Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
Thôi out đi làm việc cày quốc SR AE hôm qua tới giờ tool lỗi nên rảnh rỗi sinh nông nổi . Mình có lời nói gì mạo phạm tới AE kính mong AE thông cảm bỏ quá cho mình nhé. Dĩ hòa vi quý làm gì thì làm đừng để đồng tiền làm mất nhân cách của con người. Bản thân mình cũng mới bị scam vài trăm K + vài triệu nhưng mình cũng không report họ làm gì. Số tiền họ scam mình coi như mình làm việc thiện . Hy vọng họ đừng làm thế với ai nữa , hãy sống cho ra con người đừng tự biến mình thành con vật.
@lenhi426 bạn hãy chứng mình cho mình và mọi người thấy là mình và mọi người đã nhầm nhé.Thank All!

Anh em Paid To Click ai có blance trên 60 rút hết đi. Dọn dẹp ô tô ra xọt ra . Đầu tư cho dịch vụ này ngon ăn hơn :D Ngồi lái ô tô mỗi ngày cũng mệt. :D
nông dân chính hiệu toàn đi xe máy cày đây,chả có ô tô mà đi :D

P/s : close đi mod ơi,chốt lại ai xúc thì xúc ko xúc thì thôi,topic cảnh báo 2 ngày nay thấy cũng hiệu quả lắm rồi,ai cũng đủ lớn để suy nghĩ về việc mình làm hết rồi mà :confused: cm cái này xong té khỏi 2pic này luôn,còn lo mà cày cuốc kiếm tiền tiêu tết chứ theo dõi hoài nhức cả đầu mà ruộng vườn thì bỏ hoang ko ai cày sâu đục thân hoành hành ko khéo hư cả mùa hỏng hết mấy trăm vạ "coin" của tớ :confused::D
A e cũng lo mà kiếm tiền đi tranh cãi nhau được ít gì đâu,chỉ còn 2 tuần thôi chúc a e làm ăn ngày càng phát tài ,và không phải thu hoạch mùa "cam" nào:cool:

õiứcư

tình hình này thì chẳng bác nào dám đánh liều mình để nhảy vảo đâu...
các bác đã mua rồi thì nằm im đợi cập nhật btc thôi

sau 10 ngày thì cày bitcoin lại khó hơn , nên lượng cày cũng giảm đi .

nếu là cày btc thật thì làm sao để cậu ý có thể đảm bảo 5$ 1 ngày cho các bạn khác nhỉ ?

@Nhau xin lỗi cậu là ở đây chả phải tớ ghen ăn tức ở gì nhưng mà thấy cách cậu bảo đào BTC là tìm ra thuật toán mới thì tớ buồn cười quá :)). Giờ cái thuật toán của BTC được share đầy ra. Nên mới có 1 đống coin cỏ ra đời chứ. :)) chưa kể nó chỉ là giải thuật dựa trên phần cứng :)) mà cậu nói là tự tìm ra công thức mới. Thế này chắc cái nhà máy đào BTC bên Hongkong nó xập lun quá :D

mod nen close lại đi dc rồi, người trong cuộc, mua và bán không ai nói gì
ông ta thu tiền đi mua card màn hình rồi đào, ng mua chung vốn rồi ăn chia vs nhau thôi.

p/s: nếu bị scam thì ng mua đã đi report rồi, túi tiền của ng khác sao mấy bạn quản lý dc. người ta làm ra 60$ và bỏ ra 60$ mấy bác cứ làm như họ ngu lắm hay sao ấy. toàn là mấy ng không mua vào cứ bảo show hàng, bí mật làm ăn nó phải thế mới là thông minh đó.

cũng giống như HYIP mà lại hay, biết nó scam mà cũng đi làm cái box riêng cho nó để mọi người chơi.

tui là người mua hàng ngày đâu tiên, tui đảm bảo đến 99% vụ này tui sẽ lời.

đợi tầm 15 ngày nữa, time sẽ trả lời, lúc đó có cho lenhi bán lại hay không

mod nen close lại đi dc rồi, người trong cuộc, mua và bán không ai nói gì
ông ta thu tiền đi mua card màn hình rồi đào, ng mua chung vốn rồi ăn chia vs nhau thôi.

p/s: nếu bị scam thì ng mua đã đi report rồi, túi tiền của ng khác sao mấy bạn quản lý dc.

cũng giống như HYIP mà lại hay, biết nó scam mà cũng đi làm cái box riêng cho nó để mọi người chơi.

tui là người mua hàng ngày đâu tiên, tui đảm bảo đến 99% vụ này tui sẽ lời
lâu lâu up lại lên trang chủ :) Hi vọng mọi chuyện ok thôi hehe

lâu lâu up lại lên trang chủ :) Hi vọng mọi chuyện ok thôi hehe
kiềm tiền dễ quá nên chia sẽ cho mọi người cùng kiếm! bạn chắc kiếm ngày hơn tỷ! kiểu tỷ phủ đôi khi biết được cách kiếm tiền mình kiếm đủ rùi chia sẽ cho mọi người cùng kiếm cho nó phải đạo ah

Hôm nay có theo dõi topic về việc cho thuê server bitcoin giá 60$ / tháng của lenhi426. Mình có những nghi vấn sau:

1. Giá thuê là 60$ / tháng, thu nhập 1 ngày 4-5$ thì 1 tháng dc khoảng 140 - 150 $, quá ngon, tội gì phải đi cho thuê lại, rồi còn vấn đề phải support cho khách hàng mất thời gian. Thời gian đó để setup server rồi rung đùi chờ tiền về.

2. Mình nghi ngờ đây là huy động vốn vì có thấy 1 nick là lenhi426 vào topic Cày Bitcoin ở vOz để do la hỏi thăm, còn nói là mới đặt cọc lấy 4 con R9 290 ở hanoinew.

Kịch bản là cho thuê server nói là chuyên dụng để cày bitcoin, sau khi nhận tiền thì sẽ đi mua 1 ít BTC để lâu lâu send vào tk của các khách đã thuê server để lấy lòng tin, sau khi lấy dc lòng tin khách hàng thì sẽ bán số lượng lớn, sau đó scam 1 cú thật ngoạn mục.

Anh e ai cùng quan điểm vào cho ý kiến nào.
Và cho bạn này lên thành nhà viết kịch bản nữa là ok luôn! :) cảm ơn bạn nói rất hay nhá :) việc tớ đặt card lỡ tớ về bán lại lời nữa thì sao há há há

kiềm tiền dễ quá nên chia sẽ cho mọi người cùng kiếm! bạn chắc kiếm ngày hơn tỷ! kiểu tỷ phủ đôi khi biết được cách kiếm tiền mình kiếm đủ rùi chia sẽ cho mọi người cùng kiếm cho nó phải đạo ah
Bạn nghĩ kiếm tiền dễ thế à? 1 tỷ @@ còn việc share thì k bao giờ share có share thì không bao giờ share cho những con người như nhưng người lập topic và comment bây giờ.

đã nói là tiền của người khác các bạn k thể quản, các bạn chỉ đóng góp và cảnh báo mọi người thôi, còn ai thích cảm giác mạnh nhanh giàu thì đầu tư mạnh, ai không thích thì ngồi xem kịch, ai bảo lao vô chi.
không làm gì, mà có tiên nhiều thì rủi ro cao,
tôi chấp nhận điều đó

Up cho ai mua hàng xong yên tâm - hiện tại tiền vẫn về tài khoảng mỗi ngày nhé - anh em ai theo có thể Inbox, cái này hơi mạo hiểm, mình đang 2 máy, liều` ăn nhiều he he

Má ơi chơi kiểu này ko giàu mới lạ .ước gì mình được như anh ý :D

Up cho ai mua hàng xong yên tâm - hiện tại tiền vẫn về tài khoảng mỗi ngày nhé - anh em ai theo có thể Inbox, cái này hơi mạo hiểm, mình đang 2 máy, liều` ăn nhiều he he

giàu rồi lại còn giàu nữa . cuộc đời này sao nhiều bất công quá :)

Má ơi chơi kiểu này ko giàu mới lạ .ước gì mình được như anh ý :D
Mọi người có ý tưởng đầu tư riêng, có thể bạn này xoay vốn cũng được, như vấn đề là luôn paid cho anh em mỗi ngày, a em nào liều thì chơi, hehe. mong các thánh đừng ném gạch.

Ai thich bonus gach thi vao day 1C2NA2vkh8u8SLeoG6zsKViK2LVR1XJScJ

cái hình này tìm trên goggle ra rất chi là nhiều nhé

Bye!

Mọi người có ý tưởng đầu tư riêng, có thể bạn này xoay vốn cũng được, như vấn đề là luôn paid cho anh em mỗi ngày, a em nào liều thì chơi, hehe. mong các thánh đừng ném gạch.

Ai thich bonus gach thi vao day 1C2NA2vkh8u8SLeoG6zsKViK2LVR1XJScJ
sao bị baned rồi nhĩ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333