Từ lúc là Newbie đến lúc gõ được 1k code / h mất bao lâu !

Từ lúc bắt đầu tập gõ 10 ngón đến giờ là khoảng 4 tháng.Tốc độ hiện giờ của mình không khi nào dưới 1k code/1h

Từ lúc bắt đầu tập gõ 10 ngón đến giờ là khoảng 4 tháng.Tốc độ hiện giờ của mình không khi nào dưới 1k code/1h

thế mà bác này mới chơi 10 ngày, gõ 4-5 ngón mà tốc độ 28.5 wpm này :binhsua08:

:binhsua57: mới có 10 ngày thôi mà gõ có 4 5 ngón à nik 4rum lập cuối tháng 10 mà
View attachment 4591
:binhsua57: sau 10 ngày bc' chân vào gõ cap và kiếm đc khá khá thì tốc độ em đã tăng từ 13 lên 28.5 :binhsua08:

T cũng thử captcha khoảng 1 tuần. Ngày đầu tiên chưa quen, từ ngày thứ 2 trở đi >1k. Tay nhanh sẵn :>

mình là newbie mới được một tuần, lần đầu gõ 1kpic/hour h` gõ 1k3pic/hour

T cũng thử captcha khoảng 1 tuần. Ngày đầu tiên chưa quen, từ ngày thứ 2 trở đi >1k. Tay nhanh sẵn :>

hix mới chơi mà tốc độ đã đc 1k + rồi pro thật, mình mãi ko đc 1k

1 code ngiêng đi bạn đảm bảo vài ngày đạt 1k/1h
thôi ban như chơi, mà mod cấm nói đến code nghiêng đấy, cẩn thận ra đảo ^^

2 người cùng chạy đến cái đich.Với 2 tốc độ khác nhau.thì ai đến trc nếu cùng đi từ 1 cái điểm khởi đầu hả bạn
Bạn trc khi gõ đã nhuyển bàn phím đến mức nào ảnh hưởng đến khả năng đạt đến 1k/h của bạn.Mỗi người mỗi khác.Bạn hỏi có người nói 1 ngày cũng có người nói 4 tháng.Hic.Thế hỏi để làm gì vậy

có thủ thuật gì ko vậy. 1k/h tức là 3.6s/ 1code. 3.6s thì mình nghĩ là toàn code ngắn và dễ gõ. Chứ code dài + bao gồm cả số + chữ hoa/thường thì phải xử lí ít nhất là 4s. Thể loại code khó, nhìn mãi k ra cũng fai mất 6 -> 7s. Tốc độ của mình khoảng 700

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week