Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
ko biết hack thật hay hack giả, chỉ biết là sẽ ko đòi lại dc xu nào

với trường hợp hack nick thì vẫn đền bù 100% nên ko cần phải lo nhé :D. còn scam thật thì chịu
Minh ko hiểu hack nick liên quan gì đến BQT mà phải đền, hack hệ thống thì may ra :v

Không ai biết SDT cậu MOD @shess này sao nhĩ
NếU scam thì cứ thằng tay mà chém thôi
Thanh lý bớt scam cho đời thêm đẹp
Còn nếu bị hack thì xác định cứ 50/50 vì tội bảo quản hok kỹ nick các kiểu không thể trắng án dc

đã hiểu vấn đề,
đầu tiên hack nick MOD,rùi tạo một nick yahoo fake (recca.1230)...vào MMO scam!!

Trời. Sao 4rum tự nhiên lắm vụ thế nhỉ. Hết vụ Ex lại tới vụ này.

Mới hôm qua hắn còn lập topic bán Hosting, trong khi đó lại ko có 1 đồng bảo hiểm nào... ae vào nói thì tỏ vẻ hóng hách này nọ, xong rồi còn nói là trong BQT được ưu tiên.. Thế mà giờ lại đi scam. Thất đức quá

Hết Ex đến Mod,người nông dân biết tin ai :oops::oops:

Hack hay không mình nghĩ không quan trọng lắm, mình chỉ thấy rằng một vài bạn đã giao dịch ở đây sao dễ tin người khác quá. Dù là Mod đi nữa thì cũng chỉ như Member bình thường thôi mà các cậu đấy dám chuyển 1 khoản tiền lớn như vậy???

Sợ thật, đã là Tmod thì chớ lại chẳng có bảo hiểm, Website hoặc bất cứ thứ gì có liên quan đến lĩnh vực Exchange mà dám chuyển tiền cho người ta cầm như người thân trong gia đình???

Hack hay không mình nghĩ không quan trọng lắm, mình chỉ thấy rằng một vài bạn đã giao dịch ở đây sao dễ tin người khác quá. Dù là Mod đi nữa thì cũng chỉ như Member bình thường thôi mà các cậu đấy dám chuyển 1 khoản tiền lớn như vậy???

Sợ thật, đã là Tmod thì chớ lại chẳng có bảo hiểm, Website hoặc bất cứ thứ gì có liên quan đến lĩnh vực Exchange mà dám chuyển tiền cho người ta cầm như người thân trong gia đình???
Chuẩn, mình đã dính đến 4 vụ scam nên hôm qua mới cẩn thận nên thoát đc, chứ gà như lúc trước là chuyển luôn rồi :))

đây là khe hở rùi...
dự là MOD cũng phải đóng bảo hiểm ??

Có thể không cần đóng bảo hiểm nhưng BQT cần xem lại cách tuyển MOD, ít nhất là ngày tham gia 4rum và bắt buộc phải Verify thông tin cá nhân

đã hiểu vấn đề,
đầu tiên hack nick MOD,rùi tạo một nick yahoo fake (recca.1230)...vào MMO scam!!

Theo mình nghĩ có khả năng bị can thiếu tiền nên làm liều đấy! Mấy bữa có hỏi mình chỉ 1 kèo *** để kiếm 20 triệu, rồi lập topic hỏi *** làm sao để kiếm 20 triệu. Mà giờ lại ko thấy bị can vào đối chứng, khả năng Tmod tự đổi chữ ký để đánh lạc hướng ko chừng.

Chuẩn! Dự là thêm rule muốn làm Mod phải đóng bảo hiểm 5 củ, và phải để chữ kí không giao dịch quá số tiền bảo hiểm của tôi để tránh scam :D

trial mod thì cũng là người bình thường mà thôi, cũng giống như mấy ông quan lớn nhận đút lót lòng tham vô đáy thôi mà, sao mà cả tin thế, ngay cả có BH cũng scam kìa, con người chủ yếu là có lương tâm hay ko thôi chứ đừng nhìn bề ngoài mà đánh giá. haiizzz

Verify là chuẩn nhưng bị Hack Nick thì vẫn Mệt :rolleyes:
Cái khoản hack nick thì đúng là tai hại thật.. mà 4rum lại đang bị mấy site nó fake nữa. @@. Không cẩn thận mà bookmark site lại chẳng may vào nhầm cái thì thôi rồi.. Nhỡ đâu Ex mà bị hack nick thì đúng là. :(. Tự nhiên thấy run quá.. cảm giác ko an toàn tý nào cả. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week