tony_bong vào đối chất nào

đa nghi ko phải là thừa
Tất cả các bạn nên đa nghi trong mọi trường hợp
Tốt nhất gd gì thì nhờ EX miễn phí ở 4rum nè

Thôi từ nay mình sẽ theo dõi chứ không tranh luận nữa.Mỏi mệt.Gõ captcha kiếm tiền chứ cãi nhau đâu có ai cho tiền.Nhưng ghét những người cãi dai.Câu hỏi cho bạn.Trả lời cho hết nhá.Bạn quen logalkent bằng cách gì.Sao biết sau nó có người đứng đầu.Box captcha ai không biết logalkentl là scam vậy chẳng nhẽ bạn bị lừa.Nó scam.Ai bị xong cũng chửi nó chẳng nhẽ mình bạn chửi nó hay sao mà nó thù bạn.Làm sao và bằng cách nào mà bạn biết nó đang làm gì để phá không cho nó scam.Thế nó mới thù chứ.logalkentl không có nick trên mmo4n này nên chắc chửi nhau qua yahoo nhỉ.Mà scam xong chạy chứ chẳng nhẽ đứng lại khoe ta có sư phụ hay sao mà bạn biết có người đứng sau rất giỏi.

Ai làm mmo đều có quyết tâm làm giàu.Đến đây toàn nhờ các từ khóa "kiếm tiền online" Ai cũng ăn học đầy đủ mới tiếp xúc với vi tính và có vi tính + mạng để chơi và kiếm tiền.Đi scam như thế không phải mỗi mình nhục.Nhục là nhục ở bố mẹ ấy.Chửi trên mạng thế này ai ai cũng chửi được.Nhưng đêm về ngủ mà tự chửi mình ấy,thế mới biết nhục,thì chả mấy ai làm được.Hãy về nằm và suy nghĩ thử xem.Bố mẹ cho ăn học để đi lừa người khác hay sao.Thế thì bố mẹ quá bất tài

Thôi từ nay mình sẽ theo dõi chứ không tranh luận nữa.Mỏi mệt.Gõ captcha kiếm tiền chứ cãi nhau đâu có ai cho tiền.Nhưng ghét những người cãi dai.Câu hỏi cho bạn.Trả lời cho hết nhá.Bạn quen logalkent bằng cách gì.Sao biết sau nó có người đứng đầu.Box captcha ai không biết logalkentl là scam vậy chẳng nhẽ bạn bị lừa.Nó scam.Ai bị xong cũng chửi nó chẳng nhẽ mình bạn chửi nó hay sao mà nó thù bạn.Làm sao và bằng cách nào mà bạn biết nó đang làm gì để phá không cho nó scam.Thế nó mới thù chứ.logalkentl không có nick trên mmo4n này nên chắc chửi nhau qua yahoo nhỉ.Mà scam xong chạy chứ chẳng nhẽ đứng lại khoe ta có sư phụ hay sao mà bạn biết có người đứng sau rất giỏi.

Ai làm mmo đều có quyết tâm làm giàu.Đến đây toàn nhờ các từ khóa "kiếm tiền online" Ai cũng ăn học đầy đủ mới tiếp xúc với vi tính và có vi tính + mạng để chơi và kiếm tiền.Đi scam như thế không phải mỗi mình nhục.Nhục là nhục ở bố mẹ ấy.Chửi trên mạng thế này ai ai cũng chửi được.Nhưng đêm về ngủ mà tự chửi mình ấy,thế mới biết nhục,thì chả mấy ai làm được.Hãy về nằm và suy nghĩ thử xem.Bố mẹ cho ăn học để đi lừa người khác hay sao.Thế thì bố mẹ quá bất tài
bạn rất hay mình cũng cám ơn bạn rất nhiều , đó là vấn đề mình bị hồi sáng hack mất yahoo rối cả lên

mong tony_bong minh oan dc. ^^. cũng ko biết gì về It mà tranh luận vs mọi người, mình hóng thôi.

Last edited by a moderator:
ka ka không ai như Rùa đâu học IT mà để bị hacker xâm nhập nhục ơi là nhục hu hu muốn đập đầu vào lòng một em nào đó khóc quá G ơi em có đó ko ? cho anh tựa vào vai em đi ^_^ !

Mình quen nó qua 1 lần pm scam mình. Nhưng lúc đó mình biết nó scam nên cung đinh dạy cho no 1 bai học mình đua id cho nó trước để nó check. check xong mình đưa luôn cả pass mail. sau đó mình hỏi xong chưa, nó nói scam xong. Vậy là mình bảo vs nó: cược thêm 10$ nếu mình lấy lại đc cái mail đó. Nó sướng lắm! nhưng cuối cung mình lấy lại đc và no bắt đàu bắt chuyện bảo dạy nó vs lần sau scam sẽ chừa mình ra, mình cũng vẫn nhiệt tình khuyên bảo nhưng nó chỉ đòi mình dạy nó cách lấy lại yh, thỉnh thoảng pm hỏi linh tinh, nói chung cũng cá tinh thích đối đầu vs mình. Và 1 topic của mình"http://mmo4me.com/showthread.php?40708-Mot-dong-gop-nho-vao-uy-ban-chong-scam-" sau topic ấy nó pm nói mình cản mũi nó, nói chung bắt đầu ghét mình. Có lẽ sau topic này có nhièu ng đã lấy lại dc id nên nó tức. Còn nó có ng đằng sau nữa là mình chắc chắn( mình hiểu hơn ai hết vấn đề của mình )

=.= gold nó là boy mà rùa, dê quá :-s hãy cố tìm cách giải quyết nào, minh oan cho bn tony m/

thật thật giả giả có trời biết. mà mình nghĩ đa số những thằng scam nó ko rảnh ngồi làm rõ mọi chuyện như bạn tony_bong đây huống hồ đã có gd 1 lần thấy bạn nói chuyện cũng đc mình mong là bạn sẽ đc minh oan :).

Thanks bạn. trong vụ này có 1 nghi vẫn nữa mà chủ topic nghi ngờ đó là nó sao có thể sửa html nhanh đến vậy.
Lưu ý các bạn đoạn hội thoại diễn ra hok liên tiếp nó có 1 lần đi ra ngoài 10 phút. Thêm 1 nghi vấn nữa nhé!

Thanks bạn. trong vụ này có 1 nghi vẫn nữa mà chủ topic nghi ngờ đó là nó sao có thể sửa html nhanh đến vậy.
Lưu ý các bạn đoạn hội thoại diễn ra hok liên tiếp nó có 1 lần đi ra ngoài 10 phút. Thêm 1 nghi vấn nữa nhé!
Thôi thế này nhá.Bạn có dám chửi những đứa scam không.Chửi chek mịa chúng nó đi.Chắc là nó có đọc.

đọc xong cả topic mà đau cả đầu ,mọi lần hay tham gia truy tìm thủ phạm scam nhưng lần này đang ôn thi nên ko có đầu óc lắp ghép các tình tiết :D

nói chung gần tết rùi mọi người cẩn thận với các info của mình , đừng để như Rùa và nên veri phone trước khi giao dịch là chắc ăn nhất hihi

chính thức nhận scam rùi anh Quang banned luôn đi và mình khuyên bạn hãy trở lại cuộc sống tốt hơn đừng vì nhưng đồng tiền lẽ đánh mất bản chất một con người
có lẽ mình là Rùa Ngố như G nói thật hihi
bị scam mà còn bị chê ngố luôn nhưng không sao có lẽ Rùa Ngố thiệt nhưng sống tốt và sẽ thành công với lối sống như thế này ^_^ !

Hay chắc là có nổi khổ bên trong.Bảo có gì từ từ nói nhưng bạn ấy đòi đi ngủ.Thôi đừng nói nữa,Mình out vài ngày tĩnh tâm
cái gì cũng có nỗi khổ hết , không gì tự nhiên mà có ^_^ ! nhưng nỗi khảo làm sao bit vượt qua nó một cách hay nhất mà không để nỗi khổ đó đè lên người khác đó mới là một người tốt ^_^ ! bạn rất hay hum nào chỉ Rùa một khóa học thám tử conan nhe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week