Spotlight Tuyển 20 member tham gia dự án ViroolVN

Sẽ reset sau 24h nhưng ý mình nói là trong 1 ngày đó bạn :m021:
Nếu trong 1 ngày mà có 2 bạn trùng 1 IP thì chỉ tính lượt view đó cho bạn đầu tiền post code :m131:

rán nhanh nhanh xong cái dự án để anh em làm với , HMA để ko 3 ngày rồi :D

xong chưa hả thớt mà không thấy ý kiến gì hết vậy...!!!

- - - Updated - - -

xong chưa hả thớt mà không thấy ý kiến gì hết vậy...!!!

soft sẽ giống như demo mình đưa ra :)
Còn riêng những bạn nào dùng captcha chung với soft sẽ dc update bản khác phù hợp hơn! Trưa mai sẽ chính thức hoạt động lại!

1. aloemyeu
  2. ailaynicktoi
  3. binhtrungcity
  4. tongchuongly
  5. skullkute
  6. binbin12341
  7. deve_loger
  8. drzhongdang
  9. kyoshady

Cám ơn các bạn đã tham gia và báo lỗi để mình sớm khắc phục! Mình sẽ gửi 0,01$ vào paypal cho các bạn vào chiều mai!

soft sẽ giống như demo mình đưa ra :)
Còn riêng những bạn nào dùng captcha chung với soft sẽ dc update bản khác phù hợp hơn! Trưa mai sẽ chính thức hoạt động lại!

1. aloemyeu
  2. ailaynicktoi
  3. binhtrungcity
  4. tongchuongly
  5. skullkute
  6. binbin12341
  7. deve_loger
  8. drzhongdang
  9. kyoshady

Cám ơn các bạn đã tham gia và báo lỗi để mình sớm khắc phục! Mình sẽ gửi 0,01$ vào paypal cho các bạn vào chiều mai!
không có mình hả.... :binhsua04:

Cập nhật phiên bản mới: http://www.mediafire.com/?ryd6fr8u2bj3w6f
Các bạn có thể bấm number 0 ( Số 0 bên trên bàn phím phía tay phải) để thiết lập lại thời gian nếu muốn.
Các bạn vào down và bắt đầu làm việc lại nhé :m020:

Last edited by a moderator:
hú còn cho mình 1 slot

Last edited by a moderator:
cái này 1 ngày mình có thể xem bao nhiêu clip vậy P!! sao của mình khi bật soft lên thì nó tự động mở ra đống IE để load clip vậy nhỉ

hú còn cho mình 1 slot
Username:jimmykid
Email:[email protected]
Paypal: [email protected]

đã create cho bạn! Check inbox nhé!
cái này 1 ngày mình có thể xem bao nhiêu clip vậy P!! sao của mình khi bật soft lên thì nó tự động mở ra đống IE để load clip vậy nhỉ
Mỗi ngày có tối thiểu 10 - 20 clip có thể xem và được tính tiền. Cứ 12 tiếng mình up date lên data 1 lần để cập nhật các clip mới và loại bỏ các clip đã hết hạn hoặc đủ lượt view. Để hạn chế bạn có thể dùng fake IP để view dc nhiều hơn.

còn mấy cái IE mở ra là quảng cáo đó :m020: Mình muốn kiếm thêm tí tiền để làm phần thưởng bonus cho các bạn kiếm được nhiều tiền nhất sau này :m017:

Mọi người có ai chạy đc không..tớ chạy đến đoạn nó bắt nhập time xem video là không chạy đc nữa..nhập time cũng không được..thớt PM YH kudo.online giùm tớ..!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week