Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

mấy cái job hết tiền xóa đi hay để lại ngày mai nó có tiền làm tiếp hả thớt
....chìu jo đi học nên mới chạy tool job xong....thớt kiểm tra lại rùi gữi cho mình list job mới nhé...đang làm list cũ của cậu gữi :D ID:1709512 mail: [email protected]

Đừn có xóa job nào cả, xóa để làm gì, nó có ảnh hưởng gì đâu, job nào bị xóa thì mình sẽ lo xóa cho các bạn, các bạn đừn xóa job nào cả không nó có tiền lại lại không có mà làm

Đừn có xóa job nào cả, xóa để làm gì, nó có ảnh hưởng gì đâu, job nào bị xóa thì mình sẽ lo xóa cho các bạn, các bạn đừn xóa job nào cả không nó có tiền lại lại không có mà làm

ok :p...bạn gữi list job mới cho mình nhé....mình đang làm list cũ

Mình vừa chạy lại list trên acc rating 20 và đây là kết quả

Có 10 job chưa được làm nếu không là được 50 job rồi (hôm qua chạy = acc mới cũng được trên 50)

Vậy nên nếu bạn nào làm được ít thì đó là do ở các bạn chứ không phải do list đâu nhé

View attachment 22935

Có 10 job chưa được làm nếu không là được 50 job rồi (hôm qua chạy = acc mới cũng được trên 50)

Vậy nên nếu bạn nào làm được ít thì đó là do ở các bạn chứ không phải do list đâu nhé
Cậu ơi cậu còn đó k tớ muốn xin cấp list job

Tool đã có version mới nhé mọi người, bản này chạy rất ngon, không còn lỗi serch error nữa nên làm thêm được rất nhiều job, mình đang chạy, mới chạy 90 mà đã hoàn thành 40 job rồi

Ver 3.4

Đây có thể sẽ là version cuối cùng của phiên bản VN Auto Job 3.x

Các tính năng mới

_ Quản lý account, tự động login theo account đã lưu

Đầu tiên các bạn chọn Config Account

Sau đó thêm sửa xóa account, các mục cần nhập là

Mail: mail đăng nhập vào account của bạn
Pass: pass đăng nhập vào account
Hạn sử dụng: cái này bạn thích thì nhập không thì thôi, chủ yếu để bạn biết lúc nào thì account hết hạn, thời hạn account khi active mình đã nói cho bạn biết

Chú ý: Mail và Pass sẽ lưu thành 1 file riêng trên máy của bạn, là file account.aj trong thư mục Library, file này nhớ đừng để người khác chôm được :D

Sau đó ở giao diện chính của chương trình, bạn chọn account muốn làm việc và click vào login

_ Tùy ý tắt bật load ảnh

Bạn muốn bật hoặc tắt load ảnh bạn click vào Load Image ( mặc định mỗi lần chạy tool sẽ tắt load ảnh, tuy nhiên bạn vẫn thấy web đăng nhập vào Seo vẫn hiện ảnh, duy nhất web đăng nhập vào Seo được fix load ảnh mặc định để bạn nhập captcha)

Trong quá trình sử dụng nếu google hoặc yandex bắt nhập captcha thì bạn click vào Load Image để trạng thái là bật, sau đó tab nào bắt nhập captcha thì bạn chọn Reload Main Web để việc load lại ảnh có hiệu lực

Reload Main Web sẽ dùng đồng thời cho việc reload lại google Ad

_ Thêm tiện ích Black List Job

Những job nào bị từ chối sẽ được tự động thêm vào black list job, những account khác của bạn lần sau sẽ không còn phải làm những job này nữa

_ Fix toàn bộ các lỗi còn tồn tại

Các ad dạng liên kết click vào ra một bảng gồm toàn ad google đã click bình thường ở ver 3.4 ( các bạn nhớ click các ad link, ad nào hiện cả link và ảnh thì nhớ chỉ click link, click vào ảnh sẽ bị bật popup)

Other ad sẽ mở trên một cửa sổ mới, mỗi cửa sổ là 1 trang web khác nhau để tránh loạn khi gặp nhiều other ad

chủ threat có thể share cho ae ít job danh tiếng để tăng hiệu quả làm job, vì hiện tại mình thấy có khá nhiều job k phù hợp. thanks!

Không phù hợp là do rating thấp chứ không phải do danh tiếng cậu ạ, mình chắc chắn đấy

View attachment 22935

:binhsua07:Thích thế. Híc rate mình mới có 3 nên max được gần 40

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week