• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Tổng hợp những người mua thẻ po của hoangdouis12 (volong66)mà bị lock card

Status
Not open for further replies.

dungeon

Senior
Reactions
382
MR
0.249
hơ , cậu xem chưa mà bảo cái proof tớ lừa đảo , đợi tẹo tải teamview về cho mod check , cái chữ đỏ đó là nó hiện như vậy nhé

thời gian là vàng là bạc , đúng nhưng tớ cũng đang tốn thời gian đây , hơi đâu đi bịa đặt cho người khác , tuần sau đang ngủ có người gọi đt lên mua thẻ po , lúc lên mạng login để vào check acc còn bán cho người ta thì cuối cùng bị lock acc như vậy đấy , ừ tôi 19 tuổi rồi ko rỗi hơi mà làm mấy cái việc bịa đặt cho người khác đâu nhé , proof thì cũng rõ ràng như vậy , tí teamview cho mod namtuoc xem log chat của 1 mod trên đây nhé

nói có sách mách có chứng nhé đây là 1 log chat của 1 mod . tí e sẽ để teamview cho mod nam tuoc xem
tiện ko nói mod ra nên chỉ để cho mod nam tuoc xem thôi ạ

Attachments

• proof 1 mod.png
    proof 1 mod.png
    203.5 KB · Views: 56

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hơ , cậu xem chưa mà bảo cái proof tớ lừa đảo , đợi tẹo tải teamview về cho mod check , cái chữ đỏ đó là nó hiện như vậy nhé
câu nói bất hủ của bác khiến mọi người hoang mang và dìm hàng, bác post hộ cái proof rules hay cho cái link rules của PO để còn biết là bác nói thật chứ.
Giờ mình chỉ biết 1 điều là bác bịa đặt, lừa bịp, và nói láo. Bác có thể nói là lời nói gió bay, nhưng cái này ko phải lời nói mà do bác viết ra, " Bút Sa Gà Chết" Mod và Admin, thành viên đều nhìn thấy. Bác muốn nói tiếp thì hãy chứng mình lời nói của bác là sự thật và có căn cứ, rồi sau dó tính đến chuyện post proof và hỏi những câu khác.
Mình thì nghĩ bác dc ai đó sai khiến hay thuê mướn, chắc do bọn Gato cạnh tranh kích động, xúi dục để dìm hàng còn bác có phải chủ mưu hay ko thì chỉ có bác biết, cho dù nghèo đói thì cũng ko nên làm hại người khác để sống chứ bác, cheat linkbuck giàu sụ rồi mà vẫn còn lòng gian tham hay sao bác.

bác dc ai đó sai khiến hay thuê mướn, chắc do bọn Gato cạnh tranh kích động, xúi dục để dìm hàng

-->> đầu tư hẳn 1tr4 để kích động bác à , xúi dục bác à , dìm hàng bác à , xin lỗi nhà tớ ko giàu như vậy đâu nhé, chuyện gì tớ cũng nói với danytuan194 biết nhé vì chơi cũng gọi là quen biết vs thân nên cái gì tớ cũng kể nhé , chờ tí để tớ thử gọi vô xem tớ có dỗi hơi ko mà dìm hàng cậu nhé tiện thể xem luôn cái log chat của 1 mod trên kia đi , đến mod còn biết được cái tiền sử lock card hàng loạt của cậu còn ko dám mua nhé
tạm thời dannytuan194 đang offline rồi

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.409
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Bạn @dungeon cần đưa log chát về cuộc nói chuyện giao dịch giưa bạn và bạn @hoangdouis12 nhé.

Trong log chát bạn đưa lên không hề thấy bạn @hoangdouis12 , bạn xem lại nhé.

Bạn cần đưa ra những bằng chứng cụ thể hơn.

bác dc ai đó sai khiến hay thuê mướn, chắc do bọn Gato cạnh tranh kích động, xúi dục để dìm hàng

-->> đầu tư hẳn 1tr4 để kích động bác à , xúi dục bác à , dìm hàng bác à , xin lỗi nhà tớ ko giàu như vậy đâu nhé, chuyện gì tớ cũng nói với danytuan194 biết nhé vì chơi cũng gọi là quen biết vs thân nên cái gì tớ cũng kể nhé , chờ tí để tớ thử gọi vô xem tớ có dỗi hơi ko mà dìm hàng cậu nhé tiện thể xem luôn cái log chat của 1 mod trên kia đi , đến mod còn biết được cái tiền sử lock card hàng loạt của cậu còn ko dám mua nhé
tạm thời dannytuan194 đang offline rồi
vậy nhé, ráng kiếm dc cái proof

Anh em lưu ý Payonner đã thay đổi chính sách, giơ hold tiền ngay từ lần đầu nên xác định nếu cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded không được Approved thì card để chơi chứ khỏi nhận tiền gì nhé
. ''

Bác ráng kiếm cái proof như bác nói để rửa nhục nhé bác, chứ ko mang tiếng suốt đời là lừa gạt và dìm hàng, tuyên truyền láo thì ko hay. Mình đã rộng lượng 3-4 lần muốn kết thúc 1 cách êm ái nhưng bác là kẻ gian ác chắc lỡ nhận tiền của bọn Gato hay gì gì nên ko thể bỏ cuộc, quyết theo đến cùng thì ng chịu thiệt vẫn chính là bạn.
Nhà bác giàu hay nghèo thì mình ko quan tam bởi vì đó là phúc lộc nhà bác, việc ai nấy lo, nhưng việc hại 1 người thì giống nhu bác bất chấp mọi thủ đoạn, cho dù 10tr chắc bác cũng phang luôn chứ nói chi 1,4tr.

"cậu mua nhiều thế , tớ reg mà 14 ngày sau đẫ về r , nh bán luôn cho 1 mod :p"

http://mmo4me.com/threads/can-mua-1-the-payoneer.187923/ ( số 15 nhé)
Mod xem, nhìn cái này cũng đủ hiểu lão này cũng là seller card, nên ko thể ko nghi ngờ là cạnh tranh hay dìm hàng. Cũng có thể card của nó bị lock sau dó đổ vạ là card mua bị lock. Chiêu trò trộm long tráo phụng của ông này kinh thiệt.
Mod cứ yêu câu thớt post cái log chat yahoo pm mình báo cáo card bị lock xem có ko, với 1 con ng gian xảo như thế thì khi card lock ko biết om sòm lên, pm đòi bồi thường và lập topic hay sao mà để tới hôm nay. Các Mod nhìn qua các chứng cứ cũng đủ hiểu.

#MA104:Chính xác là do reg nhiều thẻ cùng 1 info
Mod trả lời rất hay, nhưng nên test rồi nói nhé. Mod thử lấy 1 info rồi reg 2 cái xem, nó ban ngay và lun bằng auto ko cần check choác chờ đợi xét duyệt thì làm gì có card mà sell.
Bác nào phát hiện mình reg card cùng info hay cùng địa chỉ thì cứ pm nhé sẽ giải quyết luôn refund ngay và luôn ko cần nói nhiều.

Mod trả lời rất hay, nhưng nên test rồi nói nhé. Mod thử lấy 1 info rồi reg 2 cái xem, nó ban ngay và lun bằng auto ko cần check choác chờ đợi xét duyệt thì làm gì có card mà sell.
Bác nào phát hiện mình reg card cùng info hay cùng địa chỉ thì cứ pm nhé sẽ giải quyết luôn refund ngay và luôn ko cần nói nhiều.
Không cần bạn phải nói nhiều.Mình chỉ biết chính xác cái lỗi đó và post lên đây để mọi người cùng biết.Còn dịch vụ của bạn ntn thì người mua sẽ rõ.Comment mình không nói gì đến bạn.Ok

"cậu mua nhiều thế , tớ reg mà 14 ngày sau đẫ về r , nh bán luôn cho 1 mod :p"

http://mmo4me.com/threads/can-mua-1-the-payoneer.187923/ ( số 15 nhé)
Mod xem, nhìn cái này cũng đủ hiểu lão này cũng là seller card, nên ko thể ko nghi ngờ là cạnh tranh hay dìm hàng. Cũng có thể card của nó bị lock sau dó đổ vạ là card mua bị lock. Chiêu trò trộm long tráo phụng của ông này kinh thiệt.
Mod cứ yêu câu thớt post cái log chat yahoo pm mình báo cáo card bị lock xem có ko, với 1 con ng gian xảo như thế thì khi card lock ko biết om sòm lên, pm đòi bồi thường và lập topic hay sao mà để tới hôm nay. Các Mod nhìn qua các chứng cứ cũng đủ hiểu.
cậu còn nhớ cái mail thông tin po mà cậu giử cho tớ ko , tớ vẫn giữ nguyên như vậy đấy , tớ ko phải là 1 seller card , card này là card chính chủ nên tớ bán cho xong nhé vì giữ lại cũng chả làm gì , đã nói rồi cậu rất lí sự , có pm yh thì đòi tiền = răng với người ngư cậu , đến mức mà vài hôm sau bảo ko lấy nữa chỉ lấy 1tr2 thôi mà còn ko chấp nhận thì ai dám đòi tiền 1 người như bạn nữa

Không cần bạn phải nói nhiều.Mình chỉ biết chính xác cái lỗi đó và post lên đây để mọi người cùng biết.Còn dịch vụ của bạn ntn thì người mua sẽ rõ.Comment mình không nói gì đến bạn.Ok
nhưng bác là MOd bác nói thì phải có bằng chứng, bác nên tìm huong giai quyet de ket thuc moi chuyen tot dep, chứ ko nên đổ dầu vào lửa. Mình cũng biết sẽ có ngày các bác sẽ hỏi vì sao card lock, có phải trùng info ko nên đã test thử để biết còn support và hỗ trợ, vì mình đều chuột bạch đi trước nếu ok thì dám giới thiệu cho anh em.

Nguyên văn thư của PO khi bạn reg trùng info :

Dear Vu Van Phong,

We see that you have recently applied for a Payoneer card while you already have an existing and active Payoneer account.

If you are applying for another account because you have not received your previous card, or if your card has been lost or stolen, please contact our Customer Support for a replacement card, using your existing account's e-mail address.

Otherwise, please explain why you have applied for an additional card. This will help us better handle your request. Once we receive your response, we will send you an update regarding your application approval.

Nói tóm lại là cái thứ 2 thì ko thể nào có được.

Last edited:
cậu còn nhớ cái mail thông tin po mà cậu giử cho tớ ko , tớ vẫn giữ nguyên như vậy đấy , tớ ko phải là 1 seller card , card này là card chính chủ nên tớ bán cho xong nhé vì giữ lại cũng chả làm gì , đã nói rồi cậu rất lí sự , có pm yh thì đòi tiền = răng với người ngư cậu , đến mức mà vài hôm sau bảo ko lấy nữa chỉ lấy 1tr2 thôi mà còn ko chấp nhận thì ai dám đòi tiền 1 người như bạn nữa
sao bác ko hỏi lý do vì sao bác lập topic này mà đến trên đầu ngón tay người vào góp ý phàn nàn mua card là card lock hay chỉ có 1 mình bác. Rất đơn giản là bơi vì ng ta ko bị lock hoặc nếu có bị thì đã nhận dc card khác hoặc nhận dc tiền. Còn bạn thì là một seller card, nếu mún cạnh tranh thì bạn cứ lập topic, sẽ có nguoi pm bạn để mua, ko cần phải dìm hàng, vu khống nguoi khác để mình vươn lên.
Card bác mua về, bác đâm và chọt cái gì thì chỉ có bác biết mà thôi, ai cũng như bác, mua về rồi 1-2 ngày nếu acc linkbuck die thì nói ko cần sử dụng nữa, trả lại tiền. Bạn đâu phải trẻ con 3 tuổi mà ko hiểu dc thế nào là làm ăn buôn bán. tất cả là do bạn bịa đặt ra nhé.
Bác nói lý Sự là sai, Lý sự thì ng ta cũng chỉ tin 1 phần, cái chính là bằng chứng. Mình chỉ nói đúng sự thật và có bằng chứng đi kèm, mình ko cạnh tranh gì với bạn, bạn muốn bán giá nào hay làm gì mình đâu có ý kiến, và mình cũng có bao giờ nói với ng khác là bạn sell card ko tốt ko, hay nói xấu bạn là hàng của bạn là lởm ko, bạn có vùng trời của bạn, cứ tung bay thì có ai nói gì.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week