xong hơi tí là post cái thẻ po chính chủ của mình lên show , t còn có cái topic của cậu bảo mua thẻ mà trùng nhiều info thì sẽ bị lock thì cậu cũng ko phải là 1 ngoại lệ nhé ok

với lại cũng nhiều người cũng mua của cậu mà bị locked card nhưng ko muốn làm to lên , còn tớ cũng vậy ko muốn ns rồi thấy lên topic người khác vẫn rao bán ầm ầm thì ms bực lên lập topic hỏi xem bao nhiêu người bị scam rồi nhé
thấy chưa, cái ngu kia bị nói thì giờ muốn chuyển qua cái ngu khác nữa hả, cứ thế thì đến bao giờ mới xong.
MMO thì thời gian là vàng là bạc, bây giờ hãy xem lại, bới móc và tranh luận chỉ làm mất thời gian và tiền bạc đôi bên. Chấm dứt là vừa.

dungeon

Senior
Reactions
382
MR
0.249
ko nhìn thấy đã close từ kiếp nào hay sao, đâu có làm nghề móc bọc nilon hay lươm ve chai đâu.
ko cần biết close hay ko nhưng đã bảo là đấy có phải là topic rao bán hay ko xong chơi kiểu cò quay cướp người mua của mình , đang pm chat yh người khác bán 1tr4 đã ok rồi , xong cuối cùng ông này ko mua nữa bảo buy thẻ của volong 1tr1 rồi trả lời câu bên trên kìa vụ info đấy , đừng trả lời những cậu vớ vẩn

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
Nếu bán cho người ta mà k có câu trả lời thỏa đáng, lại còn nhục mạ xúc phạm thì có được xem là good seller k? Buôn bán phải lấy chữ tín lên đầu, k phải hót cho người ta mua xong là bỏ lửng như vậy đâu...đôi lời với seller nói chung.

thấy chưa, cái ngu kia bị nói thì giờ muốn chuyển qua cái ngu khác nữa hả, cứ thế thì đến bao giờ mới xong.
MMO thì thời gian là vàng là bạc, bây giờ hãy xem lại, bới móc và tranh luận chỉ làm mất thời gian và tiền bạc đôi bên. Chấm dứt là vừa.
ừ thì tôi ngu nh trả lời vụ info đi xem nào , thánh nhà giàu mua hàng trăm nhà về để tạo payoneer bán cho ae à , công nhận người này tốt thật , đầu tư hẳn trăm ngôi nhà về để bán thẻ po nhỉ , công nhận nhà dòng họ đông người có hẳn 1 đống về , cứ 1 đợt về hơn trăm chiếc

Nhắc nhở @hoangdouis12 :

Do bạn đang sở hữu nick mmo4me và đang hoạt động ở forum nên bạn phải thực hiện theo đúng quy tắc của forum. Tmod danhmay24h có quyền yều cầu cậu trả lời cũng như cung cấp các proof liên quan để phản biện.
câu trả lời là card ko lock, còn lock là do nó sử dụng. xem proof nhận tiền là bằng chứng. tại sao ng ta vẫn dùng thẻ để nhận dc tiền và mình thì ko.

ừ thì tôi ngu nh trả lời vụ info đi xem nào , thánh nhà giàu mua hàng trăm nhà về để tạo payoneer bán cho ae à , công nhận người này tốt thật , đầu tư hẳn trăm ngôi nhà về để bán thẻ po nhỉ , công nhận nhà dòng họ đông người có hẳn 1 đống về , cứ 1 đợt về hơn trăm chiếc
bác nói như thế thì cho là như thế. và giống như bác cheat link buck thì bác cũng mua hẳn 100 máy vi tính và 100 duong truyền mạng, bác cũng giàu ko kém

câu trả lời là card ko lock, còn lock là do nó sử dụng. xem proof nhận tiền là bằng chứng. tại sao ng ta vẫn dùng thẻ để nhận dc tiền và mình thì ko.
đã nói rồi , đấy là cái thẻ chính chủ dùng chính ko liên quan đến ai thì tất nhiên nó sẽ bảo vệ thẻ po này , còn đây má thẻ đi bán toàn chơi trùng info thì nó chả lock

laoai

Banned
Reactions
46
MR
0.000
đã nói rồi , đấy là cái thẻ chính chủ dùng chính ko liên quan đến ai thì tất nhiên nó sẽ bảo vệ thẻ po này , còn đây má thẻ đi bán toàn chơi trùng info thì nó chả lock
Thằng đó chơi với dân UG ai zây vào nó thì xác định có ngày bóc lịch cùng nó

mình ko sell info nhưng riêng bác với câu trả lời này thì thế mua info ko thì sell cho giá bèo, số lượng ko giói hạn luôn, cần bao nhiêu cũng có, nếu có đủ tiền. mua thử 1k info để biết nó trùng hay ko.

Sell info xong đến lúc mình reg acc po thì nó về address của info nhưng tại sao nó lại về 1 đống của nhà cậu hay cậu pm từng thằng của info đấy bắt nó gửi về

Thằng đó chơi với dân UG ai zây vào nó thì xác định có ngày bóc lịch cùng nó
ko nên tỏ ra nguy hiểm, UG thì nó se ko làm dc những chuyện khác thường, sẵn tiện share ít info card PO mấy bác có tên dười đỡ mất công ngày ngóng đêm mong :

Nguyen quoc bao

Nguyen doan minh tri

Huynh tuan phat

Linh huynh thi truc

Mai khanh

Phan ngoc thach

................

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
góp ý hoangdouis12 dù sao bạn ấy cũng mất tiền bạn nc đàng hoàng 1 tí bạn ấy có nói là ko reporf scam bạn mà nên bạn cũng có quyền ko trả lời gì ở đây, còn về việc bạn nói do ko lập topic mua bán ko cần giải thích gì mình thấy bạn nói ngang quá, còn về các vấn đề còn lại mình ko rỏ, ai dùng PO pro cho hỏi khi bị block nó có báo lý do block là gì ko vậy

Vậy t cũng có này
Bui quang hai
Lai huy hoang
Hoang khac thanh
Bui nhu quoc
Pham long khanh
....
Lôi mấy cái tên xong viết bywaf mấy cái info vớ vẩn ra cho xong chuyện à

Sell info xong đến lúc mình reg acc po thì nó về address của info nhưng tại sao nó lại về 1 đống của nhà cậu hay cậu pm từng thằng của info đấy bắt nó gửi về
Muốn biết rõ sao ko mua thử 10 - 100 cái xem mỗi cái có cùng 1 dịa chỉ ko. Nhưng mình thì ko sell cho ng lạ chỉ sell cho bác. Bỏ tiền ra mua để giái đáp hết thắc mắc trong lòng nhé bạn.

Vậy t cũng có này
Bui quang hai
Lai huy hoang
Hoang khac thanh
Bui nhu quoc
Pham long khanh
....
Lôi mấy cái tên xong viết bywaf mấy cái info vớ vẩn ra cho xong chuyện à
chỉ có chủ nhân của nó mới biết, giống như ví tiền ko phải của bạn thì cho dù có nói trong dó có 10tr thì bạn cũng ko tin.

góp ý hoangdouis12 dù sao bạn ấy cũng mất tiền bạn nc đàng hoàng 1 tí bạn ấy có nói là ko reporf scam bạn mà nên bạn cũng có quyền ko trả lời gì ở đây, còn về việc bạn nói do ko lập topic mua bán ko cần giải thích gì mình thấy bạn nói ngang quá, còn về các vấn đề còn lại mình ko rỏ, ai dùng PO pro cho hỏi khi bị block nó có báo lý do block là gì ko vậy

Tớ sẵn sàng đầu tư thơi gian và tiền bạc để làm mọi chuyện ra nhẽ , khi lock nó báo báo là ko thể tiết lộ

Thế tại sao ai cũng biết bạn chuyên bán thẻ bị lock card nhỉ , đến mod còn ko dám mua của cạu vì c quá nổi tiếng nhé , c chỉ bán cho những đứa gà mờ như mình thôi

hom qa đã chấm dứt và kết thúc, nhưng bác ấy ngoan cố đến cùng, những cái ko biết thì cứ cho là biết rồi.
Đi đâu cũng nói câu : Ko upload và trả lời câu hỏi dc Aprrove thì card và acc vứt đi ko xài dc, đến khi up cho xem cái proof thì bác ấy mới biết mình sai. và lúc dó thì bác ấy đã làm tốn thời gian của 2 bên, chỉ vì ích kỷ cá nhân mà làm ảnh hưởng ng khác thế có đáng ko. Muốn biết thì có the lap topic de hỏi, hoặc pm yahoo se tra loi, chứ đâu cần phải dùng thủ đoạn này để tốn thời gian cuối tuần dc vui vẻ hanh phúc ben gia dình thì phải ở đây gõ capcha trả lời phục vụ cho sự hiếu biết kém của bác ấy, Mình cũng là con ng, cũng cần phải lao động, và lao động thì ng ta cũng trả tiền công 1h bao nhiêu, cũng gõ capcha như các bác, kiếm ít mì gòi thôi, chứ có dám qua mặt ai đâu mà sao các bác ko buong tha cho mình dc yên thân.

Tớ sẵn sàng đầu tư thơi gian và tiền bạc để làm mọi chuyện ra nhẽ , khi lock nó báo báo là ko thể tiết lộ
câu trả lời bác có rồi đó, là " ko thể tiết lộ " thì cớ gì tại sao bác cứ phải muốn 1 câu tra lời khác. Chính Payoneer nói bác ko tin thì ko lẽ bác tin lời mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week