Từ lúc là Newbie đến lúc gõ được 1k code / h mất bao lâu !

mấy bạn gõ sao được 2k4/1h10' hay vậy chỉ mình với

uống mi lô vào + bò cụng + number one + sting tăng lực bạn sẽ đạt đc 3k code/1h :)

kiểu này có mà tiểu đường tuýp 1 =))

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:24 PM ----------

Mình đoán bạn phải gõ nhanh cỡ này :D

[video=youtube;3Pee8WyhC3Q]http://www.youtube.com/watch?v=3Pee8WyhC3Q[/video]

1 đoạn code trung bình có khoảng 2-8 kí tự . Trong khi ông trong video 1s giây có thể có mấy chục kí tự =)) tay ổng gõ nhìn hoa cả mắt @@ . Bữa mình lên trang web nào đó của bạn nào cm trong 4r . Mình gõ khoảng 1k5 code/h mà vào đó test tốc mình cùng lắm đc có gần 70 mà thằng đầu bảng nó gần gấp 3 mình =)) ai biết site test đó comment lại giúp để mình vào test lại :D

các bạn gõ thế nào mà được 2k4/1h vậy biết chỉ mình với

luyện tập gõ 10 ngon thì sẽ nhanh thôi cậu
việc luyện tập mất khoảng 1 tuần là cùng
dùng Mario Teach Typing ấy

mình đánh 10 ngón nhưng 1k3/1h là cùng lâu lâu lên đc 1k4-1k5

Ngài fallingrain chém gió thế vui đủ rùi,cứ thế nữa là đi ra ngoài đảo mà chém gió đó nha :binhsua76:

Nghe mà chóng cả mặt, ù cả tai, hoa cả mắt, đúng là bi jờ mới bít mình là ếch ngồi đáy giếng
Mà nói có sách mách có chứng, bác nào 1k5+++ ko show cái video lên ae xem nào

hỏi thế cũng hỏi còn tùy thuộc vào từng người có người sau vài ngày có người vài tuần cũng có thể vài tháng
đấy là chuyện bt
giữ được pri còn phụ thuộc vào nhiều thứ đánh sai code nhiều hay cách tính pri của pix
có newbie chỉ cần vào đọc vài topic trong này xong là có thể có pri làm sáng còn có newbie thì lừa ko chịu đọc động tí là hỏi trong khi đã viết sẵn trong topic hướng dẫn thì còn dài dài
nói chung là tùy thuộc vào mỗi người

hỏi thế cũng hỏi còn tùy thuộc vào từng người có người sau vài ngày có người vài tuần cũng có thể vài tháng
đấy là chuyện bt
giữ được pri còn phụ thuộc vào nhiều thứ đánh sai code nhiều hay cách tính pri của pix
có newbie chỉ cần vào đọc vài topic trong này xong là có thể có pri làm sáng còn có newbie thì lừa ko chịu đọc động tí là hỏi trong khi đã viết sẵn trong topic hướng dẫn thì còn dài dài
nói chung là tùy thuộc vào mỗi người
uhm thì dĩ nhiên là vậy rồi , nhưng mình muốn tham khảo để xem mặt bằng chung chung ^^ ! xem mình thuộc loại nào ấy mà ^^.
Lại vừa tìm thấy cái video Fastest Typist: Ultimate Typing Championship Final 2010 ai rảnh thì xem nhé. người này đánh tốc độ 124 PWM nhưng mà là gõ word ko phải capcha ^^
[video=youtube;m9EXEpjSDEw]http://www.youtube.com/watch?v=m9EXEpjSDEw&feature=related[/video]

còn nhớ ngày đầu mới chơi thức 2 đêm,test đc 4 em,giữ duy nhất đc 1 em,và cứ thế solo 1 em đó,đc 600code/h.gõ đc 3$ đầu tư 2 pri 0 nữa,gõ 3 em đc 800h/h,giờ đều đều sau 2 tháng 1k3/h,mình thì gõ 10 ngón lâu rùi,nên gõ cap cũng ko bỡ ngỡ

logalkent gõ có tiến bộ nhỉ, mình gõ cũng được 8 tháng rồi mà tốc độ cứ tà tà 850code/h thôi, hiếm lắm thì cũng được 900code/h, gõ 10 ngón mà tốc độ còn vậy, tệ thật :D

hì.hồi đầu capt công nhận là vất thật hồi đó giá ID cao ngất ngưởng chứ k bèo như bây giờ.mình mới đầu gõ 6 ngón đc 500code/h sau 1 time làm Qlink cho mụ phương dù bị scame nhưng đổi lại speed đã lên đc tý chút lên mức 800 và bây giờ lại nhỉnh hơn lên 1k1/h.nhưng k biết bị sao mấy hnay cuồng tay gõ đc có 1k:(( chán thật.cố lắm cũng k đc 1k1.chả biết sao nữa.tập 10 ngón hoài mà cứ lóng nga lóng ngóng nên lại gõ 6 ngón.:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week