Matrix (trangex) (HOT!!) passiverevshare 14h 20-9-2012

Status
Not open for further replies.
Bạn Trang rb mình nha!
76 share hôm trước ấy.
Id: khuetinhdatviet
tk STP: khuetinhdatviet.
Hiện tại mình đang ở quê, on bằng đt nên k pm yahoo đc. Bạn Trang thông cảm nhá!

Bạn Trang rb mình nha!
76 share hôm trước ấy.
Id: khuetinhdatviet
tk STP: khuetinhdatviet.
Hiện tại mình đang ở quê, on bằng đt nên k pm yahoo đc. Bạn Trang thông cảm nhá!
mình rcb cho bạn từ tầm tối rồi bạn check nha, do stp ko gửi lẻ đc nên mình rcb 9$ thay vì 9,12 còn 0,12 mình sẽ rcb cho bạn qua lr nha ^^

Hiện tại site đang bị nhiều site invest khác DDOS nên mọi người nếu không vào được thì cũng ko có gì phải lo lắng quá. Ai có thời gian thì viết thư động viên cho site thì tốt ^^
Mail của site: [email protected]

Last edited by a moderator:
đc giá thi quốc luôn. ~.~. đang cần chút tiền có việc
nếu bạn cần thì có thể nhờ mình with hộ nhưng mình chỉ có thể pay lại cho cậu 50% còn 50% còn lại tính sau vì giờ mình cũng kẹt tiền trong site nhiều quá ^^

Web bị gì rồi...sao giờ ko vào đc nữa rồi nhỉ...:binhsua04:
nó đang bị DDOS nhưng nó nâng cấp hệ thống rồi nên chắc không đến lỗi bị downsite lâu đâu ^^ Giờ vào lại được rồi đó cậu
ko tránh được sự ganh ghét của các site invest khác vì đây là site invest đầu tiên mình thấy có số lượng thành viên và số tiền đầu tư khủng đến vậy ^^

hôm qua đến giờ đc hơn 12% ^^

bao nhiu share mà nó lên nhanh vậy thớt...
hơn 200 share ^^, cũng may nó cũng khá nhanh để có tiền rcb cho ref, kiếm đc bao nhiêu cũng chỉ đủ tiền rcb :binhsua16:

site hoạt động càng lâu dài thì profits bạn càng cao... có j` đâu mà bạn lo... tình hình là site này sẽ còn hoạt động 1 time nữa... nhưng jo` nó chia lãi chậm hơn rồi :(

site hoạt động càng lâu dài thì profits bạn càng cao... có j` đâu mà bạn lo... tình hình là site này sẽ còn hoạt động 1 time nữa... nhưng jo` nó chia lãi chậm hơn rồi :(
còn hơn 7 ref chưa nhận rcb thì pm yahoo mình nha

Next payment.

Date 9/23/2012 12:13:42 AM Reference Number 9493D-8022B-BDxxx Transaction type Transfer Received From
Name/Email PassiveRevenueShare
[email protected]

Current Status Completed Amount $30.48 USD Purchase Type Service
Shipping Details Not Provided
Note (optional) Cashout I.D # 3518

Next payment.

Date 9/23/2012 12:13:42 AM Reference Number 9493D-8022B-BDxxx Transaction type Transfer Received From
Name/Email PassiveRevenueShare
[email protected]

Current Status Completed Amount $30.48 USD Purchase Type Service
Shipping Details Not Provided
Note (optional) Cashout I.D # 3518

hnay nó chia lãi có dc k ông việt

hjx lv 1 ăn tiền từ ref đc có 5% còn các lv sau thì ko được xu nào là sao :binhsua46:không để ý cứ rcb 100% giờ nhìn lại hóa ra là 2 lv sau không được chút % nào :binhsua46:support xem tình hình thế nào , số mình xui quá :binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week