Từ lúc là Newbie đến lúc gõ được 1k code / h mất bao lâu !

tớ xử lí 2s/1 code đây

Hồi đầu gõ Kapchist 240 code / h :| Chuyển qua pix gõ lên đc hơn 400 ==" Và sau 3 ngày luyện tập đã lên dc 1k code m/ Đúng là phải có kiên trì :"> Thế mà xém tý nữa bỏ nghề capt

Đầu mình gõ 700/h nhưng chơi 2 tuần thì được 800/h. Giờ gần một tháng là 900/h.....nhưng vì tại gõ 1h là chơi 3 h @@
Tháng sau bỏ game chắc ngon hơn ( khuyên anh em nên tải phần mềm đánh 10 ngón về tập) gắng tập nữa tháng đánh ít nhất là 1000/h.

bác nhìn vào hình sẽ thấy, pic này có 2 đoạn: đoạn 1 (ticstays) là chữ kiểu nghiêng nghiêng, đoạn còn lại(manceuvring) là thẳng.

bác nhìn vào hình sẽ thấy, pic này có 2 đoạn: đoạn 1 (ticstays) là chữ kiểu nghiêng nghiêng, đoạn còn lại(manceuvring) là thẳng.

Nhưng mà nó hiện ngẫu nhiên thôi, chứ không phải là là do mình chọn phải không? Thắc mắc bởi vì đọc topic này, hình như có option cho mình chọn.

Đầu mình gõ 700/h nhưng chơi 2 tuần thì được 800/h. Giờ gần một tháng là 900/h.....nhưng vì tại gõ 1h là chơi 3 h @@
Tháng sau bỏ game chắc ngon hơn ( khuyên anh em nên tải phần mềm đánh 10 ngón về tập) gắng tập nữa tháng đánh ít nhất là 1000/h.
mình ko cần tập gõ 10 ngón mà vẫn được 1kpic/1h

lắm pro gõ tốc độ 21wpm. Chắc thành thạo cả phím số nữa nhỉ. Của mình chỉ 12wpm thôi ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week