Matrix (trangex) invest shares - blastearnings -26/10- có cổng pz,pp

Status
Not open for further replies.
nó pay tớ 1 pz rồi, ko biết vậy có dispute đc ko nhỉ

nó pay được 1kai.mấy cái khak thì pending..zậy dis có bị j hog thớt..??:m083:
bạn rút về gì?
Nếu nó ko trả tiền mà đang pending hoặc mấy lệnh Approved của STP thì mình sẽ dispute. Đang hỏi xem nó có trả lại tiền đã pay về STP Approved nhưng ko có tiền ko, nếu ko thì dispute thôi ^^

nó pay tớ 1 pz rồi, ko biết vậy có dispute đc ko nhỉ
dispute được hết . Site ko hoạt động tốt. Mình lên faceobok huy động tất cả mọi ngườ dispute là sẽ thắng thôi ^^

- - - Updated - - -

Thông báo: Ai chơi PZ,PP thì chuẩn bị dispute nha. Site scam thì chúng ta sẽ dispute. PZ sẽ trả lại tiền thôi, không phải lo. Dù bạn được pay hay chưa thì vẫn sẽ nhận lại đủ tiền của bạn, còn tiền nó trả bạn nó có thể đòi lại hoặc không thì tùy nó ^^

Theo ta nghĩ nên bàn luận lại và đem đầu thằng nào mang nó về Ra bầm 1 trận.

Thởi trước chưa tởm hay sao? giờ nó hùa thi lại theo??

Để xem nó có CM chửi ta không nào??? Vãi hàng.

p/s: Cuối năm Rồi mấy Thánh.. Mấy thánh hãy để cho newmem kiếm tý cháo, đừng có mang mấy loại Rác Rưỡi về 4rum.

Không chơi nhưng ức chế vãi.

dispute được hết . Site ko hoạt động tốt. Mình lên faceobok huy động tất cả mọi ngườ dispute là sẽ thắng thôi ^^

- - - Updated - - -

Thông báo: Ai chơi PZ,PP thì chuẩn bị dispute nha. Site scam thì chúng ta sẽ dispute. PZ sẽ trả lại tiền thôi, không phải lo. Dù bạn được pay hay chưa thì vẫn sẽ nhận lại đủ tiền của bạn, còn tiền nó trả bạn nó có thể đòi lại hoặc không thì tùy nó ^^

thank you hhehe! dis đc thì lời 20, mà ko đc thì lỗ, 40

Dis được cũng há mỏ chờ tiền về :)).

chia tay mấy thể loại này sớm đi mọi người hết ăn được rồi

Mẫu dis
Hướng dẫn mở dispute
B1: My Payza Account
B2: Resolution Center

B3: File A Dispute (chọn file mà bạn đã dep cho site)

B4:
What was the type of the purchase --> services

What is the purchase --> nothing

What is the seller's website address (optional) --> blastearnings.com

What best describes your case --> Description did not match --> click Other --> Điền SCAM

Provide to the seller the reason for filing this dispute (copy bên dưới)
this is scam site, they took our money without doing what they said . I hope you help me get a full refund
thank you so much !!

Chọn -->I would like a full refund

XONG

mọi người làm theo mẫu trên nha ^^

Với pz thì mọi người yên tâm! Trước mình chơi thằng wowpaid dep vào 310pz sau đó hưởng lãi được 150$ rồi nhưng site bị hack nhiều quá nên nó ko chạy được! thế là mở dis với lý do " đây là một trang web lừa đảo chuyên nghiệp. tôi chưa nhận được đủ số hàng mà tôi đặt " . Sau đúng 2 phút từ lúc mở dis pz xem xét và refund lại cho mình liền đủ 310$ lời hơn 150$. Sau một thời gian site lại hoạt động lại nhưng acc của mình vẫn ko bị block và tiếp tục hưởng lãi thêm 2 lần nữa vậy là lời hơn 200$ mà không bị mất vốn. Nên túm lại một cậu nếu site mà scam thì các bạn cứ dis bình thường! còn hiện h chưa cần dis. Các bạn hãy tính nhé! nếu trong vòng 1 tháng mà ko hoàn lại đủ vốn mà có hiện tượng scam thì hãy dis liền! vì thời hạn dis của pz chỉ có 45 ngày mà thôi. Các bạn liệu cơm mà gắp mắm nhé! Một khi đã chơi invest thì chỉ chơi pz hoặc pp các bạn nhé! đó là ý kiến đóng góp của mình!

Go into your Payza Account

Click on Down Arrow (top left hand side Main Menu button) => Resolution Center => File Dispute Button (right hand side)

Choose the transaction record

write something like..
Hello Sir,
I made a deposit of $xx to make an advertisement purchase and to earn from the profit sharing pool as promised on the site home page & FAQ section...I was told by the admin that site is under pre launch and I will be able to make purchase on XX date & time.I wrote to their support XX time but I yet got to hear from them.I even wrote to the admin payza e-mail account (give the admin payza e-mail) but I guess he is in no mood to offer the service as he is not replying to any e-mail note I personally sent him.
I have been waiting since XX days and now,I believe I have been victim of SCAM.
I would like to get a refund as site admin is not giving service what he has promised on the site pages.
Please help me out to get my fund.

Best Regards
Your name

góp thêm cái mẫu cho mọi người dis

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801