Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
hồi thằng lonie cái paypal của nó cũng gỡ được nhưng nó quá mệt khi làm adm nên vứt acc vứt luôn site dẹp hết luôn :D:D:D:D:D
Không biết thằng Ray có thế k

hồi thằng lonie cái paypal của nó cũng gỡ được nhưng nó quá mệt khi làm adm nên vứt acc vứt luôn site dẹp hết luôn :D:D:D:D:D
Không biết thằng Ray có thế k

Thằng Ray chắc là ko. Nó vẫn đang duy trì với Pz. :). Chỉ ko biết nó có refund ko thôi.

Mà công nhận các bác Vn cũng tài khi nghĩ được cái cách dùng thẻ credit của ng khác :D. Em sau vụ này mới hiểu tại sao các site ko cho dùng credit card :rolleyes: quá ngây thơ để làm 1 ng VN :D

Thằng Ray chắc là ko. Nó vẫn đang duy trì với Pz. :). Chỉ ko biết nó có refund ko thôi.

Mà công nhận các bác Vn cũng tài khi nghĩ được cái cách dùng thẻ credit của ng khác :D. Em sau vụ này mới hiểu tại sao các site ko cho dùng credit card :rolleyes: quá ngây thơ để làm 1 ng VN :D
site nào có CC đều bị việt nam dùng để cheat hết và đa số mấy site đó band acc sau khi dep tiền qua CC :D:D:D:D:D

Chờ thông báo rồi hãy rút, còn giờ tranh thủ tái, được thì ăn không được thì xem như là 1 cuộc tình đẹp nhưng ngắn ngủi.

Chờ thông báo rồi hãy rút, còn giờ tranh thủ tái, được thì ăn không được thì xem như là 1 cuộc tình đẹp nhưng ngắn ngủi.

Em đem mua solo ad line + 1 số pack. Đến khi nó giải quyết xong tình hình thì ăn được là đẹp :D Còn ko ăn được thì do số rồi. Membership cũng hết hạn. ko mua được thêm pack nữa :rolleyes:

Hết hạn mua gì đây bác

em mua từ trước khi hết hạn rồi. Giờ hết hạn không mua được nên cứ để đấy cho tiền nó tăng thôi.:D. Rút được thì được thêm lời. Không rút được thì thôi. Có sẵn Pz verified chính chủ và BTC rồi. Nó cho rút cổng nào thì rút thôi :rolleyes:

PZ rate sao pác,với cho em hỏi giờ lãi nó cứ nhảy về PP thì mình fai làm sao :(

Pz em chưa mua bh nhưng hình như rate 19. bác ghé qua các ex để biết thêm chi tiết

Cái tiền nhảy PP chỉ là con số thôi, :D Nếu admin cho rút cổng khác thì nó sẽ thành tiền. Còn giờ cứ xác định ko là gì đâu,

Em chỉ nói nếu vẫn muốn đập vào đợt mới thì nen chọn PZ thôi chứ STP có mấy ai ex đâu :rolleyes:

PP chết thôi còn site thì vẫn chạy ầm ầm. Ai cảm thấy tin tưởng thì dùng PZ đập tiếp. Còn ai thấy ăn đủ rồi thì dừng lại. có sao đâu :D
PP chết nhưng site vẫn chạy thì dis sub với dep được ko bác, chưa rút đồng nào :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week