Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

GoogleSorry...

[h=1]We're sorry...[/h]... but your computer or network may be sending automated queries. To protect our users, we can't process your request right now.

See Google Help for more information.

cái này do HMA fải k nhỉ, quá trời JOB bị tình trạg này

GoogleSorry...

We're sorry...

... but your computer or network may be sending automated queries. To protect our users, we can't process your request right now.

See Google Help for more information.

cái này do HMA fải k nhỉ, quá trời JOB bị tình trạg này

Cái này nói lâu rồi mà, bạn coi lại từ đầu topic sẽ thấy, nói lại mệt qúa :))
Nói chung là do HMA

Vừa đọc hướng dẫn của thớt ở trang 1,tối về chạy lại list job thử xem.List mới có trùng với list cũ không cậu,cón cần ghép 2 list lại không?

Vừa đọc hướng dẫn của thớt ở trang 1,tối về chạy lại list job thử xem.List mới có trùng với list cũ không cậu,cón cần ghép 2 list lại không?

List hoàn toàn trùng với list cũ, chỉ là thêm job vào thôi nên cứ chép đè lên nhé

Trang đó nhiều lúc nó không hiện, bạn mở thêm vài site của nó ra, nếu có nó hiện ngay trên đầu trang ấy, nếu không có thì next luôn nhưng hơi tiêc, vì nó 1,1 rup lận

Ở đây này.........................

Bạn NatsSu ơi cho mình hỏi tý
AD info: http://ukrsnooker.com
1+1 PP
1+1 Tak

vậy mình phải paste vào khung Other AD máy link hả bạn
1+1 PP =2 link hay 1 link

Last edited by a moderator:
Bạn NatsSu ơi cho mình hỏi tý
AD info: http://ukrsnooker.com
1+1 PP
1+1 Tak

vậy mình phải paste vào khung Other AD máy link hả bạn
1+1 PP =2 link hay 1 link

1+1 PP là click vào QC People Group mở link ra xong trong trang mới mở nhấm thêm 1 link của nó nữa chứ không phải nhấn thêm 1 QC PP nữa đâu nhé
Tương tự vậy với Tak

Nghĩa là trang này bạn cần phải paste 4 link tất cả

Có 1 số trang yêu cầu nhấn WM mà không thấy đâu thì có thể nhấn PP để thay thế nhé

1+1 PP là click vào QC People Group mở link ra xong trong trang mới mở nhấm thêm 1 link của nó nữa chứ không phải nhấn thêm 1 QC PP nữa đâu nhé
Tương tự vậy với Tak

Nghĩa là trang này bạn cần phải paste 4 link tất cả

Có 1 số trang yêu cầu nhấn WM mà không thấy đâu thì có thể nhấn PP để thay thế nhé
đã hiểu thank bạn .............

mấy cái job hết tiền xóa đi hay để lại ngày mai nó có tiền làm tiếp hả thớt
....chìu jo đi học nên mới chạy tool job xong....thớt kiểm tra lại rùi gữi cho mình list job mới nhé...đang làm list cũ của cậu gữi :D ID:1709512 mail: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week