• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Topic vi phạm rule forum.

Status
Not open for further replies.
bạn muốn trung gian thì cũng tốt cho cả hai nhưng thực ra thì hiếm có sư phụ nào dạy mà chấp nhận trung gian cả bạn à, có thể 1 triệu đối với 1 số bạn nó là 1 số tiền lớn nhưng đối với 1 pro như thớt thì nó rất bình thường. Còn vấn đề uy tín hay không uy tín ở đây bạn có thể theo dõi khoá học của các bạn đi trước nếu chưa an tâm, vì nếu có 1 ai đó học không được như quảng cáo thì chắc chắn 1 điều rằng họ sẽ report chủ topic ngay lập tức, nhưng topic qua mấy trang mình theo dõi thì thấy có vẻ ổn.
Mình không bênh vực cho ai cả nhé. Và cũng hiểu được 1 điều là cái gì mình cố công tìm kiếm và học được rất cực khổ thì mình đem bán nó (hay nói cách khác là dạy có phí thì điều đó cũng xứng đáng vì đó là tất cả công sức của mình )
Up giúp chủ topic, chúc làm ăn phát đạt. Tiếc là mình có lòng muốn học mà time không cho phép.
bạn có dám tin 1 người lạ hoặc dạy bạn kiếm tiền trả phí không. nói cũng phải nghĩ chứ @@ . chính vì đối với mình là số tiền lớn nên mới cần phải trung gian. thế giả sử gặp thằng lừa đảo thì thôi mất tiền à . còn đợi report á :v chắc gì đã có ai học mà report. với cả thời gian học là 1 vài tháng. trong 1 tháng đấy không ai report thì sao . đã dạy thì phải tạo được niềm tin cho người học. dạy thu phí chứ có free đâu mà niềm tin :v

bạn có dám tin 1 người lạ hoặc dạy bạn kiếm tiền trả phí không. nói cũng phải nghĩ chứ @@ . chính vì đối với mình là số tiền lớn nên mới cần phải trung gian. thế giả sử gặp thằng lừa đảo thì thôi mất tiền à . còn đợi report á :v chắc gì đã có ai học mà report. với cả thời gian học là 1 vài tháng. trong 1 tháng đấy không ai report thì sao . đã dạy thì phải tạo được niềm tin cho người học. dạy thu phí chứ có free đâu mà niềm tin :v
mình xin xác nhận là mình đang học với cậu ấy đây, ko biết gì hỏi nấy đều trả lời hết, ban đầu mình cũng hỏi có scam ko này nọ thì cậu ấy cũng trả lời là nếu sợ thì thôi đừng học . đã dc 3 ngày rồi và mình thấy tất cả đều ổn , đang học từng bước từng bước bắt đầu từ thời nguyên thuỷ ko biết cái gì, giờ mình đang tiến triển lên thời đồ đá rồi hy vọng vài hôm nữa lên đồ đồng :D, mmo là vậy đến 1 lúc nào đó bạn phải quyết định dựa trên cảm tính thôi , ghi đóng học phí này mình cũng đã xác định mất 1tr rồi, mà ko phải ai mình cũng đưa trước $ đâu, nói chung là phải dựa vào kinh nghiệm thời gian ở trên mmo này và 1 chút may rủi nữa, có gan thì làm giàu thôi o_O

Đã chơi MMO thì chấp nhận mạo hiểm đầu tư làm liều mà bạn, liều thì ăn nhiều, còn như mình đã nói tham khảo xơ qua infor và những nguời đã học rồi mình làm theo thôi bạn ạ. Làm việc gì bạn cũng yêu cầu độ chính xác và an toàn 100% thì sao mà có được, cái gì cũng có giá của nó giống như bạn chơi HYIP vậy, bạn giám chấp nhận mạo hiểm lớn thì thu nhập nhiều và cũng có thể mất nhiều. Bạn cứ nghĩ giả sử như bạn bỏ ra 1 triệu bạn học thành công thì bạn thu vào được bao nhiêu lần sao với số tiền đã bỏ ra? chắc chắn là gắp mấy chục lần rồi, nên bạn xác định xem như chơi HYIP đi hoặc là chấp nhận làm nho nhỏ kiếm tiền nhỏ lẻ cho an toàn.
Còn mình theo học thì mình đã xác định làm mất và được sẽ là 50 - 50.

Đang theo học khóa này.. Sư phụ rất tận tình chỉ bảo... 1 newbie mà giờ cũng vỡ ra nhiều điều

mình cũng đang học đây, bác thớt support rất nhiệt tình nha...mình newbie YTB hok biết gì đều được giải đáp hết :D

áli bump

youtube ko phải là trò chơi lí thuyết. Cùng 1 kiến thức có người kiếm ra tiền và cũng có người ko kiếm ra tiền. Hãy tự trang bị kiến thức cho mình thì hơn :)

Bạn có chắc thầy của bạn kiếm đc nổi 10$/ ngày từ youtube ko?? . Đầy "thầy" 1 ngày chỉ kiếm đc 2,3$ nhưng họ mang kiến thức đó ra dạy bạn với 1 lí do " mới đầu thì ít nhưng sau này sẽ nhiều " và bạn yên tâm với số tiền ít ỏi kiếm ra "lúc đầu" và bỏ 1 số tiền lớn ra học......Nhưng kết quả là SUỐT ĐỜI bạn chỉ kiếm ra đc số tiền ít ỏi đó nếu bạn ko tự TÌM KIẾM THÊM KIẾN THỨC...

Vì vậy, với youtube. Tuyệt đối ko nên bỏ tiền ra học. Hãy tự trang bị kiến thức từng tí 1 và thử nghiệm , lấy kinh nghiệm từ thất bại cho đến khi bạn thành công :)

google, forum là nơi cung cấp kiến thức free cho bạn, hãy tích cực chủ động học lấy. Cái gì ko hiểu thì hỏi thì mới tiến bộ đc :)

youtube ko phải là trò chơi lí thuyết. Cùng 1 kiến thức có người kiếm ra tiền và cũng có người ko kiếm ra tiền. Hãy tự trang bị kiến thức cho mình thì hơn :)

Bạn có chắc thầy của bạn kiếm đc nổi 10$/ ngày từ youtube ko?? . Đầy "thầy" 1 ngày chỉ kiếm đc 2,3$ nhưng họ mang kiến thức đó ra dạy bạn với 1 lí do " mới đầu thì ít nhưng sau này sẽ nhiều " và bạn yên tâm với số tiền ít ỏi kiếm ra "lúc đầu" và bỏ 1 số tiền lớn ra học......Nhưng kết quả là SUỐT ĐỜI bạn chỉ kiếm ra đc số tiền ít ỏi đó nếu bạn ko tự TÌM KIẾM THÊM KIẾN THỨC...

Vì vậy, với youtube. Tuyệt đối ko nên bỏ tiền ra học. Hãy tự trang bị kiến thức từng tí 1 và thử nghiệm , lấy kinh nghiệm từ thất bại cho đến khi bạn thành công :)

google, forum là nơi cung cấp kiến thức free cho bạn, hãy tích cực chủ động học lấy. Cái gì ko hiểu thì hỏi thì mới tiến bộ đc :)

khóa học mình chủ yếu là thực hành, mình team check đàng hoàng, tổng hợp tip và phần mềm nhé, không phải là nói suông như bao thằng khác nhé cậu ^^ thanks có đôi lời

Người dạy làm giàu cứ dạy làm giàu.
Người làm giàu thì vẫn cứ làm giàu.

Nếu đang kiếm được nhiều tiền lo mà cày cuốc chứ đi dạy người khác kiếm tiền để làm đíu gì nhỉ ?

Người dạy làm giàu cứ dạy làm giàu.
Người làm giàu thì vẫn cứ làm giàu.

Nếu đang kiếm được nhiều tiền lo mà cày cuốc chứ đi dạy người khác kiếm tiền để làm đíu gì nhỉ ?

nếu kiếm nhiều tiền rồi an phận thủ thường cũng tốt, thế sao không mở rộng ra?
làm thời gian sau này thì tương đối khá rãnh, chỉ học và phát triển thêm nâng trình
thời socialssap mình vẫn kiếm $ nhiều, bug nhiều mà tại sao mình vẫn sell tut và tut hack ở thời điểm đó ?

Bữa nay đi học thêm những môn học bình thường 1 tháng mọi người cũng bỏ tiền ra học hơn 1triệu , kết quả là có đứa dốt thì vẫn dốt , đứa giỏi thì càng tiến bộ.
Vậy , bỏ tiền ra học để làm gì, là nhờ giáo viên họ dạy cho cái căn bản để rồi tự đi lên nghiên cứu, thử hỏi có đứa nào học giỏi mà giáo viên chỉ 1 thì nó chỉ làm 1 mà gọi là giỏi ko, hay nó cũng phải tự tìm hiểu thêm để hoàn thiện kiến thức .
Bao nhiêu người đủ thông minh để không học mà có đc nền tảng kiến thức.
Bỏ tiền ra học, chưa nói đến bạn kiếm được bao nhiêu trước mắt . Cái đó là suy nghĩ thiển cận của người nghèo. Bạn học chỉ là để rút ngắn thời gian bạn tự nghiên cứu, không phải là đảm bảo bạn sẽ kiếm được nhiều tiền sau khi kết thúc khóa học, mà bạn biết được những gì bạn đang làm việc,đang theo đuổi,và hướng đi.
Tóm lại , ông nào tiếc tiền, thì đừng học .Tự bỏ ra 1 thời gian dài để nghiên cứu
Còn nếu không, muốn rút ngắn thời gian, thì thử xem bạn làm được những gì . Đấy là lợi ích của việc, học và không học
Scam, nuốt 1 triệu tưởng dễ lắm , có ai đi ngu đi đạp đổ chén cơm tới lúc xuống lỗ của mình mà liếm ít shit ngoài đường vì nhìn trông nó gióng socola ko?
Chủ thớt đã nói, không tin tưởng thì không cần thắc mắc . Còn tin tưởng thì cứ học
Quan trọng, đừng bao giờ đặt nặng vấn đề tiền bạc đi đầu công việc !!! Bạn sẽ chẳng biết phải làm gì trước đâu, hãy cứ từ từ
Sao phải xoắn khi đã tham gia vào mmo :D

Bữa nay đi học thêm những môn học bình thường 1 tháng mọi người cũng bỏ tiền ra học hơn 1triệu , kết quả là có đứa dốt thì vẫn dốt , đứa giỏi thì càng tiến bộ.
Vậy , bỏ tiền ra học để làm gì, là nhờ giáo viên họ dạy cho cái căn bản để rồi tự đi lên nghiên cứu, thử hỏi có đứa nào học giỏi mà giáo viên chỉ 1 thì nó chỉ làm 1 mà gọi là giỏi ko, hay nó cũng phải tự tìm hiểu thêm để hoàn thiện kiến thức .
Bao nhiêu người đủ thông minh để không học mà có đc nền tảng kiến thức.
Bỏ tiền ra học, chưa nói đến bạn kiếm được bao nhiêu trước mắt . Cái đó là suy nghĩ thiển cận của người nghèo. Bạn học chỉ là để rút ngắn thời gian bạn tự nghiên cứu, không phải là đảm bảo bạn sẽ kiếm được nhiều tiền sau khi kết thúc khóa học, mà bạn biết được những gì bạn đang làm việc,đang theo đuổi,và hướng đi.
Tóm lại , ông nào tiếc tiền, thì đừng học .Tự bỏ ra 1 thời gian dài để nghiên cứu
Còn nếu không, muốn rút ngắn thời gian, thì thử xem bạn làm được những gì . Đấy là lợi ích của việc, học và không học
Scam, nuốt 1 triệu tưởng dễ lắm , có ai đi ngu đi đạp đổ chén cơm tới lúc xuống lỗ của mình mà liếm ít shit ngoài đường vì nhìn trông nó gióng socola ko?
Chủ thớt đã nói, không tin tưởng thì không cần thắc mắc . Còn tin tưởng thì cứ học
Quan trọng, đừng bao giờ đặt nặng vấn đề tiền bạc đi đầu công việc !!! Bạn sẽ chẳng biết phải làm gì trước đâu, hãy cứ từ từ
Sao phải xoắn khi đã tham gia vào mmo :D
lên nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream