Spotlight Tuyển 20 member tham gia dự án ViroolVN

:m131: cái này mà kết hợp lun cùng lúc với captcha là a phong có 1 lương mem khổng lồ đó

topic chùng xuống rồi kìa. sao vẫn chưa có gì mới vậy nhỉ :m190:

trước khi ra ver mới các bạn tham gia cho mình hỏi những điều thế này nhé :m014:
Có bao nhiêu bạn gõ captcha khi làm treo soft của mình thế :m014: Và hiện tại các bạn dùng những soft captcha nào.
Vui lòng ghi đầy đủ tiêu đề của soft đó khi khởi động và gửi lên đây cho mình nhé. Còn ko thì chụp hình lại cũng dc :m131:

Gia hạn từ đây đến thứ 3 nhé! Xong sẽ ra mắt soft mới để các bạn bắt đầu chiến thực sự ;)

tức là khi bạn khởi động phần mềm gõ captcha lên! Thì trên phần mềm ấy có tiêu đề thế nào :m021:
Giống như mở notepad thì tiêu đề là Untitled - notepad vậy :m131:

tức là khi bạn khởi động phần mềm gõ captcha lên! Thì trên phần mềm ấy có tiêu đề thế nào :m021:
Giống như mở notepad thì tiêu đề là Untitled - notepad vậy :m131:

ko gõ captcha thì .................... sao nhỉ :D

Thì khỏi chứ sao bạn :m131: Sao ko có mem nào vào báo danh hết vậy:m098:

Đợi hoài ko thấy bác nào báo danh đang dùng soft captcha nào thì thôi vậy :m014: Tình hình mai tiến hành test lại nhé! Mọi người chuẩn bị tham gia lại :m099:

Các bạn đã test cùng mình lần trước mỗi người mình sẽ bonus 0.01$ - 0.02$ qua PP nhé :)

"Nếu có 2 bạn trùng IP khi xem clip bất kỳ thì chỉ thanh toán tiền xem clip cho bạn đầu tiền gửi code xác nhận lên ViroolVN... "

cái này mà fake chắc trùng tùm lum quá...
:binhsua10:

"Nếu có 2 bạn trùng IP khi xem clip bất kỳ thì chỉ thanh toán tiền xem clip cho bạn đầu tiền gửi code xác nhận lên ViroolVN... "

cái này mà fake chắc trùng tùm lum quá...
:binhsua10:
nghe thớt bảo là sẽ reset IP sao 24h mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week