Topic về vụ namit anh em vào đây nào

Namit có nên tiếp tục làm tool ptc hay các tool khác hay không ?

• Nên

Votes: 37 24.5%
  • Không Nên

Votes: 39 25.8%
  • Cực kỳ nên chứ :))

Votes: 75 49.7%

• Total voters
    151
đừng coi thường dân cracker VN nhé ;)) họ thích thì crack đc hết chứ đừng có đùa ;)) còn mình là người VN nên mình thích xài free ;)) nhưng mình ko có mặt trong số 1000 người download bản crack nhé ;)) mà mình chỉ hướng dẫn mem captcha của mình xin thôi ;)) Tính kiếm thêm chút ít PTC mà tình hình này thôi bỏ :D, chúc bác namit nghỉ ngơi cho khỏe chứ có 0.1$/1 tháng support cũng mệt.

đừng coi thường dân cracker VN nhé ;)) họ thích thì crack đc hết chứ đừng có đùa ;)) còn mình là người VN nên mình thích xài free ;)) nhưng mình ko có mặt trong số 1000 người download bản crack nhé ;)) mà mình chỉ hướng dẫn mem captcha của mình xin thôi ;)) Tính kiếm thêm chút ít PTC mà tình hình này thôi bỏ :D, chúc bác namit nghỉ ngơi cho khỏe chứ có 0.1$/1 tháng support cũng mệt.
H ai cũng pảo ko vào thì biết như thế nào! Tốt nhất là đừng có nói! H chỉ nên kêu gọi namit support lại thôi :binhsua144:

:binhsua115:Clos topic nhé sory tác giả tootls Autobust . Đã xóa tất cả link ....BYGSUNFLOWER .đóng topic dùm

Do bé hoa hướng dương thù dai cả đấy, mà qua chuyện này mới thấy nhiều đứa nó bựa quá =)), tool dúp cho tụi nó kiếm tiền mà nó ko nghĩ đến tác giả

s_e_p_2011: sao quyet dinh sao roi
namit.0711: vẫn thế thôi
s_e_p_2011: ko open lai ah
s_e_p_2011: ban wa ha e
s_e_p_2011:
s_e_p_2011: vay tui kia no bao sao
namit.0711: cho nó sang dùng tool anh hết đi cho quen
s_e_p_2011: co dua nao dung dau
s_e_p_2011: chi thich hang ngon bo re thoi
namit.0711: thì anh bán 0.25 cũng ngon-bổ-rẻ rồi còn gì
s_e_p_2011: uh nhung tui nó lai khoai e hon the moi la
s_e_p_2011: hoac la tui no co crack roi nen xai
namit.0711: chắc thế
s_e_p_2011: ke pa me chung no co crack hay ko
s_e_p_2011: a lam vi dua con tinh than cua a lau nay
s_e_p_2011:
s_e_p_2011: chu sell key dc bao nhieu dong dau
s_e_p_2011:
namit.0711: thế mới nói
namit.0711: 100 người đc $9 mà chúng nó ko xem ra cái gì
namit.0711: em cũng làm vì thik nhưng cứ thế thì nản thật
s_e_p_2011: uh thoi trong luc nay thi minh nghien cuu cai khac
s_e_p_2011: dang cap thi mai mai thoi
s_e_p_2011: tam dung thoi gian cho cai lu bua no nem mui hang free
s_e_p_2011: sap toi xem buxhost update thi cho chet ca lu bua chung no

Trước quen 1 ông chuyên bẻ khóa ổng nói 1 câu vui thế này: "Cái thằng viết ra chương trình thiệt là giỏi, cái thằng mà làm cho nó chạy free thì hơn 1 chút"
Việt Nam mình trùm về Crack mà

Do bé hoa hướng dương thù dai cả đấy, mà qua chuyện này mới thấy nhiều đứa nó bựa quá =)), tool dúp cho tụi nó kiếm tiền mà nó ko nghĩ đến tác giả
hjx a viết tạm tool edit site hộ e vs hjx! đành chuyển tạm qua chờ namit vậy! hix i want namit :binhsua80::m040:

Định dùng tool easy chờ namit trở lại thấy logchat mà nản thôi bỏ PTC đi cap cho vui chứ PTC được vài đồng lẻ mà ....làm mất lòng nhau
Chúc namt vui vẻ nhé
mình củng xin lổi namit trong số lượt download có mình đấy .vi thấy bạn lên sub hỏi namit về bản update mới thế nào namit quăng 1 câu " có tool crack đó không xài hỏi ji "
Còn các bác bán tool khác nếu nhiệt tình vì anh em như namit thì mình xin ủng hộ dù mình đang xài hàng free buxhost của kieutuan nhưng có nhiều vấn đề giờ hẽm thích xài nữa :(:)((

Định dùng tool easy chờ namit trở lại thấy logchat mà nản thôi bỏ PTC đi cap cho vui chứ PTC được vài đồng lẻ mà ....làm mất lòng nhau
Chúc namt vui vẻ nhé
mình củng xin lổi namit trong số lượt download có mình đấy .vi thấy bạn lên sub hỏi namit về bản update mới thế nào namit quăng 1 câu " có tool crack đó không xài hỏi ji "
Còn các bác bán tool khác nếu nhiệt tình vì anh em như namit thì mình xin ủng hộ dù mình đang xài hàng free buxhost của kieutuan nhưng có nhiều vấn đề giờ hẽm thích xài nữa :(:)((
Biết nhận lỗi là tốt có những kẻ down mà ko dán nhận!

Hk thuộc PTC nhưng vấn đề bản quyền và crack vẫn là vấn đề muôn thuở đối với người VN. Dù đồng tiền thu dc từ nó ko đáng bao nhiêu nhưng là cả 1 niềm tự hào của ng viết soft

giá rẻ bác Nam làm tiếp cho ae đc nhờ !!!!!!!!!!!!!!

:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

=.= nói chuyện như trẻ con ấy. ng thì em có xài em ko xài, em biết sai em ko dám nhận. cư xử chuyên nghiệp đi các đồng chí. bắt cóc ny con mít rùi bắt nó viết tool là dc mà

=.= nói chuyện như trẻ con ấy. ng thì em có xài em ko xài, em biết sai em ko dám nhận. cư xử chuyên nghiệp đi các đồng chí. bắt cóc ny con mít rùi bắt nó viết tool là dc mà

ý kiến s0ck thật =]]..............

mà 1 tháng có 0.25 mà cũng làm thế bó tay mấy ông PTC nài thật ý....... làm thế ng viết ko up nửa....khi PTC có thay đổi các bạn còn Tool ko để mà bẻ khoá hả ??? cái lợi trước mắt là thế..... cái hại sau này còn dài :D

uhm, tool bác namit xài ngon,, viết tiếp nha namit

Theo lời của của kuku ( ban quản trị của diễn đàn crack ) thì lý do Smod sunflower crack tool của namit là do namit thách thức.Và kuku nói bên mmo nếu không thách thức bên crack thì họ không xâm phạm mmo và sẽ xữ lý mấy tên đem phần mêm việt nam qua nhờ crack
Thế giờ nó đụng đến mem mmo thì sao không làm nữa cho nó khỏi crack được cái ngụy biện proof lên xem

Có nik ban quản trị crack ko bạn.... nhờ crack thằng proxyshell hide ip cái chơi vui :)) Chắc phải thách thức cả Ban QT Crack xem nó có crack nổi thằng này ko .... Do tool bác namit vik bảo mật chưa đc kỹ càng giống hồi trc mình cùng group làm tool hack game cũng bị crack... sau fix hết h chẳng có thằng nào crack đc đó thôi ^_^ Bác namit cứ từ từ cá cùng nhừ.... vik thêm đoạn đưa vào giải mã phần mềm tự chết thì nó crack đằng trời....:binhsua113:

Last edited by a moderator:
Đã ngưng đề cập đến rồi mọi người cũng ko nên cho ý kiến nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week