Từ lúc là Newbie đến lúc gõ được 1k code / h mất bao lâu !

pxtcntt

Pre-verified
Reactions
21
MR
0.000
Mình là Newbie mới chơi capcha nhưng tốc độ hơi chậm nên tò mò muốn hỏi các "oldbie"
1. Lúc mới chơi tốc độ bạn gõ là bao nhiêu code/ h
2. Mất bao lâu thì lên được tốc độ 1k - 1k5 /h
3. Với tốc độ 1k - 1k5 code / h thì có gõ chữ thường ,chữ hoa , gõ đầy đủ 2 chữ không hay gõ kiểu chữ nghiêng .
4. Bao lâu thì bạn có Group pri 0-3 ổn định để làm buổi sáng (Vi newvie rất khó giữ pri và phải làm đêm)
Ai rảnh thì giải đáp giùm mình nhé . Thank !

Last edited by a moderator:
1 lúc đầu mới tập gõ thì tốc tầm 420 - 600 / hour
2 mất khoảng 15 - 30 ngày kiên trì tập luyện thì có thể đạt tốc từ 900 - 1k2 / 1hour
3 đang cố gắng phấn đấu như các Pro hihi chưa đạt mốc 1k3 lần nào :binhsua160:
bạn cố gắng thì sẽ đạt được như các Pro thôi tùy vào sự kiên nhẫn và phấn đấu của từng người ....................... cố lên chúc bạn thành công

1. Lúc mới chơi tốc độ bạn gõ 500-600 code/ h:binhsua96:

lúc mới chơi thì khoảng 800 , sau 3 ngày thì tầm 900 , 1 tuần hơn 1k , sau 3 tuần thì 1k3 , rồi 1k4 :) giờ nhỉnh hơn 1k5 :)

Vãi nhúa, mình ba tháng rồi, gõ trên lap nên 1h tọc tạch dc 600 code thôi, gõ kiếm tí chút đổ tiền vào *** và forex, cứ thế qua ngày đoạn tháng :binhsua44:

1.1k là đuối rồi.gõ đầy đủ lúc mới choi 600code/h.sau 2 tháng chả lên đc bnhieu bù lại đc cái đội hình 0,1 load phà phà.:)
bạn cứ gõ luôn tay hàng ngày chắc 1-2 tuần là tăng speed chông thấy.:)

lúc mới chơi thì khoảng 800 , sau 3 ngày thì tầm 900 , 1 tuần hơn 1k , sau 3 tuần thì 1k3 , rồi 1k4 :) giờ nhỉnh hơn 1k5 :)
Hix hix trước chắc bác này có chơi au quá ^^

1.1k là đuối rồi.gõ đầy đủ lúc mới choi 600code/h.sau 2 tháng chả lên đc bnhieu bù lại đc cái đội hình 0,1 load phà phà.:)
bạn cứ gõ luôn tay hàng ngày chắc 1-2 tuần là tăng speed chông thấy.:)
Mình test được pri ko nhưng ko giữ được pri buồn thật :(

mới chơi 8' gõ dc 80 pic...
1 tuần sau 8' gõ được 100 pic...
1 tháng sau 8' gõ 150 pic ...
muốn có 1 group ngon add dc 5 con pri 0 1 tầm 2k 3k code chắc cũng phải mất 1-2 tuần là ít vì pri tăng rất ảo nên cứ đủ 3$ là dismiss qua Group mới thôi... bao giờ có đủ 5 acc thì add vào Group và chiến thôi... để cho nhanh hơn thi đi mua tùy theo túi tiền của bạn :D :binhsua57:

cứ sau 1 đến 2 mùa cam là tốc độ của bạn sẽ cải thiện thôi mình lúc đầu 600/h bây giờ lên 1k2/h :binhsua57:

:D, qua mình huấn luyện cho, 1 tuần.
Mình là Newbie mới chơi capcha nhưng tốc độ hơi chậm nên tò mò muốn hỏi các "oldbie"
3. Với tốc độ 1k - 1k5 code / h thì có gõ chữ thường ,chữ hoa , gõ đầy đủ 2 chữ không hay gõ kiểu chữ nghiêng .
4. Bao lâu thì bạn có Group pri 0-3 ổn định để làm buổi sáng (Vi newvie rất khó giữ pri và phải làm đêm)

Đánh nhanh hay chậm phụ thuộc vào tốc độ đánh máy lúc đầu. Tớ thì lúc đầu là 700>800/h. Sau 1 tuần thì 1k2/1h và từ từ lên 1k5/1h sau 2 tháng :binhsua44:

bạn ấy luôn là siêu nhân mà
:binhsua31:
Vãi nhúa, mình ba tháng rồi, gõ trên lap nên 1h tọc tạch dc 600 code thôi, gõ kiếm tí chút đổ tiền vào *** và forex, cứ thế qua ngày đoạn tháng :binhsua44:

Mới chơi thì log acc chủ Group vào mà gõ cho tiền nó nhảy nhảy thì húng thú tốc độ tăng khá lắm đó :binhsua57:

hồi xưa gõ trên web 1 tiếng dc có 500 code T.T cap load chậm rì, lúc nào cũng phải đợi 1 tí

mới gõ trên soft cách đây 1 tháng cứ 1k/h hoài, hình như đến đây là hết watt rồi, ko biết làm sao để tăng lên thêm nữa

chọc 3 ngón *.*

Last edited by a moderator:

1/ Tùy theo khả năng trời phú của newbie, ko thể nói chính xác đc, có người bắt đầu là 600 code/giờ, có người 1k2. Còn mình thì khoảng 800 :)

2/ Cũng ko thể xác định được, tùy theo khả năng thôi. Mình thì 2 tháng vẫn lẹt đẹt 600-800 :D

3/ Không biết vì chưa đạt tốc độ đó @@

4/ Không có group nào ổn định cả, chủ yếu là do người gõ có ổn định hay ko thôi ... mình thì sau 1 đêm đã có 4 ID pri 0, rồi cứ thế mà chiến :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week