[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001
hix ! site buxhost có 1 số thay đổi , bác chủ thớt tốt bụng update phần mềm đi
==> lót gạch ngồi hóng

Truongminh87

Banned
Reactions
133
MR
0.000
hix ! site buxhost có 1 số thay đổi , bác chủ thớt tốt bụng update phần mềm đi
==> lót gạch ngồi hóng

bạn nên nêu ra thay đổi 1 số như trang clix cent, infinibux.... nó thay đổi giao diện khi click ads :)

duck16

Junior
Reactions
78
MR
0.000
Bạn open cái file List.txt:D bạn muốn add file nào thì add vào và save lại, đánh đầy đủ- ví dụ như : http://www.advertiserbux.com chẳng hạn- chọn save lại là ok, nhưng chỉ với những site buxhost thôi nhé
có thêm vô như cách của bạn nhưng khi vô tool thì nó load hồi lâu thì lỗi báo là do time out hay site không có thực. Vào thử bằng site buxhost có sẵn thì vẫn bình thường. Mình add thử các site như jotbux, gugubux, mauibux

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
bạn nên nêu ra thay đổi 1 số như trang clix cent, infinibux.... nó thay đổi giao diện khi click ads :)

infinity
và mấy site khác đùng tử nghiệm "ptc crips 3.8 beta" lên có sự khác biệt, click ko hiệu quả lắm. bác mmo84 có thể thiết kế lại cho hợp lý ko? nếu dc, mọi người có thể ủng hộ bác 2$ 1 tháng giống như tool của autohoi ( em ko thích tool này lên ko dùng, kết tool của bác hơn) để bác nâng cấp tool. nếu tool mới ổn, em xin đặt 1 vé.

infinity
và mấy site khác đùng tử nghiệm "ptc crips 3.8 beta" lên có sự khác biệt, click ko hiệu quả lắm. bác mmo84 có thể thiết kế lại cho hợp lý ko? nếu dc, mọi người có thể ủng hộ bác 2$ 1 tháng giống như tool của autohoi ( em ko thích tool này lên ko dùng, kết tool của bác hơn) để bác nâng cấp tool. nếu tool mới ổn, em xin đặt 1 vé.
Cái gì cũng có cái giá... nên dùng free mình kg nên đòi hỏi nhiều, ý kiến a luuha thì chuẩn rùi :P tiền thấp lại tý thì chuẩn nữa :">
Thân!!!

bác chủ thớt tốt bụng viết auto cho vui thôi , làm như các bác nói ==> bác chủ thớt đang kinh doanh à :)) các bạn chỉ cần tôn trọng chủ thớt và click vào linkbuc của chủ thớt để download ( tốt hơn nữa thì donate qua auto) là được rùi ;)) nếu chuyển vào kinh doanh thì sẽ gây áp lực cho mmo84 đó.(Và gây cả áp lực cho bọn xài auto free như mình :"> )

NinjaKing

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Bạn chủ thớt ơi, bạn có thể share mình mã nguồn không :D Mình chỉ modify lại cho hợp với lại đang tìm hiểu code auto nữa, mình hứa không sử dụng mục đích khác :D
Nếu đồng ý bạn share cho mình ở địa chỉ này nhé: ....

Last edited by a moderator:

dangthanh

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Follow me on Facebook

infinity
và mấy site khác đùng tử nghiệm "ptc crips 3.8 beta" lên có sự khác biệt, click ko hiệu quả lắm. Bác mmo84 có thể thiết kế lại cho hợp lý ko? Nếu dc, mọi người có thể ủng hộ bác 2$ 1 tháng giống như tool của autohoi ( em ko thích tool này lên ko dùng, kết tool của bác hơn) để bác nâng cấp tool. Nếu tool mới ổn, em xin đặt 1 vé.

tôi dùng cẢ hai loẠi thì thẤy mỖi loẠi có 1 cái hay riêng nẾu bỔ trỢ ĐƯỢc cho nhau thì tỐt quá, bẢn 2.5 cỦa hoiauto mỚi ra chẠy các trang ptc crips 3.8 rẤt trƠn chu Đang test chƯa thẤy sao cẢ.

bay lên nào, hiện nay tool ko còn hoạt động đối với cript mới, các site điển hình như :infinitybux.com, buxsecure.com, nextbuxsite.com... Các site này bây giờ cũng ko hiện phiên bản của cript nữa... bác mmo thết kế giúp anh em với.....

bay lên nào, hiện nay tool ko còn hoạt động đối với cript mới, các site điển hình như :infinitybux.com, buxsecure.com, nextbuxsite.com... Các site này bây giờ cũng ko hiện phiên bản của cript nữa... bác mmo thết kế giúp anh em với.....
9 xac, lên nào, lên cho bác mmo84 nhìn thấy nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week