• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Topic vi phạm rule forum.

Status
Not open for further replies.
chiến youtube ngày được nhiu vậy bác , tối thiểu nha , mình biết tùy từng người và time

e newbie bác thớt có nhận dạy e hok nè... e chăm chỉ lắm :) newbie ko có tiền bác ơi... free thì inbox cho e làm đệ bác với.. :) please :)

Yahoo bị điên nên mình đã loại bỏ, Nhắn tin facebook hoặc gọi trực tiếp, thân.

Up giùm cho Sư phụ lên top !!! Đã đi được 1/3 chặng đường , có người đỡ đầu đỡ khổ hơn là tự bươn :)) ... Mong cho mục tiêu là làm hơn lương 2700usd vừa rồi của sư phụ :cool:

không có kn thì thế nào bác
ko có kn chả sao, chỉ từ đầu luôn thôi
Up giùm cho Sư phụ lên top !!! Đã đi được 1/3 chặng đường , có người đỡ đầu đỡ khổ hơn là tự bươn :)) ... Mong cho mục tiêu là làm hơn lương 2700usd vừa rồi của sư phụ :cool:
thanks e zai

đang học với anh AH qua facebook,
mục tiêu hiện tại của mình là làm sao kênh lâu die thôi, chứ thu nhập cao như mình chưa dám nghĩ đến :))

anh AH support tốt a :) 3 ngày nay thấy thu nhập tăng, dù không nhiều ( vì trước đó mình làm chả ra làm sao =.= )..cám ơn anh a....

thấy các bạn nghi ngờ nên lên feedback 1 chút :)

uppppp thanks e gái

đang học với anh AH qua facebook,
mục tiêu hiện tại của mình là làm sao kênh lâu die thôi, chứ thu nhập cao như mình chưa dám nghĩ đến :))

anh AH support tốt a :) 3 ngày nay thấy thu nhập tăng, dù không nhiều ( vì trước đó mình làm chả ra làm sao =.= )..cám ơn anh a....

thấy các bạn nghi ngờ nên lên feedback 1 chút :)
sao bác kêu 2 tháng mới có thu nhập

tool pass qua 301 là chiến đc luôn k bác giá 500k ý
cái đó đã gộp chung vào mục thực hành của khoá học nhé, 301 không còn là vấn đề lớn lao gì nữa, ko có để ý nó

đang theo sư phụ học, support teamview, phone rất nhiệt tình , theo mình biết thì ko có khoá học youtube nào dưới 1tr mà dc support teamview, phone nhiệt tình như vậy. mình cũng theo dõi bác thời gian dài trên face rồi mới quyết định học, dc biết bac này cũng ko phải dạng vừa vừa đâu :D, bác nào có ý định học mình lập nhóm hỗ trợ nhau

thanks e zai

Bác sửa đc team nó check ID em k mịa nó khoá team.vì k cho sài vì nghi ngỜ thươg mại chắc cài lại win quá
được dễ thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week