• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Tổng hợp những người mua thẻ po của hoangdouis12 (volong66)mà bị lock card

Status
Not open for further replies.

dungeon

Senior
Reactions
382
MR
0.249
Còn tớ kiếm được bao nhiêu từ linkbuck thì ko lq đến cậu , vì từ đó tớ toán rút = pp và trog cái po của cậu ko dính dáng 1 tí tiền nào từ lúc tớ kierms từ linkbucks nhé

Permiser

Hero
Reactions
531
MR
0.008
Sau khi đọc sơ sơ thì cũng hiểu sơ sơ :D
Topic này sử dụng Prefix waiting for answer về vấn đề tại sao card PO bị lock thì bạn @hoangdouis12 vui lòng trả lời ngắn gọn và chính xác
Mình thấy bạn chỉ vòng vo để né tránh thôi và còn xúc phạm đến các thành viên khác.
Việc card lock nếu là do bạn cheat thì mình nghĩ nên bồi thường xứng đáng cho người mua, đó là trách nhiệm của seller.
Bạn bảo bạn không lập topic sell vậy topic này là gì khi sử dụng prefix Sell màu đỏ ?
Các mod confirm hộ xem topic đó phải sell không nhé ? Nếu là topic sell thì hi vọng mod box Scam sẽ làm tốt phần việc còn lại :D

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cho hỏi cái nguyên nhân card lock thôi. Nó cứ nhằm vào những thẻ mua của c ma bị lock , thẻ po làm gì mà lock như cơm bữa , nếu hàng sạch và chính chủ thì nó sẽ an toàn , còn đây kể cả cậu dùng vps cẩn thận đến mấy thì cũng fie hang loạt như cơm bữa. Con những ai đk mua mà thấy cậu dụ ra yh , tớ sẽ ko bảo cậu scam mà chủ đưa cái topic lên thôi để người ta đọc. Còn người ta mua hay ko là tùy người mua , lúc tớ lock card tớ còn ko đòi cậu bất cứ 1 xu nào nhé , còn như cậu ns là tớ cheat vài k là ko đúng đâu nhé .

Từ đầu topic cho đến bây giờ đã rất rộng lượng với bạn, ko chấp gì những chuyện đã qua và muốn kết thúc tốt đẹp, nhưng bạn thì lại ko muốn thế thì xin mời Mod và Admin xem dùm :
Anh em lưu ý Payonner đã thay đổi chính sách, giơ hold tiền ngay từ lần đầu nên xác định nếu cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded không được Approved thì card để chơi chứ khỏi nhận tiền gì nhé. ''

Câu nói trên là do thớt nói, mình copy lại. Mod và Admin xem cái proof của mình ở dưới thì nhận ra ngay là thằng thớt nói láo, tại sao bạn ấy nói láo để lừa gạt mọi người thì mình ko rõ, nếu bạn noi thật thì xin chụp lại cái hình rules chính sách thay dổi của Payoneer cho mọi người xem, còn nếu như ko có thì bạn là kẻ lừa đảo. Việc xử trí kẻ lừa đảo có Mod và Admin rồi. Minh cung cấp chứng cứ, Mod và Admin xem, và việc mình có nên tiếp tục tranh luận với kẻ lừa đảo ko, mình có cần phải trả lời hay nói chuyện với loại người này ko thì Mod và Admin cũng hiểu rồi.
Mình muốn biết là :
- Bạn thớt nói câu này vì mục đích gì, có phải bạn ấy muốn dìm hàng, hay muốn bôi nhọ hoặc có ai thuê bạn ấy.
- Bạn ấy làm việc 1 mình hay là 1 nhóm lừa đảo với nhau.
- Bạn ấy làm việc này có biết gây hậu quả nghiêm trọng ko, tung tin đồn nhảm, lừa gạt tất cả mọi người dể các anh e có card nhưng ko đủ 2 dieu kiện trên của thớt thì sợ ko dám rút tiền, mất đi 1 cơ hội hoặc phải cố gắng cắn răng đi mua card của seller khác với giá chát vì đang cần. nếu ngoài xã hội bạn tung tin đồn gây hoang mang lo lắng cho mọi ng thì nhẹ bị xử phạt hành chánh, và bồi thường thiệt hại, còn nặng thì bị tống giam, cho nên hay suy nghĩ kỹ trc khi nói.

Mình ko hiểu dc sao bạn ấy ác độc vậy, mình và bạn ko thù ko oán, nếu bạn làm điều này vì tiền hay ai sai mướn thì có thể nói ra cho anh e biết, nếu khó khăn quá thì anh e còn giúp dỡ cho mỗi ng ít gói mì hay vào box từ thiện mà xin hỗ trợ.

Bác Trial Mod Danhmay rất nhanh nhẹn, với chứng cứ rõ ràng rành rành thì bác cũng biết phải làm sao với con người này, và cũng ko cần phải tra hỏi thêm cho mất thời gian. Bạn thớt ko có proof hay chứng minh dc lời nói mình là thật thì bất cứ lời nào bạn nói đều là bịa đặt, lừa bịp. Còn nếu như nói hình chụp là ko thật, fake hay gì thì pm cho teamview hoặc gui tài khoản cho bác kiem tra.

Mod xử lý nhé và check nhé, mình với thớt ko liên quan gì, ko lại nói mình tự tạo nick rồi tự Pr cho uy tín của mình

Last edited:
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Với comment bên trên của @hoangdouis12 thì bạn @dungeon có gì phản biện lại không ?!
Và xin mọi người lưu ý : Đang là Waitting For Answer thì nếu lời giải thích không hợp lý sẽ phải cung cấp Proof.
Và bản thân mình vào topic này nhận thấy seller hoangdouis12 đã cung cấp proof rồi thì thiết nghĩ bạn dungeon nên đưa ra phản biện đi.
Sự việc kéo dài thì mất thời gian cho cả 2 và cho BQT mà thôi.
Nếu cảm thấy không hợp tác được thì ngưng lại, còn nếu muốn câu kéo thêm chút lợi lộc thì lựa lời nói cho dễ nghe 1 chút :)

Sau khi đọc sơ sơ thì cũng hiểu sơ sơ :D
Topic này sử dụng Prefix waiting for answer về vấn đề tại sao card PO bị lock thì bạn @hoangdouis12 vui lòng trả lời ngắn gọn và chính xác
Mình thấy bạn chỉ vòng vo để né tránh thôi và còn xúc phạm đến các thành viên khác.
Việc card lock nếu là do bạn cheat thì mình nghĩ nên bồi thường xứng đáng cho người mua, đó là trách nhiệm của seller.
Bạn bảo bạn không lập topic sell vậy topic này là gì khi sử dụng prefix Sell màu đỏ ?
Các mod confirm hộ xem topic đó phải sell không nhé ? Nếu là topic sell thì hi vọng mod box Scam sẽ làm tốt phần việc còn lại :D

Bác cũng hiểu tiếng Việt, bác cũng nên xem tiêu đề nói gì, bác có mua card của mình ko, nếu có thì comment tra loi, còn ko thì bác đang làm xao lãng topic.
Bác xem ngày tháng của topic đó, trong vòng hơn 1 tháng nay mình ko có lập bất cứ topic nào sell, bác có acc PP hay PZ thì bác đều biết, thời gian tranh chấp 1 giao dịch là 45 ngày, qua 45 ngày cho dù bác đúng hay sai thì ko ai quan tam, cũng như Admin cho thời gian 7 ngày để refund tiền, qua 7 ngày thì ko ai giải quyết, và luật pháp đất nuoc cũng thế, qua thời gian thì dù có tội nếu hết thời gian tố tụng thì cũng vô tội và mọi cái ko dc nhắc đến, xóa bỏ.
Mình ko lập bất cứ topic nào trong thời gian hơn 1 tháng nay, thời gian dể các bác khiếu nại và support. Cho nên những cái cũ xưa thì đừng nó lôi nó vào thành 1 với nhau.
Bác muốn nói gì thi nên đọc kỹ từ đầu đến đuôi và đọc tiêu đề cho rõ ràng. Cũng bởi vì nhiều bác ko có lòng rộng lượng, chỉ biết xỉa xói người khác, nếu xài ok, rút tiền ào ào thì có chia sẽ hay post 1 bài nào đó ko, hay là ko biết xài gặp 1 sự cố nhỏ thì la toáng lên như cháy nhà.
" Núi cao thì còn có núi khác cao hơn " mình chỉ nói khi có bằng chứng và ko chỉ đích danh ai ra hết và cũng như các bạn mình biết mình nhỏ bé chỉ gõ capcha và ăn mì gói nên an phận còn các bạn giàu có hay tài giỏi thế nào thì các bạn hưởng.

chứng cớ rõ ràng gì hả cậu , mình vừa là người mất tiền cuối cùng lại bị đổ ngược lại à
cho hỏi bảo hành bao lâu để tớ xem lock acc từ lúc nào nhé

chứng cớ rõ ràng gì hả cậu , mình vừa là người mất tiền cuối cùng lại bị đổ ngược lại à
cho hỏi bảo hành bao lâu để tớ xem lock acc từ lúc nào nhé
Thế lúc mua card các cậu thỏa thuận nhau thế nào vậy, post cái proof lên cho BQT phân xử là được mà :)

hungtai1900

Senior
Pre-verified
Trusted 3
Reactions
503
MR
0.130
$540.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Qua tình hình trên. MÌnh ko rõ ý bạn chủ thớt là gì.
Chọn: Waiting For Answer Nhưng tiêu đề Tổng hợp những người mua thẻ po của hoangdouis12(volong66)mà bị lock card.
1. Nếu bạn muốn tổng hợp dánh sách thì bạn vào BoxSuggestion - Feedbacks nha.
2. Nếu bạn muốn Waiting For Answer từ @hoangdouis12. Bạn phải cung cấp đầy đủ thông tin và proof cần thiết để bạn @hoangdouis12 đối chấp trả lời.
  • Status: (Waiting, SCAM, ...)
  • Nick MMO:
  • Nội Dung:
  • Proof:
  • Link Topic Scam: (nếu có)
Thân.

Last edited by a moderator:
1 chính xác là ~26 ngày thì bị lock ạ

Last edited:
vâng em sợ hơi dài vì còn nói chuyện lan man ạ
Cái quan trọng nhất cậu lại né tránh không post lên thì làm sao mà giải quyết ?!
Lúc mua bán các cậu thỏa thuận thế nào nữa chứ ?!
Seller có nói lả bảo hành hay đổi trả gì không ?!

Bạn chụp lại từ đầu và cắt mấy cái viền đi cho nó gọn là được mà.
Bây giờ bạn thớt có nói gì thì cũng để làm gì, ngay từ đầu bạn ấy còn tô đỏ lên dòng chữ to đùg để lừa mọi người thì bác nghĩ xem cái proof này là thật hả. Bạn là Trial Mod thì chắc ko phải là trẻ con để ai muốn lừa thì lừa chứ và thơi gian là vàng bạc. Ko nên lãng phí với những những loại người dối trước gạt sau.
Khi nào bác thớt đưa dc bằng chứng câu nói bất hủ của bác lên thì mình trả lời nhé.

Bây giờ bạn thớt có nói gì thì cũng để làm gì, ngay từ đầu bạn ấy còn tô đỏ lên dòng chữ to đùg để lừa mọi người thì bác nghĩ xem cái proof này là thật hả. Bạn là Trial Mod thì chắc ko phải là trẻ con để ai muốn lừa thì lừa chứ và thơi gian là vàng bạc. Ko nên lãng phí với những những loại người dối trước gạt sau.
Khi nào bác thớt đưa dc bằng chứng câu nói bất hủ của bác lên thì mình trả lời nhé.
Proof nếu cần thiết thì BQT có thể teamview để check mà cậu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week