Tool Hướng dẫn 1 số thành phần không thích đụng nhau Igone tránh sủa bậy cắn bậy :v

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Sáng ra mới dậy .
Tình hình là chả có gì luôn tự dưng có thằng trẩu tre cắn rồi lôi mình vào topic scamer rồi nói igone này nọ đâm ra ghét .

Nhân đây thì mình cũng share luôn cái tool Ai không thích thì Igone cho đỡ phiền nha . Và tránh sủa bậy
Tool như sau :

B1 : Vào phần profile của người mình không thích và hay ngứa răng mở mồm là cắn :p:p
B2: Vào Ngoảnh mặt nhìn sang bên phải ( Ngu quá thì quay sang trái - Cơ mà éo thấy gì đâu ):p:p Ngu không thể chịu nổi nữa thì nhìn dưới hình :)
B3 : Có nhìn thấy chứ Igone không ? Thay vì cắn hãy nhấn vào đó :)
Nhớ nhé - Không thích thì Igone - Cấm sủa - Khẩu hiệu của Chu Chung:D:D
MMO như cái thế giới này vậy - mỗi người có 1 kiểu nói chuyện khác nhau , tất nhiên là không phải ai cũng thích ai , không phải ai cũng gét nhau chỉ vì cách nói chuyện . Đừng có tỏ thái độ kiểu trẩu như thế !

@conheo @mokey247 @ChuChung

P/s : Cuộc đời vốn bất công nên cọng lông không bao giờ thẳng . Uốn 3 tấc lưỡi nói người khác không hợp với mình thì hãy xem lại bản thân mình đã ra gì chưa . Nên đừng có lên mặt dạy đời :p Nhớ nhé . Đíu phải bố t đâu mà t phải tôn trọng .

Last edited:
sao mình vào mà không thấy tên chủ thớt trong này nhỉ? hay là mình cũng Ignore thớt rồi :eek::eek: :cool::cool:

Mới Ignore cậu xog, up cho cậu :D

Sáng ra mới dậy .
Tình hình là chả có gì luôn tự dưng có thằng trẩu tre cắn rồi lôi mình vào topic scamer rồi nói igone này nọ đâm ra ghét .

Nhân đây thì mình cũng share luôn cái tool Ai không thích thì Igone cho đỡ phiền nha . Và tránh sủa bậy
Tool như sau :

B1 : Vào phần profile của người mình không thích và hay ngứa răng mở mồm là cắn :p:p
B2: Vào Ngoảnh mặt nhìn sang bên phải ( Ngu quá thì quay sang trái - Cơ mà éo thấy gì đâu ):p:p Ngu không thể chịu nổi nữa thì nhìn dưới hình :)
B3 : Có nhìn thấy chứ Igone không ? Thay vì cắn hãy nhấn vào đó :)
Nhớ nhé - Không thích thì Igone - Cấm sủa - Khẩu hiệu của Chu Chung:D:D
MMO như cái thế giới này vậy - mỗi người có 1 kiểu nói chuyện khác nhau , tất nhiên là không phải ai cũng thích ai , không phải ai cũng gét nhau chỉ vì cách nói chuyện . Đừng có tỏ thái độ kiểu trẩu như thế !

@conheo @mokey247 @ChuChung

:))

ở forum này mình chỉ gét thằng phuocvo thôi
=]] thích quá xá đc người ghét rồi, ignore ngay và lun thằng phuocvo nào =]]

Đệch :D
Vừa thử xong và đã thành công :D

Từ #1 đến #19 sao không thấy ai comment vậy ta :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054