Matrix (trangex) (HOT!!) passiverevshare 14h 20-9-2012

Status
Not open for further replies.
Site bị lỗi nữa rồi.....whith tối qua giờ mà chưa về lun.....ăn rồi lỗi hoài...chán nhỉ...:binhsua49::binhsua49::binhsua49:

Vừa mới dep vào tối qua, sáng dậy xem tình hình thế nào thì đã không vào được rồi! Chắc bị từ rạng sáng nay! @@

thế là ta lại bị ra di 50$ cho em này rầu.bùn quá.dạo này denvãi

Site lại bảo trì rồi. Vừa có thư của admin thông báo ^^
Hello everyone, the site is down write now for maintenance and will be back up shortly. No need to panic. Just the fact that I am writing you should let you know that we are still here and we will continue to address your issues and concerns. We have do this to take extra security measures. The payroll will continue when the site is restored so please do not send anymore "when am I getting paid" emails. Thanks for your understanding. We will be addressing the emails that do not have anything to do with withdrawal requests unless it has to do with missing payments form a day or two ago. Also some of you are writing us from email addresses that we cannot write back to. It keeps coming back as "Undeliverable". So make sure it is an email address that we can write back to. Thanks for your patience and your understanding.

Karen,
PRS Support

Dịch:
Xin chào tất cả mọi người, trang web là xuống viết bây giờ để bảo trì và sẽ trở lại lên ngay. Không cần phải hoảng sợ. Chỉ cần thực tế rằng tôi đang viết bạn nên để cho bạn biết rằng chúng tôi vẫn còn ở đây và chúng tôi sẽ tiếp tục giải quyết các vấn đề và mối quan tâm của bạn. Chúng tôi đã làm điều này để thực hiện các biện pháp bảo mật thêm. Biên chế sẽ tiếp tục khi trang web được khôi phục vì vậy xin vui lòng không gửi nữa "khi nào tôi nhận được thanh toán" email. Cảm ơn bạn đã cho sự hiểu biết của bạn. Chúng tôi sẽ giải quyết các email mà không có bất cứ điều gì để làm với yêu cầu thu hồi, trừ khi nó đã làm với các khoản thanh toán bị thiếu hình thành một hoặc hai ngày trước. Ngoài ra một số bạn đang viết chúng tôi từ địa chỉ email mà chúng ta không thể viết lại cho. Nó tiếp tục trở lại là "không gửi được". Vì vậy, chắc chắn rằng nó là một địa chỉ email mà chúng tôi có thể viết lại cho. Cảm ơn sự kiên nhẫn của bạn và sự hiểu biết của bạn.

thế là ta lại bị ra di 50$ cho em này rầu.bùn quá.dạo này denvãi
Đừng chém gió làm dân tình hoang mang nha, đa số mọi người đã thu hồi vốn hoặc có lời. Còn 1 số ít thì cũng thu về >80% rồi nên đừng có nói cứ như là site nó scam hay nó ko thanh toán như vậy??

Dịch:

Đừng chém gió làm dân tình hoang mang nha, đa số mọi người đã thu hồi vốn hoặc có lời. Còn 1 số ít thì cũng thu về >80% rồi nên đừng có nói cứ như là site nó scam hay nó ko thanh toán như vậy??

Chiến mấy site này site này cũng hồi hộp kém gì HYIP đâu! :D

Dịch:

Hic, mình chưa được 80% nữa bạn ơi!!! Mới thu về co 56% ah??? Hic, chiến ngay lúc site chạy luôn mà kỳ vậy trời???

khi nào site chạy các bạn thông báo hộ mình qua yahoo nha ^^

site chạy mọi người báo mình 1 tiếng nha ^^
Hic, hôm qua giờ này là đã ok, hnay chẳng thấy nhúc nhích gì cả??? Lạy chúa!!!
Ko sao đâu, mình vừa hỏi nó nó vẫn trả lời là vui lòng đợi nó bảo trì lại hệ thống. Chắc do số lượng truy cập lớn quá nên nó phải nâng cấp

Last edited by a moderator:
k biết em nó có sao k mà mất tín hiệu lâu quá à.mong em nó quay lại cho anh em dc nhờ nào

k biết em nó có sao k mà mất tín hiệu lâu quá à.mong em nó quay lại cho anh em dc nhờ nào

Mấy bạn chắc nóng ruột quá nhỉ.
không vào được thì không phải là dấu hiệu đáng sợ lắm đâu, chỉ sợ lãi không an thua thôi.

Đã có thêm câu trả lời từ admin

Hello. we are fine tuning the site so please be a little more patient. Because the site is down for security maintenance it is impossible to send a mass email to everyone at once as it is done from the website. So when you receive this email can you please forward it to your downline? Thank you and have a wonderful day.

Karen,
PRS Support

On Sat, Sep 22, 2012 at 3:23 AM, Trang Ex <[email protected]> wrote:
you can let me know that the site will be back in how many hours?

Này thì pending.

Pending Payments Information about the withdraw request being pending.
No.Amount DescriptionRequest DateMerchant
1$14.99Cash Request by vietsu - Fee = $0.00752012-09-21Solid Trust Pay/
2$12.99Cash Request by vietsu - Fee = $0.00652012-09-21Solid Trust Pay/
3$11.49Cash Request by vietsu - Fee = $0.005752012-09-21Solid Trust Pay/
4$15.49Cash Request by vietsu - Fee = $0.007752012-09-21Solid Trust Pay/
5$10.49Cash Request by vietsu - Fee = $0.005252012-09-21Solid Trust Pay/
6$25.49Cash Request by vietsu - Fee = $0.012752012-09-21Payza/
7$13.99Cash Request by vietsu - Fee = $0.0072012-09-21Payza/
8$34.48Cash Request by vietsu - Fee = $0.017252012-09-22Payza/

Status
Not open for further replies.

Announcements