Help Tool get info v4.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.
Tool bị lỗi ntn thì khác phục ntn vậy chủ thớt:)tạo mail yahoo thì nó ra như thế này đây

bạn đổi ip hệ thống lại nhé :binhsua72:

cho mình hỏi 1 chút
mình muốn lấy IP UK thì làm sao hả bạn ? pm yahoo k thấy trả lời . và tìm theo 1 IP nhất định toàn bị báo lỗi

cho mình hỏi 1 chút
mình muốn lấy IP UK thì làm sao hả bạn ? pm yahoo k thấy trả lời . và tìm theo 1 IP nhất định toàn bị báo lỗi

bỏ con sock uk vào với dạng 8.8.8.8 mà tìm :binhsua90:

Thớt dạo này pm mà k thấy phản hồi gì cả :|
Nhờ thớt active lại cái key mà khó khăn vãi ra :|

đôi khi tớ bận quá, nên k reply các bạn thông cảm :binhsua72:

up hộ thằng em này ! Fix xong rồi nhọc quá :) Chúc thớt đắt hàng :)

tool *** gì suốt ngày lỗi thế pm thì *** trả lời mẹ bỏ tiền mua của mày mà ức chế vãi

ăn nói lịch sự đi bạn, bạn coi lại kỹ topic đi, coi tool cần những gì nhé :binhsua12:

nói chung là ko bao giờ dùng tool bạn này nữa sau khi mua sáng nay
sáng nay mình mua thử 1 tháng pay 1lr cho bạn ý. gửi tool kích hoạt xong chạy tool reg yahoo ko được. tạo info thì báo lỗi ko tạo được. máy mình win 7 64bit. Mình pm lại luôn thì ko thèm trả lời không hướng dẫn fix lỗi gì cả. cuối cùng vứt chả dùng nữa. làm ăn thế này chả bao giờ người ta dùng. 1lr chả nhiều gì cả nhưng như này mất khách lắm. đôi lời tâm sự. chào thân ái

mọi người bấm vào file update.exe để up lên bản 4.4 nhé, Thanks :binhsua15:

- - - Updated - - -

nói chung là ko bao giờ dùng tool bạn này nữa sau khi mua sáng nay
sáng nay mình mua thử 1 tháng pay 1lr cho bạn ý. gửi tool kích hoạt xong chạy tool reg yahoo ko được. tạo info thì báo lỗi ko tạo được. máy mình win 7 64bit. Mình pm lại luôn thì ko thèm trả lời không hướng dẫn fix lỗi gì cả. cuối cùng vứt chả dùng nữa. làm ăn thế này chả bao giờ người ta dùng. 1lr chả nhiều gì cả nhưng như này mất khách lắm. đôi lời tâm sự. chào thân ái

k phải k tl mà là mình đang bận, nhiều người pm k tl nỗi, tool mình win xp, win7, win 8 32,64 bit đều chạy được hết, quan trọng là bạn đã đọc kỹ topic và tải những thứ cần thiết để chạy tool chưa thôi :binhsua04:. 1lr đối với tớ, nói thật, pm tớ cũng làm biến bán lắm cậu à

up lên nào, tool đã ngon vô đối :binhsua02:

Tool gì mà lỗi hoài.Bán cho người ta nhận tiền rùi pm thì éo trả lời là sao?Làm ăn như sheet.Mình mua bản quyền mãi mãi mà hôm nay vào bắt very là sao?Đang giờ cày off nữa.Pm thì ko reply.Mà nhiều rùi nhé éo phải dìm hàng nhưng coi lại cái thái độ đối xử với khách hàng đi.Online thì reply lại rùi fix dùm đừng có cái kiểu đó ức chế lắm rùi đó. :|

Tool gì mà lỗi hoài.Bán cho người ta nhận tiền rùi pm thì éo trả lời là sao?Làm ăn như sheet.Mình mua bản quyền mãi mãi mà hôm nay vào bắt very là sao?Đang giờ cày off nữa.Pm thì ko reply.Mà nhiều rùi nhé éo phải dìm hàng nhưng coi lại cái thái độ đối xử với khách hàng đi.Online thì reply lại rùi fix dùm đừng có cái kiểu đó ức chế lắm rùi đó. :|

mình cũng vừa.tưởng cài lại win bị hóa ra cậu cũng bị à :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week