Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

Bác nào có tool bot traffic = ssh share em cái :D

cau phai biet cach cai dat cho dung' :) minh cam' may site ptp link thoi ma cung khoang >0,2$/ ngay / vps 1 core roi :)

Con hitleap thi phai nang cap nen de fake ref thi moi dc diem nhieu, con ko thi dung cam chi cho ton suc :D
cài đặt thế nào hả bác, mình treo máy chứ ko có vps

thớt cho hỏi nếu dùng tool boot ssh, thì qua ngày mới mình dùng lại list ssh cũ được ko hay phải dùng ssh mới.

Vẫn được nhé bạn, 1ip 24h mà, nhưng nếu tỉ lệ đếm của nó là 100% thì bao nhiêu cũng tính hết chứ ko quan trong IP nữa

trang xten CPM cậu bao nhiu ? banner nó bảo 0.00011/1impress mà cuối cùng nó trả mình có 0.00002/impress đkm nó :(
thành ra 4k impression mà đc võn vẹn 0.08euro

Tùy theo traffic nữa đó bạn, thường là traffic surf ko được rate cao, khoảng phân nửa thôi :D

Tùy theo traffic nữa đó bạn, thường là traffic surf ko được rate cao, khoảng phân nửa thôi :D
à tìm ra cách khắc phục rồi , giờ bắt đầu đi vào luồng ngày cũng đc 1-2$/vps :D

Ngày 1-2$ là quá it rồi đó, ngày cũng phải dc 7-8$ chứ :p
bạn chơi dạng cpm à. bạn chơi những site gì. mà chơi traffic thực à :) mình chơi traffic ảo. ngày được 5k - 6k truy cập (1 phần là traffic thực còn lại là hitleap,...) nếu dán 3 code trên 1 site thì ngày cũng được cỡ 15k - 18k hiển thị. bạn tư vấn mình phát

bạn chơi dạng cpm à. bạn chơi những site gì. mà chơi traffic thực à :) mình chơi traffic ảo. ngày được 5k - 6k truy cập (1 phần là traffic thực còn lại là hitleap,...) nếu dán 3 code trên 1 site thì ngày cũng được cỡ 15k - 18k hiển thị. bạn tư vấn mình phát

Nếu có traffic thực + ảo thì bạn nên chơi xtend, valuepubmedia nha

Site Valuepubmedia đã có proof nha cả nhà, chiến mạnh nào :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week