Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Vừa mới chạy Version mới của tool xong, phải nói là quá ngon :))

Trong hình là số job hoàn thành phải là 65 nhé, vì đang chạy ngon hoàn thành được 30 job xong nó bị stop program phải tắt tool chạy lại nên 30 job vừa hoàn thành nó vào mục đang chờ trả tiền cả, làm cái ảnh mất cả đẹp =))

Version này hạn chế lỗi Search error nên làm được nhiều job hơn bản cũ, các bạn tải về dùng ngay nhé

- - - Updated - - -

haiz .. list 73job mỗi làn 6 7 job k biết bao h đủ rub
khi nào mình tới lượt cậu check r send hộ nhé [email protected]

Người ta dùng list 166 rồi mà cậu còn dùng list 73 à?? =)) chắc do làm ít quá nên mình chưa gửi
Đợi tý mình send vào mail nhé

vừa chạy list job mới xong , hoàn thành được có 45 , chắc do danh tiếng còn thấp nhiều job chưa làm được :)

Bạn chạy Version mới chưa? 45 là cũng khá rồi :)), mà không phải do danh tiếng mà là rating nhé

Với lại các bạn hàng ngày nên vào topic bác namvuonggia làm 2 cái job danh tiếng = tay, cẩn thận đừng để danh tiếng bị -10 là vứt acc luôn

Bạn chạy Version mới chưa? 45 là cũng khá rồi :)), mà không phải do danh tiếng mà là rating nhé

Với lại các bạn hàng ngày nên vào topic bác namvuonggia làm 2 cái job danh tiếng = tay, cẩn thận đừng để danh tiếng bị -10 là vứt acc luôn
Cậu add 2 job này vào list luôn được không?Đang down tool bảng mới nhất về chạy thử đây!

Cậu add 2 job này vào list luôn được không?Đang down tool bảng mới nhất về chạy thử đây!

Hic cái này là job danh tiếng chỉ làm được 1 lần nên bác namvuonggia cứ 1 ngày là lại xóa job cũ làm job mới bạn ạ, làm nhanh mà, mất 3 p là xong 2 job

thớt cho mình hỏi 1 vấn đề về tool chưa rành lắm
nếu mình click ga mà ga đó đã click r thì vn auto job nó có báo load ad succes k
thanks

thớt cho mình hỏi 1 vấn đề về tool chưa rành lắm
nếu mình click ga mà ga đó đã click r thì vn auto job nó có báo load ad succes k
thanks

Có chứ, hình như vẫn báo (mình không bao giờ click trùng, chỉ có 1 lần sơ ý thì thấy có) nhưng cậu không nên làm thế nhé, vì lợi ích lâu dài mà tìm cho ra GA khác mà click nhé, nếu không ra thì next luôn đi

Có chứ, hình như vẫn báo (mình không bao giờ click trùng, chỉ có 1 lần sơ ý thì thấy có) nhưng cậu không nên làm thế nhé, vì lợi ích lâu dài mà tìm cho ra GA khác mà click nhé, nếu không ra thì next luôn đi

Click trùng GA tool ko báo cáo đâu, bạn ấn Next Job để bỏ qua làm job mới !
thế là mình phải tự check à
ngoài cách tạo file word check thì có cách nào check trên tool k nhỉ
chưa rành xài tool :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week