[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
mình xài cái này ko đc cứ nhảy nhảy tùm lum

alitran

Senior
Reactions
72
MR
0.000
chủ pic check link lại cho em, sao em ko down dc, em cảm ơn nhiều ạ, down dc, dùng dc sẵn sàng donate ạ

mà bác ơi, ở chế độ thủ công, có lúc nó chỉ hiển thị " + = ", thì lại phải để nó về tự động à, mình có nhìn thấy cái j đâu mà điền vào phía sau dấu =. mong bác fix
cả trường hợp băt điền số vào nữa, toàn hiện ra khoảng trắng, biết cái quái j mà điền.
Đấy là ý kiến chủ quan của e thôi, ko có ý mạo phạm chủ pic
Dù sao cũng thanks bác chủ và cái tool của bác. Hí hí hí :XXXXX

mà bác ơi, ở chế độ thủ công, có lúc nó chỉ hiển thị " + = ", thì lại phải để nó về tự động à, mình có nhìn thấy cái j đâu mà điền vào phía sau dấu =. mong bác fix
cả trường hợp băt điền số vào nữa, toàn hiện ra khoảng trắng, biết cái quái j mà điền.
Đấy là ý kiến chủ quan của e thôi, ko có ý mạo phạm chủ pic
Dù sao cũng thanks bác chủ và cái tool của bác. Hí hí hí :XXXXX

Bạn down về rồi có thể up lên mediafire cho anh em được ko? thank

Bạn down về rồi có thể up lên mediafire cho anh em được ko? thank

bác đưa mail đây, em send vào cho

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

mà dùng tool này khi chuyển qua chuyển lại giữa "thủ công <--> tự động" toàn báo là đã clik hết ads, trong khi đó refresh lại thì vẫn còn sót lại 1 số ads.
Vì thế ai dùng tool, khuyến cáo nên để auto từ đầu đến cuối, ko nên sốt ruột mà chuyển qua lại giữa 2 chế độ, dễ bị thiếu ads, nhằm kiếm $ ở mức tối đa

bác đưa mail đây, em send vào cho

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

mà dùng tool này khi chuyển qua chuyển lại giữa "thủ công <--> tự động" toàn báo là đã clik hết ads, trong khi đó refresh lại thì vẫn còn sót lại 1 số ads.
Vì thế ai dùng tool, khuyến cáo nên để auto từ đầu đến cuối, ko nên sốt ruột mà chuyển qua lại giữa 2 chế độ, dễ bị thiếu ads, nhằm kiếm $ ở mức tối đa

mail của mình đây: [email protected]
thank trước nhé

baby92love

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
em mới dùng tool của bác sáng nay thấy cũng tốt nhưng có điều load hơi lâu. Mà mấy chục site aurora mà chạy hết thì...xỉu hichic. Mà bác có cập nhật site thường xuyên ko đấy chứ thật sự em ko bik site trong soft cái nào còn sống cái nào đã scam. Em sợ tốn công thôi. Thời gian là vàng bạc mừ. Thanks bác vì sự đỡ tốn công của MMO. Nếu có chức năng tự up site mới - loại bỏ site scam thì tốt lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week