Tổng hợp tính tỉ lệ sai của pix vào những ngày này !

Status
Not open for further replies.

hanngocthanh

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Pix có lẽ cho đi được rùi, tui lúc trước thì gõ 1k chữ sai khoảng 50 chữ, tiếp gần 2 tháng đây thì sai 100 chữ.:binhsua46:
Tháng này thì sai 200 chữ, còn mấy ngày nay thì gõ 1k chữ thì sai 400 chữ rùi.:binhsua49:
Cùng 1 cách gõ ( gõ đủ 2 chữ) mà thằng pix nó hành thế này ,có ai bị như vậy không ?:binhsua58:
Tổng hợp lại cái xem có phải mình tui bị không mà không nghe ai than cả :binhsua52:

100, 200 trong 1k thì có thể chứ ko tới 400 dc

Gõ sai rồi đổi thừa ng ta là sao hả thớt, Gõ sai là 1 đằng nó - code vì câu hỏi nửa ? tui gõ sao đâu sai có 3%

Cái này 100% là bạn gõ sai rồi, hoặc giã là bạn nghĩ là bạn gõ đúng, nhưng thật chất nó sai, ví dụ, như capt style Hotmail, màu xanh blue á, nhè chữ O mà phan vô là sai bét.

All ids của huyền chưa id nào sai vượt qua 3%

Nói chung vẫn bình thường như nước đường thôi , chủ topic xem lại cách gõ của mình nhé , ko phải tại PIX !
Close

Pix tính code sai!!!

2 3 ngày gần đây cứ gõ 1000k là sai mất 10~15% (đã trừ đi % ăn theo pri, vì mình dùng exel để tính lại), trước đây sai lắm cũng cớ 5% thôi.
mình gõ đúng chuẩn, 2 code, nên các bạn đừng bảo mình gõ bừa nhé
thấy có bạn kia cũng bị giống mình mà sếp Mirinda close mất rồi và mình cũng cực kỳ ức chế với các mod ở đây close topic rất là tùy tiện :binhsua51::binhsua51:

bạn này chắc muốn bị mod cảnh cáo... đã có 1 bài tương tự và bị closed rồi

mình gõ vẫn bình thường nhé bạn... gõ 500 thì vẫn được 0.48$ nhé ( sai 4% )

cái rất chuẩn của bạn nó như thế nào ai biết đâu mà bạn kể ra đây chi _ _!. mình toàn 97% có vài acc 98%

2 3 ngày gần đây cứ gõ 1000k là sai mất 10~15% (đã trừ đi % ăn theo pri, vì mình dùng exel để tính lại), trước đây sai lắm cũng cớ 5% thôi.
mình gõ đúng chuẩn, 2 code, nên các bạn đừng bảo mình gõ bừa nhé
thấy có bạn kia cũng bị giống mình mà sếp Mirinda close mất rồi và mình cũng cực kỳ ức chế với các mod ở đây close topic rất là tùy tiện :binhsua51::binhsua51:
Có lý do rõ ràng thế mà còn nói tùy tiện cái gì ???
Vấn đế đó thì rõ ràng rồi, mình và các bạn khác làm bình thường ko có gì biến động, bạn và 1 vài bạn bị sai thì lỗi do bạn chứ lập topic nói PIX là ko đúng rồi ...
Còn thật sự bạn muốn chứng minh thì vui lòng đem "cơ sở khoa học " (proof) ra nhé ,ko thể phán bừa như thế !

mình đăng kí id mới hok có invi, giờ coi số code gõ đúng, tỉ lệ sai ở đâu . lâu nay hok quan tâm tới $ tăng lên bao nhiu,để mai check thử xem

hấy có bạn kia cũng bị giống mình mà sếp Mirinda close mất rồi và mình cũng cực kỳ ức chế với các mod ở đây close topic rất là tùy tiện
Đế đáp ứng phản ánh của bạn premember thi sẽ không close topic này! Nhưng có 1 yêu cầu! Trong vòng 24h, bạn phải chứng mình được giải thuyết của bạn là đúng! Bằng không thì như topic bị kia ấy nhá!
Ps: topic này ai post linh tinh ko liên quan thì ra đảo nghĩ mát nhá!

ôk sẽ up hình ngay .............................

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

gạch đá dưới mọi hình thức đồng thời mọi người chỉ ra mình sai ~17% thì nói cho mình khắc phục nhé :binhsua45:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week