Help Tool get info v4.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
up cho buổi tối :binhsua06:

up cho buổi trưa :binhsua06:

Tool chưa tự động tìm sate mà phải chọn bằng tay lên chưa ok lắm mong bạn update lên bản 4.5 tự động tìm sate đi .

Tool chưa tự động tìm sate mà phải chọn bằng tay lên chưa ok lắm mong bạn update lên bản 4.5 tự động tìm sate đi .

cậu điền sock vào nó tự tìm theo state của sock nhé :binhsua17:

Ý mình là sate lúc làm off . nó chỉ hiện 2 chữ của tên bang chứ ko hiện cái tên của bang phải nhập bằng tay ko giống như các tool khác điền luôn hết . mong cậu sớm giải quyết vấn đề này nữa thì tool cậu hơi bị ok !

Ý mình là sate lúc làm off . nó chỉ hiện 2 chữ của tên bang chứ ko hiện cái tên của bang phải nhập bằng tay ko giống như các tool khác điền luôn hết . mong cậu sớm giải quyết vấn đề này nữa thì tool cậu hơi bị ok !

cái đó là roboform nó k nhận biết from, nhiều khi cái from mới quá nó k điền được là chuyện thường :binhsua75:

up cho buổi tối :binhsua02:

up cho buổi tối, cạnh tranh nào :binhsua79:

up hàng tiếp nào :binhsua53:

up lên nào, ế ẩm quá :binhsua14:

nó hiện như vậy là sao mọi người, bữa h binh thường mình mới update trong máy ảo xong thì ra bị như zi ai bít chỉ với

Đề nghị hoangthien_it90 xem lại thái độ của mình.

Cậu hoangthien_it90 này đóng vài trò là người bán, mà người bán thì phải vui vẻ, nhiệt tình phục vụ khách hàng. Đằng này khách hàng update tool cần active nhưng pm cậu này vẫn ko thèm trả lời lại mặc dù đang online bằng máy tính, nhận được tin xong cũng chả thèm active tool cho khách.
Thái độ khinh người như vậy thử hỏi anh em trong mmo có chịu được không?
Đã có ai than phiền về người bán tool này thì lên góp ý kiến nhé!

Mình cũng đã gặp trường hợp thế này. Thằng hoangthien này rất khinh người, mọi lần tool mình hư cần support nhưng khi pm thì nó ko thèm rep.
Thái độ thật ko thể chấp nhận được.
Mọi người ai có ý định mua tool ở đây thì nên suy nghĩ trước khi mua. Phải nói là support rất tệ và thái độ cực kỳ khinh người!

Cậu hoangthien_it90 này đóng vài trò là người bán, mà người bán thì phải vui vẻ, nhiệt tình phục vụ khách hàng. Đằng này khách hàng update tool cần active nhưng pm cậu này vẫn ko thèm trả lời lại mặc dù đang online bằng máy tính, nhận được tin xong cũng chả thèm active tool cho khách.
Thái độ khinh người như vậy thử hỏi anh em trong mmo có chịu được không?
Đã có ai than phiền về người bán tool này thì lên góp ý kiến nhé!

Mình cũng đã gặp trường hợp thế này. Thằng hoangthien này rất khinh người, mọi lần tool mình hư cần support nhưng khi pm thì nó ko thèm rep.
Mọi người ai có ý định mua tool ở đây thì nên suy nghĩ trước khi mua. Phải nói là support rất tệ và thái độ cực kỳ khinh người!
clone vào nói xẤU ng` ta thế ko đẹp đâu :binhsua15:

- - - Updated - - -

pm ta share cho.... tool cũng bao luôn tất cả...... khỏi mua.

share tool gì thế, inbox cho ta vs đc ko

nó hiện như vậy là sao mọi người, bữa h binh thường mình mới update trong máy ảo xong thì ra bị như zi ai bít chỉ với
View attachment 20478

đã giải quyết xong cho bạn, :binhsua15:

- - - Updated - - -

ủa bộ không tl là khinh người hả? Một lúc mười mấy người cùng pm rồi cậu phải làm sao? có tl kịp k? Làm xong rồi mệt đi ngủ rồi tl đc nửa ko? :binhsua04:

up cho buổi trưa :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week