• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Topic vi phạm rule forum.

Status
Not open for further replies.
từ 1 tới <5 phút, nếu lo lắng thế thì khỏi học hoặc đợi tớ lên sg rồi gặp học trực tiếp
ko biết bạn coi 1 củ nó nhỏ thế nào chứ với người mới thì nó cũng là 1 số tiền kha khá đấy. đâu ai dám đưa tiền cho người lạ khi không biết chút thông tin nào. nếu là bạn bạn có dám đưa ko. kể cả là gặp mặt cũng vậy thôi . chẳng có gì làm tin đc cả . nếu chấp nhận trung gian thì ok . vì đây là mua bán ko phải xin xỏ . con nói bảo lo lắng khỏi học thì đừng lập topic thế này. ok

ko biết bạn coi 1 củ nó nhỏ thế nào chứ với người mới thì nó cũng là 1 số tiền kha khá đấy. đâu ai dám đưa tiền cho người lạ khi không biết chút thông tin nào. nếu là bạn bạn có dám đưa ko. kể cả là gặp mặt cũng vậy thôi . chẳng có gì làm tin đc cả . nếu chấp nhận trung gian thì ok . vì đây là mua bán ko phải xin xỏ . con nói bảo lo lắng khỏi học thì đừng lập topic thế này. ok
mình nói lo lắng quá thì khỏi học online nếu ko tin tưởng, gặp mặt trực tiếp học cho hết lo lắng, hiểu sai ý còn la làng, cậu có thể bỏ qua topic này

ko trung gian cứ bump dài dài :D bum :">

02 - DẠY CHIẾN REUP YOUTUBE + SEO + TĂNG VIEW + NHIỀU TRICK không phải cheat

- Thực hành ngay sau khi giao dịch!!! Hỗ trợ tối đa những thứ liên quan ngoài YTB mà bạn chưa biết!

02 - DẠY CHIẾN REUP YOUTUBE + SEO + TĂNG VIEW + NHIỀU TRICK không phải cheat

- Thực hành ngay sau khi giao dịch!!! Hỗ trợ tối đa những thứ liên quan ngoài YTB mà bạn chưa biết!
vậy hết bao nhiêu những thứ bác nói ;)

Bác ko học thi na ra chổ khác ở đó xàm xàm hoài ta bác thớt support nhiệt mà chả cần trung gian chi mệt có $ học thôi xem lại mấy 2pic của bác ấy là rỏ ai rãnh rồi bumd hoài

:D ụp cho cùng đam mê ytb :D
thanks
có fix giá ko thớt để anh em mình còn uống cafe khi găp mặt nữa chứ bác;);)
không
Bác ko học thi na ra chổ khác ở đó xàm xàm hoài ta bác thớt support nhiệt mà chả cần trung gian chi mệt có $ học thôi xem lại mấy 2pic của bác ấy là rỏ ai rãnh rồi bumd hoài
thôi em, bạn ấy giúp a úp bài mà :confused:

bạn muốn trung gian thì cũng tốt cho cả hai nhưng thực ra thì hiếm có sư phụ nào dạy mà chấp nhận trung gian cả bạn à, có thể 1 triệu đối với 1 số bạn nó là 1 số tiền lớn nhưng đối với 1 pro như thớt thì nó rất bình thường. Còn vấn đề uy tín hay không uy tín ở đây bạn có thể theo dõi khoá học của các bạn đi trước nếu chưa an tâm, vì nếu có 1 ai đó học không được như quảng cáo thì chắc chắn 1 điều rằng họ sẽ report chủ topic ngay lập tức, nhưng topic qua mấy trang mình theo dõi thì thấy có vẻ ổn.
Mình không bênh vực cho ai cả nhé. Và cũng hiểu được 1 điều là cái gì mình cố công tìm kiếm và học được rất cực khổ thì mình đem bán nó (hay nói cách khác là dạy có phí thì điều đó cũng xứng đáng vì đó là tất cả công sức của mình )
Up giúp chủ topic, chúc làm ăn phát đạt. Tiếc là mình có lòng muốn học mà time không cho phép.

Trong 4r đã có quá nhiều bạn hướng dẫn các bạn chịu khó tí đi, đừng có mua gì hay bỏ tiền học mấy thứ ai cũng biết mà bạn k chịu hiúmât tiền mà không được gì, mình trước kia cũng như mấy bạn sau thời gian chịu khó giờ $ đã bắt đầu chảy về 4kênh, vì thế newbie chịu khó vào theson, jbnguyen, sumo1981 .....mà tìm hiểu

Trong 4r đã có quá nhiều bạn hướng dẫn các bạn chịu khó tí đi, đừng có mua gì hay bỏ tiền học mấy thứ ai cũng biết mà bạn k chịu hiúmât tiền mà không được gì, mình trước kia cũng như mấy bạn sau thời gian chịu khó giờ $ đã bắt đầu chảy về 4kênh, vì thế newbie chịu khó vào theson, jbnguyen, sumo1981 .....mà tìm hiểu
mấy diễn đàn đó cũng có hd rất hay và khá chi tiết, nhưng cái gì cũng đều có cái giá của nó cả bạn à. chịu khó mày mò thì nó lâu và cực khổ + thu nhập ít và lâu có còn nếu bỏ tiền ra học thì nhanh gọn lẹ mà không cần phải động não suy nghĩ nhiều nhức óc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week