Help Tool get info v4.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
up lên nào, tool đã ngon vô đối :binhsua02:
Ngon vô đối rồi :binhsua24:
Ngon mà bị đép đá kinh quá ! Lại tiếp tục bị lỗi None active và trước đó thì ko thể règ được YM ! Vô đối thật :binhsua53:

Ngon vô đối rồi :binhsua24:
Ngon mà bị đép đá kinh quá ! Lại tiếp tục bị lỗi None active và trước đó thì ko thể règ được YM ! Vô đối thật :binhsua53:
toàn phải reg mail us. vừa reg lại đc hotmail thì lỗi :m098: 1 tháng lỗi chừng chục lần

bạn nói rất chuẩn,support chán,giờ có lỗi gì cứ post hình lên này cho mọi người cùng thấy,dạo này nhiều người bị mù hay sao ấy nên pm để nhờ support mà ngta ko thấy:)
Tool gì mà lỗi hoài.Bán cho người ta nhận tiền rùi pm thì éo trả lời là sao?Làm ăn như sheet.Mình mua bản quyền mãi mãi mà hôm nay vào bắt very là sao?Đang giờ cày off nữa.Pm thì ko reply.Mà nhiều rùi nhé éo phải dìm hàng nhưng coi lại cái thái độ đối xử với khách hàng đi.Online thì reply lại rùi fix dùm đừng có cái kiểu đó ức chế lắm rùi đó. :|

anh em làm off tránh xa cái tool này ra mang bực vào mình thui.

- - - Updated - - -

Tool gì mà lỗi hoài.Bán cho người ta nhận tiền rùi pm thì éo trả lời là sao?Làm ăn như sheet.Mình mua bản quyền mãi mãi mà hôm nay vào bắt very là sao?Đang giờ cày off nữa.Pm thì ko reply.Mà nhiều rùi nhé éo phải dìm hàng nhưng coi lại cái thái độ đối xử với khách hàng đi.Online thì reply lại rùi fix dùm đừng có cái kiểu đó ức chế lắm rùi đó. :|
thằng này làm ăn bẩn vãi mua tool cái thì pm được ngay còn bảo xem lại tool bị lỗi thì chịu chết ko pm được mọi người đừng hãy tránh xa cái tool này ra

đá lên 1 phát, trưa nay hosting bị lỗi nên bị bắt active key, còn tớ thị bị cúp điện cả ngày, một số website của mình cũng ngưng hoạt động, giờ thì đã đâu vào đấy, tool đã up lên bản 4.4 mình đã test và thấy rất hoàn hảo, mong các bạn thông cảm! :binhsua04:

này thì up tiếp tục :binhsua04:

lên cao nào :binhsua02:

Tool lucs tốt thì rất tốt , nhưng lúc k tốt thì cũng rất ko tốt ^^

Tool lucs tốt thì rất tốt , nhưng lúc k tốt thì cũng rất ko tốt ^^

hì, khi tool lỗi thì đương nhiên là không tốt rồi, nhưng rốt cuộc mọi việc lại đâu vào đấy :binhsua12:

up phụ thớt nè, vừa đc sp :m131:

up cho thớt.đang thăm dò tình hình.nếu ngon làm vài key:binhsua06:

up cho buổi trưa nào, nóng nực quá :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member