[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
[Tool] BuxHostPro - Tự động click tất cả các site BuxHost

Các tính năng cơ bản của công cụ này:
  • Hoàn toàn miễn phí.
  • Tự động click chính xác hết tất cả các quảng cáo.
  • Tự động xem hết tất cả các tin nhắn (phải xem hết mới có thể vào link chứa quảng cáo).
  • Tự động click quảng cáo có giá trị lớn rồi đến giá trị nhỏ hơn.
  • Cho phép loại bỏ nội dung quảng cáo (giúp giảm băng thông).
  • Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
  • Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp trong chương trình.
  • Download tại đây hoặc tại đây.
  • Pass giải nén: "bhp@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Last edited by a moderator:
Sao mà sai chứ, nó có tính được đâu. Nó cứ click từ 0 cho tới khi nào đúng thì thôi. Loại captcha click số là nhanh nhất, tiếp đến loại cộng số, lâu nhất là loại gõ số có 2 chữ số.

Vừa cập nhật phiên bản mới, fix lỗi không tự động điền user và pass (do BuxHost thay đổi).

dùng đc cho mấy cái moneybux vs monsterclick ko bác chủ thớt :X

Sao mà sai chứ, nó có tính được đâu. Nó cứ click từ 0 cho tới khi nào đúng thì thôi. Loại captcha click số là nhanh nhất, tiếp đến loại cộng số, lâu nhất là loại gõ số có 2 chữ số.
mmo84 cho em xin cái Project về học viết Tool được không lặn nội mấy 4rum xin ông anh mà chả thấy ý kiến gì buồn thật!

Bạn có thể fix lỗi mà khi đã click ads rồi thì khi vào site đó tự động chuyển qua trang khác không chứ ví dụ hết ads cho phép click rồi mà nó cũng cứ chạy auto mất thời gian lắm.

Có mà bạn, nếu bạn chọn click tất cả hay click từ trang đã chọn thì khi đã click hết ads ở trang đó hay trang đó không có ads mới, nó sẽ tự động chuyển qua trang kế tiếp.

Tool quá độc chiêu!
bạn ơi cho mình hỏi.
Có cách nào để tự động click tất cả các link trong paid email quảng cáo không.

Thanks trước !

Y!M của mình là mmo84vn.
Bạn dùng cái tự động request cho BuxHost của mình đấy, chỉ cần thêm site vào file sites.txt mà thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom