Matrix (trangex) (HOT!!) passiverevshare 14h 20-9-2012

Status
Not open for further replies.
Site giờ thanh toán chỉ sau 30 phút đến 1h ^^

còn vài người chưa nhận rcb, mình ko đủ tiền pz với stp để rcb nên giờ mình rcb qua vcb cho các bạn nha giá 18k /1$ rcb, pm yahoo: extrang nha :binhsua32:

e còn 30post a chưa rcb nữa thôi.nếu a rcb dc thì rcb qua mail [email protected] nhé a.
30*0.12=3.6pz nhưng nếu dc a rcb 3pz cho em là dc.sau này pots tăng a k pải rcb nữa a nhé.thanks

e còn 30post a chưa rcb nữa thôi.nếu a rcb dc thì rcb qua mail [email protected] nhé a.
30*0.12=3.6pz nhưng nếu dc a rcb 3pz cho em là dc.sau này pots tăng a k pải rcb nữa a nhé.thanks
Giờ lv 1 ref của mình (trangex) chỉ nhận được 5% tiền của ref (các bạn ) trong khi phải là 6% :(

Còn mấy tài khoản lv upline 2,3 của mình không nhận được tiền từ các bạn mà chỉ nhận được tiền từ nick trangex (downline) của mình.

Vậy là thực tế mấy ngày hôm nay mình chỉ nhận được duy nhất 5% tiền ref trong khi mình vẫn rcb 6% tiền ref và còn bị kẹt tiền trong site thể nào lãi rút liên tục vẫn không đủ tiền rcb :binhsua46: đang support admin site xem thế nào :binhsua38:

mẹ cái thằng thớt banned mà vẫn mò đầu vào
tôi ban là có lí do đàng hoàng nha, còn bạn toàn đi xin tiền tôi, không quen biết mà cứ xin xỏ vài $ tôi bực quá sổ đen. Biết điều thì ra khỏi topic đừng để tôi post log chat nha

tôi ban là có lí do đàng hoàng nha, còn bạn toàn đi xin tiền tôi, không quen biết mà cứ xin xỏ vài $ tôi bực quá sổ đen. Biết điều thì ra khỏi topic đừng để tôi post log chat nha
oạch còn có cả thể loại đi xin tiền gái nửa kia đấy.:binhsua39:

uh chủ thớt làm ăn đàng hoàng mà.sao bạn này nói thế nhỉ.rcb đàng hoàng lắm

Chủ thớt rcb còn bị lỗ nữa :d
uhm mình thu gần đủ tiền trả cho ref rồi, do site nó ko thanh toán 2 lv ref 2,3 từ ngày 21 đến nay nên mình bị mất khá nhiều tiền từ ref :( Đang support admin mà chưa biết thế nào ^^ Nhưng mình vẫn còn hi vọng là kiếm lại vốn và chút lãi vì giờ đã hơn 200 shares và lãi mỗi ngày cũng 10-20% ^^

uhm mình thu gần đủ tiền trả cho ref rồi, do site nó ko thanh toán 2 lv ref 2,3 từ ngày 21 đến nay nên mình bị mất khá nhiều tiền từ ref :( Đang support admin mà chưa biết thế nào ^^ Nhưng mình vẫn còn hi vọng là kiếm lại vốn và chút lãi vì giờ đã hơn 200 shares và lãi mỗi ngày cũng 10-20% ^^

sao có mấy share của mình circle toàn đc 0.01 nhỉ >.<. lãi giờ chỉ đc khoảng hơn 10% thui, không lết nổi 20%

sao có mấy share của mình circle toàn đc 0.01 nhỉ >.<. lãi giờ chỉ đc khoảng hơn 10% thui, không lết nổi 20%
uhm khoảng 10% rút về được 5% ^^

Bác chủ thớt cho e hỏi là đầu tư trong khoảng bao nhiêu ngày sẽ đạt đc max lợi nhuận 162,5% :)
bạn nên chơi lúc site chạy , còn bây giờ thì ko nên chơi. Nếu chơi sớm thì có lời có thể chỉ vài giờ ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week