Tổng hợp tính tỉ lệ sai của pix vào những ngày này !

Status
Not open for further replies.
Cho mình đặt 1 chỗ ngồi hóng tình hình bác mirinda test, có kết quả chưa bác mirinda.

Èo, test sáng mai , xem C1 đừ còn hơn con cá ngừ rùi !:binhsua47:
@@@ mới hỏi 1 số bạn thì thấy ko có gì , gõ ngon 1k code sai có 20 code ....

thật là nó tính ăn gian code kiểu nào ấy, mình gõ cũng đc 1 năm rồi, ngày xưa chưa có vụ rate thì 1k sai chừng 50 là cao, mấy hôm nay mình làm đêm nay log toàn ID chủ + 1 ID4 thôi mà 3k chỉ đc 2k3 .

mấy thằng gõ cheat thì biết bị pix ăn gian code thì chỉ im im ko dám lên tiếng vì sợ đụng vào nồi cơm :))
thôi thì mình ăn gian nó, nó ăn gian lại. có wa có lại mới toại lòng nhau. chấp nhận đê la lối jè :binhsua52:

còn nếu mấy bác gõ 2 chữ mà bị ăn gian code thì xem lại. mình test thử rồi, gõ 1 chữ thì đúng là an gian thật nhưng khi gõ 2 chữ đầy đủ, nguyên dàn pri 0 thì 1060 code là dc tính 1$ ngay.

THÔI NÓI NHIU ĐÓ, HIỂU SAO HIỂU, ĐỤNG AI ĐỤNG, NHỘT AI NHỘT :binhsua166:

đúng đó mấy ngày nay pix lại tính ăn gian nữa rùi đó pri 0 gõ 1k3 được 1k chẳng hiểu sao

mấy thằng gõ cheat thì biết bị pix ăn gian code thì chỉ im im ko dám lên tiếng vì sợ đụng vào nồi cơm :))
thôi thì mình ăn gian nó, nó ăn gian lại. có wa có lại mới toại lòng nhau. chấp nhận đê la lối jè :binhsua52:

còn nếu mấy bác gõ 2 chữ mà bị ăn gian code thì xem lại. mình test thử rồi, gõ 1 chữ thì đúng là an gian thật nhưng khi gõ 2 chữ đầy đủ, nguyên dàn pri 0 thì 1060 code là dc tính 1$ ngay.

THÔI NÓI NHIU ĐÓ, HIỂU SAO HIỂU, ĐỤNG AI ĐỤNG, NHỘT AI NHỘT :binhsua166:

m bị não àk?????????????????????????????????????????????????

các số ở các cap dc tunvit bôi đỏ lần lượt là: 60,8,55,7,66,42. Bạn gõ sai hơi nhiều đấy.
@mirinda: bộ ko biết kiếm cái gì lấp vào mấy cái mờ mờ đó à?:binhsua166:
bạn biết tính ko? nếu như thế thật thì tỉ lệ sai sau ki trừ đi rate lúc đó sẽ là 30-50%, pri sẽ tăng? trong khi trước đến giờ các code mờ khó gõ vẫn có thể bỏ qua, thôi để tớ test thử xem phải thế ko

bạn biết tính ko? nếu như thế thật thì tỉ lệ sai sau ki trừ đi rate lúc đó sẽ là 30-50%, pri sẽ tăng? trong khi trước đến giờ các code mờ khó gõ vẫn có thể bỏ qua, thôi để tớ test thử xem phải thế ko
các code mờ khó gõ vẫn có thể bỏ qua:trước tôi gõ 1 chữ ko bị banned, giờ bị rồi đó.
dẹp đi, ai gõ thấy sai nhiều hay thiếu code tự lo liệu với nhau. bực cả mình.:binhsua25:

mình cũng thấy mấy ngày này tỉ lệ sai cũng tăng lên thật. trước mình gõ 1000 code sai tầm 10-15 code thôi. thế mà hôm qua gõ 1 id 500 code mà sai tới 10 code. chắc có lẽ một phần do mình nữa

Thế là do Chủ quan (capter) hay Khách quan (pix)

lại toành rồi.xem lại pri và + $ cho chuẩn xem nào.làm gì mà nó hành ghê vậy tớ 100code/1k thôi mà :|

Captcha có số nhà không được cheat 1 chữ, nhiêu đây là đủ thăng rồi

Vẫn như ở số #9 huyền nói là các bạn cứ cho các bạn gõ đúng, nhưng thật sự nó sai bét hết trơn, rồi lại đỗ thừa. Nên test kỹ càng giống như là làm phép thử trước khi muốn trách cứ ai.

Và sẽ chỉ luôn cho bạn để bạn gặp những code này mà gõ, rồi test lại xem có đúng 100% hay lại bị sai rồi kêu pix họ ăn gian (phá lệ chỉ cho bạn, vì không ai chỉ những cái dạng capt thế này phải gõ làm sao đâu)

Những khung bôi đỏ trong hình:
- Khung 1: Fierrhys 60
- Khung 2: equothin 1
- Khung 3: Lianwa 55
Đại khái là như thế, chúc bạn gõ chánh xác hơn nhé chủ thớt.

PS:
- Quote xong mới thấy nick của Tunvit chỉ ra cái sai của chủ thớt, nên mượn nói luôn, chứ hỏng có nói Tunvit à nghen ;))
- Đưa cái hình lên thì cũng thấy kỳ, nhưng các bạn cứ kêu than là pix họ tính sai

Với 422.211 capt, đúng 413.863 capt, vậy chi sai 8.348 capt => 1000capt chỉ sai có 19 capt.

Last edited by a moderator:
sáng nay mình test thì cũng chả thấy tính sai gì cả, các bạn gây thông tin này làm sáng h mình chả muốn gõ:binhsua45:

mình thây mấy hôm nay tính sai nhiều hơn.~3% code mình gõ.bt thì chưa tới 2% ^^

update là cả 2 soft xuân đức và bubu tét đề ra tỉ lệ tầm ~72-73% vậy ko phải lỗi soft, mạng test ping ổn ==> vậy sao lại thế

thánh.mình gõ có lúc sai cao nhất 5%.xem lại cách gõ đi =))

chán thật. đến giờ pix nó ăn gian code bá đạo rùi hả ea. chưa test ko pít. ngóng típ

theo mình thì nó cũng có nhưnh ko thể quá nhiều như vậy dc, chủ thớt nên xem lại mình gõ sai nhiều ko, lúc gõ đang là pri bao nhiêu, chứ mình tính ra nó cũng sát nhau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week