• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Trả lời mọi vấn đề của vanveo164

Status
Not open for further replies.

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
BQT ko nhiệt tình vì

1. Chưa rõ ràng 100% vì "scam" (nếu phải) vẫn vào comment và chưa thấy lời đáp từ phía bị hại
2. Làm ko cẩn thận lại bị report rồi bị ghét và nhất là mấy topic report scam ko cẩn thận lại đắc tội với mấy thằng scam nó lại "chơi bẩn" lại
3. admin cầm info nên càng phải thận trọng chỉ khi nào xác định 100% là scam thì admin mới có thể pub info vì đó là luật bảo mật tuyệt đối cho mem (trừ scam) ko cẩn thận mem report cả admin luôn

==> Giờ bằng chứng cho thấy 99% Kendy là scam rồi còn việc ông này ông nọ hiểu rõ đến mức việc về tài khoản paypal mà chỉ có "bị hại" và "scammer" biết thì đúng là ..... ko còn gì để chối cãi nữa Kendy à

Mình comment đến đây thôi và ko comment thêm giờ mọi việc những người liên quan và có trách nhiệm giải quyết nhanh cho anh em forum thêm tin tưởng vào forum chứ mấy topic mà có mỗi 1 tmod vào ý kiến còn lại ,Admin, MOD thì ko thấy ý kiến gì ==> Mọi người lại nghĩ là KO CÓ LỢI THÌ BQT LÀM LƠ HOẶC KO QUAN TÂM

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

AnhhungVL tập trung lo kiếm tiền nuôi vợ đi :D.. Vụ này còn phải làm rõ thêm nữa vì thông tin KenBMT BQT nắm rồi nên xác định SCAM mới pub được!

vanveo164

Junior
Reactions
69
MR
0.006
BQT ko nhiệt tình vì

1. Chưa rõ ràng 100% vì "scam" (nếu phải) vẫn vào comment và chưa thấy lời đáp từ phía bị hại
2. Làm ko cẩn thận lại bị report rồi bị ghét và nhất là mấy topic report scam ko cẩn thận lại đắc tội với mấy thằng scam nó lại "chơi bẩn" lại
3. admin cầm info nên càng phải thận trọng chỉ khi nào xác định 100% là scam thì admin mới có thể pub info vì đó là luật bảo mật tuyệt đối cho mem (trừ scam) ko cẩn thận mem report cả admin luôn

==> Giờ bằng chứng cho thấy 99% Kendy là scam rồi còn việc ông này ông nọ hiểu rõ đến mức việc về tài khoản paypal mà chỉ có "bị hại" và "scammer" biết thì đúng là ..... ko còn gì để chối cãi nữa Kendy à

Mình comment đến đây thôi và ko comment thêm giờ mọi việc những người liên quan và có trách nhiệm giải quyết nhanh cho anh em forum thêm tin tưởng vào forum chứ mấy topic mà có mỗi 1 tmod vào ý kiến còn lại ,Admin, MOD thì ko thấy ý kiến gì ==> Mọi người lại nghĩ là KO CÓ LỢI THÌ BQT LÀM LƠ HOẶC KO QUAN TÂM

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
mình có trả lời rồi đấy, nhưng nó vẫn cứ nhất quyết bảo ko phải là nó, thì mình đang cố gắng kiếm thêm ít thông tin nữa :D

KendyBMT

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Tóm lại.Bây giờ vanveo164 nghi ngờ mình hack account và lấy account pp của bạn đúng k?

deffyfutra

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Mày có ngon m chứng minh cho t với mọi người thấy ông anh gì của m xài chung mạng đi.

có 2 cách giải quyết mà:
1. chứng minh có thằng anh nào đó dùng chung mạng bằng cách dùng máy quay như mấy bạn bên trên đề nghị nếu nó biến rồi

2. nếu nó chưa biến thì dựa vào mấy bằng chứng bạn vanveo đưa ra tra hỏi nó. vì nghe nói cậu rất ghét scam và có võ taekondo gì đó thì chắc cũng k xoắn đâu nhỉ

p/s: off nick 4room luôn rồi

Đang liên lạc bạn vanveo164 để giải quyết vấn đề acc pp.Nói thêm là mình đã chụp lại đường truyền chia ra 2 nhà.cần thì mình sẽ tìm cách update lên.

Đang liên lạc bạn vanveo164 để giải quyết vấn đề acc pp.Nói thêm là mình đã chụp lại đường truyền chia ra 2 nhà.cần thì mình sẽ tìm cách update lên.
đã nhận đc tk pp từ bạn Kendy. Nhưng yêu cầu post hình thì bạn ấy vẫn chưa post. Lát nữa mình sẽ up logchat lên cho m.n xem (vì mạng đang request timeout liên tục) và câu chuyện sẽ còn tiếp tục chưa dùng lại đâu KendyBMT nhé :)

buitientung

Master
Verified
Trusted 3
Reactions
795
MR
7.555
$496.89
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
từ từ để mình bố trí mấy cái dây mạng hợp lí đã rồi quay up lên cho

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
cạnh nhà mình cũng có dãy phòng trọ có 3,4 đứa xài chung đg truyền , ai muốn xem ko mình chụp cho xem :oops::oops::oops::oops::oops:

addmefast

Banned
Reactions
93
MR
0.000
cạnh nhà mình cũng có dãy phòng trọ có 3,4 đứa xài chung đg truyền , ai muốn xem ko mình chụp cho xem :oops::oops::oops::oops::oops:
chụp cho bạn ý xin vài kiểu đẹp chút nhé, chút bạn ý còn up lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week