[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

tự động mà gõ gì đâu, tự động mát chút thời gian để nó tìm đúng thôi, không sao chơi nhiều trang nhiều loại hình là ok ma, vừa để nó click vừa làm việc khác nữa, một lúc mình mở khoảng 6,7 cai này xong rồi làm việc khác không ah!

MMO94 ơi thêm tính năng dùng proxy và sock cho anh em với đi bạn ơi

cái tool của bác ko xài được nữa rồi mỗi lần khởi động tool nó cứ hiện ra thế này,bực ơi là bực,bác giải quyết giùm cho em cái đi thanks

Bị thế này là lỗi gì vậy?

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:37 PM ----------

cái tool của bác ko xài được nữa rồi mỗi lần khởi động tool nó cứ hiện ra thế này,bực ơi là bực,bác giải quyết giùm cho em cái đi thanks
Cái này chắc là do lỗi Win rồi bạn

Cho mình hỏi là tool này click 2 acc của cùng một trang PTC có bị ban acc không và nếu mình muốn đổi IP của tool thì phải làm thế nào ?

Cho mình hỏi là tool này click 2 acc của cùng một trang PTC có bị ban acc không và nếu mình muốn đổi IP của tool thì phải làm thế nào ?

click bao nhiêu acc của cùng một trang buxhost đều dc hết - với điều kiện cookie của internet explorer phải sạch và tất nhiên là khác ip. đổi ip của internet explorer, thế là tool có ip mới thôi

lỗi của tools bị dis ra mình cũng hay bị. Các bác gặp capcha 4 cái hình thì để nó auto click sẽ ko bị lỗi
Bị thế này là lỗi gì vậy?

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:37 PM ----------

Cái này chắc là do lỗi Win rồi bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week