Spotlight Tuyển 20 member tham gia dự án ViroolVN

Hiện tại không hiểu các thành viên đang tham gia fake IP như thế nào àm mình hoàn toàn ko nhận được tiền thanh toán trong những ngày qua :m017: Có lẽ do fake ip nên tốc độ load bị chậm làm thời gian view chưa đủ để tính thành 1 lượt xem. Mình sẽ tìm cách khắc phục nhược điểm này :m014:

Đề mô:

Last edited by a moderator:
:m099: coi bộ a phong bỏ công sức cho cái này nhìu dữ hén
:m021: chúc a thành công để e còn kiếm chút cháo

Anh rất thích loại hình này nên rất tâm huyết với nó :m099: Mong rằng sẽ thành công :m017:

shinkudo... YH kudo.online....!!! tình nguyện làm chuột bạch cho cậu..tại rảnh rỗi quá sinh nông nổi..!!! mong kiếm ít tiền tiêu tết nào..^^!

Nếu phát triển mình sẽ nhận view clip cho các khách hàng có nhu cầu nữa :) Vì thế mình muốn mọi thứ lúc này phải hoạt động trơn tru :m099:

1 trong 10 người làm chuột bạch nhể :m021:. mà sao ko thấy thằng ku online ta :m190:

Em ít onl yahoo lắm :m131: Có gì anh call em cái em lên onl liền :m021:

chạy tool này nhưng có cần phải clear cookies IE không vậy em. :m190:. em cố gắng hoàn thiện sớm tool nhé. vẫn lỗi nhiều. nhất là nó cứ báo đang dò tìm clip rồi đứng yên. chằng biết đường nào mà lần :m131:

Là mình đó ng0on :m131: Minh cũng onl yahoo nhưng để off ko à :m099: Ai cần cứ buzz :m017:

Hoàn thiện 90% rồi :m021: Chỉ còn cái code QR nữa là xong :m099:

Update clip test PTV-Virool Software V2 :hoc:

[video=youtube;Hzn0Hcv2WJc]http://www.youtube.com/watch?v=Hzn0Hcv2WJc[/video]

- - - Updated - - -

Mời các bạn cho ý kiến để hoàn thiện phần mềm :hoc:

Đá lên phát cuối rồi đi ngủ mai lấy sức làm tiếp :m020:
Ai vào xem cho xin ý kiến nhé :m099:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483