[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

Các site buxhost đã nâng cấp, muốn auto thì khi login vào phải bấm chữ ADS mới auto. Có fix lỗi này được không ( login vào là auto luôn như lúc trước)

Các tính năng cơ bản của công cụ này:

- Tự động click hết tất cả các quảng cáo.
- Cho phép loại bỏ nội dung quảng cáo (giúp giảm băng thông và thời gian chờ tải quảng cáo).
- Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
- Hỗ trợ chế độ click thủ công rất nhanh đối với những trang phải gõ captcha (không phải click).
- Điều đặc biệt là công cụ này hoàn toàn miễn phí. Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp trong chương trình (nếu thấy khung Referrer còn trống, bạn hãy điền nick của tác giả vào nhé, tên nick nằm ở góc phải bên dưới của tool). :D

Download tự động click BuxHost 1.0.0.2 tại đây!
Pass giải nén: bhac
Nhấn vào Skip This (góc trên bên phải), trang mới mở ra, đợi đếm ngược xong, nhấn vào Free Download, đợi đếm ngược tiếp rồi nhấn vào link download.
Yêu cầu: .NET Framework 2.0

cái này hoàn toàn miễn phí và ai tải về cũng được miễn phi thêm vài con trojạn nữa

Các site buxhost đã nâng cấp, muốn auto thì khi login vào phải bấm chữ ADS mới auto. Có fix lỗi này được không ( login vào là auto luôn như lúc trước)
Sáng nay đã fix rồi, nhưng chưa có upload lên, mình sẽ upload sau.

cái này hoàn toàn miễn phí và ai tải về cũng được miễn phi thêm vài con trojạn nữa
Cảm ơn bạn đã cảnh báo cho mọi người nhé. ;) Ai cảm thấy không an toàn thì đừng sử dụng thôi.

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

Đã cập nhật phiên bản mới.

sao tool của bác lại cho trojan vào làm gì ah ?

link bác down lâu vật vã lun bác ơi em chẳng down đc chán quá em tính bác up lên cả Mediafire cho em đc ko ah , link của bác die rồi hay sao ấy , thêm nữa là bác cho tool vào fire đính kèm nữa ah

Last edited by a moderator:
sao tool của bác lại cho trojan vào làm gì ah ?
Hix, chỉ có hỏi trời mới biết. Khổ thiệt, tốn công viết tool (nếu dùng một mình cũng không sao), tốn công share, rồi lại tốn công mang tiếng...

Click buxhost này click captcha chậm quá bác ạ, cỡ như số 99 mà nó mò từ 0 lên thì ôi thôi lâu quá, bác xem có trị được ko?
Thì có lúc số 99, cũng có lúc số 0, nếu biết là số mấy thì...

Thì em thử pác Mmo84vn thôi em dùng p.mềm kát pơ ki thì tool pác sạch nhất phờ re nhất , chẳng ai tốt hơn pác , ko pít sau này thế lào , mong bác c.gắng dúp mọi người , ai chê tool của pác đừng dùng

anh mmo84 ơi sao tool ko có mấy site mới hả anh,chỉ thấy có getbuxtoday là mới thôi

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

ah quên cảm ơn anh nhìu vì cái tool nhé,nếu có thêm nhìu site mới thì rất là good,very good

tool này rất hay nhưng với mình mình không cần bởi hầu hết các site buxh bây giờ đều phải gõ cap nên mình thấy tự click vừa nhanh lại không bị delete nick. dùng ff mở một loạt trang
Del nick thì mình chưa gặp, bạn có thể dùng chức năng "Thủ công" để click bằng tay, không phải đợi đếm ngược, mở ra là click captcha ngay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,415
173,588
Latest member
duydz247

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom