Spotlight Tool rrs android của Tinsoft không có tác dụng

backup mỗi IMEI rồi nhập lại vẫn thì vẫn vào đc con off cũ, làm cách này thì file backup vài kb nhưng không biết net có check các thông tin khác không.
Nghĩ thêm tí nữa đi bác sắp ra rồi, tầm 5' là ra thôi mà :rolleyes:

thì ra là vậy chứ e tưởng net mà nó lại gửi report vui thế :D:p
Net gửi đấy, bữa có bán cho AM bên yeah vs bên mob mấy key rrs + click :|

Đệt đã hiểu vì sao thèng mob nó lại lock acc của thánh :)))))
Ừm bữa thằng AM éo có tiền mua nợ tui éo bán cái nó lock đó, bọn AM bên china kể cũng tội, đi mua tool của Việt Nam về cheat thử, xem tool nào tốt rồi report lại cho anh em Việt Nam cheat, hazzz, ước gì kiếm 1 tháng 10 tỷ mình sẽ chia 5 tỷ cho tất cả các AM bên china :'(

em đi đâu lâu thế, về nhà đi
:mad::mad::mad::mad:A đi theo thằng khác đi, anh *** yêu em nữa, anh yêu thằng khác rồi, ass em lâu nay không ai thông phải dùng sextoy đây:mad::mad:

Chả học được gì toàn chém gió.

Ở đây, lạnh cả sươn sống.. thôi đi ra đọc phát nữa là sái quai hàm... ngay và luôn:confused:

AM cho 2 ngày để khắc phục và mình đã mở lại toàn bộ rrs và chơi lên lv 2, lv 3 hết. Nhưng AM nó vẫn báo rrs=0

GÌ mà rrs này nọ, lâu ko nghiên cứu chắc dạo này công nghệ lên đến mây rồi :) . Theo cách nói của bạn có có phải là nó ko lead không nhỉ, có nhiều con app chơi đến lv10 chưa chắc đã lead, mỗi app đều có tính chất khác nhau, đưa name app lên coi thử anh em giúp dc ko? Không biết mình reply có đúng như ý của chủ thớt đang hỏi ko nhỉ, nếu ko đúng anh em đừng ném gạch nhé :) , tiện tay giúp dc giúp, giúp ko đúng thôi :)

GÌ mà rrs này nọ, lâu ko nghiên cứu chắc dạo này công nghệ lên đến mây rồi :) . Theo cách nói của bạn có có phải là nó ko lead không nhỉ, có nhiều con app chơi đến lv10 chưa chắc đã lead, mỗi app đều có tính chất khác nhau, đưa name app lên coi thử anh em giúp dc ko? Không biết mình reply có đúng như ý của chủ thớt đang hỏi ko nhỉ, nếu ko đúng anh em đừng ném gạch nhé :) , tiện tay giúp dc giúp, giúp ko đúng thôi :)
Tnads tan rã r hay sao bác? Rrs này căng nhể

ko biết hieppham là ai vậy nhỉ, vẫn đang hoạt động rất tốt bạn à. mình nghĩ vấn đề cốt lõi của mỗi người làm offer là hàng tháng, tuần, ngày... phải nhận được tiền từ net hay từ đâu ko biết .... còn mấy vấn đề hoa mĩ tool tiếc này nọ cũng ko đi sâu lắm, quan tâm và đi sâu làm sao khi làm thì phải lấy dc tiền :) , ko biết rrs này là cái gì nhỉ :D

ko biết hieppham là ai vậy nhỉ, vẫn đang hoạt động rất tốt bạn à. mình nghĩ vấn đề cốt lõi của mỗi người làm offer là hàng tháng, tuần, ngày... phải nhận được tiền từ net hay từ đâu ko biết .... còn mấy vấn đề hoa mĩ tool tiếc này nọ cũng ko đi sâu lắm, quan tâm và đi sâu làm sao khi làm thì phải lấy dc tiền :) , ko biết rrs này là cái gì nhỉ :D
Vậy ko dám nc với pro nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week