Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

Bạn ơi, cho mình hỏi giả sử mình cheat đc của nó 1 số tiền lớn bằng jingling thì có bị nó kiện ra tòa ko bạn, dùng jingling để cheat mình sợ nhất là vụ này, lỡ kiếm ko đc bao nhiêu mà bị nó hành thì... :rolleyes:

cheat bằng jingling là sao mình ko hiểu ý bạn, nó chấp nhận cho bạn surf mà

chắc bác đấy kêu mấy site không cho chạy jingling, mà nó cũng không rảnh kiện bạn đâu vì "kiếm ko đc bao nhiêu" ban acc là cùng, còn bạn mà kiếm "Lớn" thì tùy lựa chọn nên hay ko, đấy là chấp nhận rủi ro thôi:p:p

bidvertiser nó tính kiểu gì nhảm thế nhỉ:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
View attachment 37005 View attachment 37006

Không biết nó có tính cả click vào ads ko nhỉo_Oo_O

thế là nhiều hơn mình rồi :oops::oops::rolleyes::rolleyes: mẹ thằng bidvert. mới được 1$. bao h mới đủ pay đây :(:(:(:(

Lấy code rồi dán vào website/blog nha bạn
site này hình như chỉ có đúng 1 cái promote thôi mà? lấy code đâu dán vào blog cậu

Ủa site nào zạ? :eek: , chắc có khi mình nhầm :D
site adhexa mình addcar 3 cái banner vào blog,rồi treohitleap mà ko lên $ hic

các bác treo kiểu gì mà nên dữ vậy, mình treo jingling ptpmagic + magicfind ko nên được view nào, treo vào hitleeap thì chỉ được 30% số hit thôi

các bác treo kiểu gì mà nên dữ vậy, mình treo jingling ptpmagic + magicfind ko nên được view nào, treo vào hitleeap thì chỉ được 30% số hit thôi

cau phai biet cach cai dat cho dung' :) minh cam' may site ptp link thoi ma cung khoang >0,2$/ ngay / vps 1 core roi :)

Con hitleap thi phai nang cap nen de fake ref thi moi dc diem nhieu, con ko thi dung cam chi cho ton suc :D

sao ko pub luôn ở đây cho mọi người chiến đi cậu :(

phai to ra bi mat moi cau ref dc chu :D

Topic nay de thao luan, dung co loi link ref vao se ko con danh gia khach quan dc nua :) Thich tuyen ref thi cac ban cu lap topic de cho thoai mai hon ko :)

trang xten CPM cậu bao nhiu ? banner nó bảo 0.00011/1impress mà cuối cùng nó trả mình có 0.00002/impress đkm nó :(
thành ra 4k impression mà đc võn vẹn 0.08euro

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week