[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

chả nhẽ bảo em dùng tool lên em ko biết ah? site này pay 2 lần rồi, lần này mất công click rồi, hu hu hu

:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Last edited by a moderator:
Cho dù dùng tool click cũng không được 28 ads.
Bạn nói nó là chắc do hệ thống của mày bị lỗi. Tool chỉ click tự động thôi chứ đâu có cheat để click hết quảng cáo đâu.

Cho dù dùng tool click cũng không được 28 ads.
Bạn nói nó là chắc do hệ thống của mày bị lỗi. Tool chỉ click tự động thôi chứ đâu có cheat để click hết quảng cáo đâu.

em vừa support rồi, nó ko chịu thì mình cũng phải chấp nhận thôi... hu hu hu...

---------- Post added at 03:42 PM ---------- Previous post was at 03:40 PM ----------

mà đúng là em ko hiểu sao hôm đấy nó lên được 28 ads, dùng tool quen rồi, chả để ý click dc bao nhiêu ads, cứ đủ min pay là request payout...

Bác chủ thớt ơi, cái tool nhà em nó thường xuyên không load phần site ADDED, phải bật đi bật lại mới được. Có cách nào sửa ko ? :(

Không có site trong phần đó hay site trong phần đó không load?
Em cho site vào trong list.txt rồi, nhưng mà lúc chạy chương trình thì thường xuyên không hiện cái site ở chỗ dưới ADD . Phải thoát nhiều lần nó mới hiện danh sách lên. Khi nó hiện lên thì phần mềm vẫn chạy bt.

Em cho site vào trong list.txt rồi, nhưng mà lúc chạy chương trình thì thường xuyên không hiện cái site ở chỗ dưới ADD . Phải thoát nhiều lần nó mới hiện danh sách lên. Khi nó hiện lên thì phần mềm vẫn chạy bt.
Lạ vậy, nếu save vào file list.txt rồi thì lần mở sau nó sẽ tự cập nhật mà.

tool này tuyệt thật. thank bạn nhiều.
vài bữa rút được send bạn 1 nửa.

Có điều 1 số site phải login thủ công. Mình thích tool nào mà chỉ cần bật lên rồi rung đùi nhận tiền cơ :))

tool nào vậy bạn ?

auto rồi thịt luôn tài khoản à ?

ko phải, auto tốt, bản thuơng mại, nhưng cái thái độ thì ko tốt, bán xong lần đầu pm chán chê cả trăm lần, email....
Mịa, bán thì bán, ko bán thì nói 1 câu, bực mình, lúc đầu nói bảo hành có phí bảo trì sau 3 tháng, thực tế thì xong lần đầu là ...mất tích !!! Xl ko nêu tên tác giả :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week