Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

Cái site 10/ PTPMagic ( Hình thức thanh toán qua PP (BTC) , min pay 0.5$, 100% fill rate )
Cứ thế đặt zô Hitleap rồi treo thôi àh các bác....Liệu có ăn BAN không nhỉ

PTPMagic đã ủng hộ thớt rất mong được thớt giúp đỡ thêm

treo hitleap máy thật 30p Bitdefender scan đc 50 e virus! Nản
hitleap ko nên treo máy mình, toàn web virut cả, dùng VPS cho chắc
Ah bạn nào có chỉ có 1 acc hitleap mà muốn chạy nhiều hơn 3 site thì có thế dùng code auto redirection, có thể google để biết thêm

AdHexa ref tiep cho thớt rất mong thớt chỉ tiếp

adhexa cài cho 2 trang bị chuyển hướng hết 2 trang, hôm qua vẫn hiện bt mà sao hôm nay lại bị vầy ko biết nữa :(((

PTC magic nó tính theo unique visit ak thớt

bidvertiser nó tính kiểu gì nhảm thế nhỉ:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Không biết nó có tính cả click vào ads ko nhỉo_Oo_O

Bạn ơi, cho mình hỏi giả sử mình cheat đc của nó 1 số tiền lớn bằng jingling thì có bị nó kiện ra tòa ko bạn, dùng jingling để cheat mình sợ nhất là vụ này, lỡ kiếm ko đc bao nhiêu mà bị nó hành thì... :rolleyes:

Bạn ơi, cho mình hỏi giả sử mình cheat đc của nó 1 số tiền lớn bằng jingling thì có bị nó kiện ra tòa ko bạn, dùng jingling để cheat mình sợ nhất là vụ này, lỡ kiếm ko đc bao nhiêu mà bị nó hành thì... :rolleyes:
Bị đi tù bạn ơi, đừng làm vậy nữa :oops:

Cái site 10/ PTPMagic ( Hình thức thanh toán qua PP (BTC) , min pay 0.5$, 100% fill rate )
Cứ thế đặt zô Hitleap rồi treo thôi àh các bác....Liệu có ăn BAN không nhỉ

Admin chấp nhận traffic surf nha bạn, cứ làm theo chỉ dẫn của mình để kiếm nhiều tiền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,693
Latest member
go88to

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week