Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Last edited by a moderator:
ơ sao có cái ad mình click r mình thử check nó vẫn báo chưa click là s cậu ???????????????

Với ad nào cậu cũng phải check để nó lưu vào file check, chỉ những ad nào cậu check rồi thì lần sau check lại nó sẽ báo là check hay chưa, cậu mà ko check mà click luôn, thì lần sau cùng ad đó, cậu ấn check thì nó sẽ báo là chưa click

bây h mình có list thì mở như thế nào nhỉ,mới dùng tool nên chưa rõ,mọi người giúp với.thanks.

Cậu đổi tên list đó thành seo.aj và copy vào thư mục library của tool là chạy được, chỉ cần list đó là list mà tool hỗ trợ là được,

đã chạy xog hôm nay
132 job
hoàn thành 25job
thế này tạm đc k chủ thớt :binhsua09:

Ủa mình nói để lại mail cho mình mà không thấy cậu để, để lại email nhé, sáng mai mình gửi list 166, giờ off đã

BB mọi người

mình đăng ký nick bằng ip US nhưng xác nhận số điện thoại nó toàn báo Не удалось обработать запрос (Không thể xử lý yêu cầu)

NatSu cho hỏi tý. acc minh ref cho cậu 3 hôm đã được hơn 40RUP thì bao nhiêu ngày là rút tiền được hả cậu

- - - Updated - - -

mình đăng ký nick bằng ip US nhưng xác nhận số điện thoại nó toàn báo Не удалось обработать запрос (Không thể xử lý yêu cầu)
bạn active = SDT 11 số ý

Active = số mobi hoặc Vina 11 số, và nếu lỡ nhấn 1 lần rồi thì 30p sau mới được nhập lại số nhé

- - - Updated - - -

NatSu cho hỏi tý. acc minh ref cho cậu 3 hôm đã được hơn 40RUP thì bao nhiêu ngày là rút tiền được hả cậu
View attachment 22952

- - - Updated - - -

bạn active = SDT 11 số ý

:)) nếu đã active thì rút lúc nào cũng được mà, và mỗi lần rút thì cách nhau 24h
Rút = WMR cho nhanh, chờ LR lâu lắm

- - - Updated - - -

Đã send list cho bạn

Theo lịch thì ngày 3 sẽ có list mới, mình sẽ cố kiếm thêm 30 - 40 job cho mọi người, cố chờ nhé

cais tool nó ghi job chưa đc làm 17 là sao thế thớt

Có nghĩa là các job đó bạn đã làm và được trả tiền nhưng chưa được làm lại (thường thì các chủ job đặt thời gian 24 h mỗi acc mới được làm job đó 1 lần)

job hết tiền với không phù hợp nhiều quá...hix hix

Do ban đầu mình không tính trước chuyện các bạn rating còn thấp, toàn chọn những job từ 0.7 - 1 Rup nên không phù hợp nhiều, giờ sẽ kiếm nhiều job 0.5 - 0.6, cố chờ nhé

Active = số mobi hoặc Vina 11 số, và nếu lỡ nhấn 1 lần rồi thì 30p sau mới được nhập lại số nhé

- - - Updated - - -

:)) nếu đã active thì rút lúc nào cũng được mà, và mỗi lần rút thì cách nhau 24h
Rút = WMR cho nhanh, chờ LR lâu lắm

- - - Updated - - -

Đã send list cho bạn

Theo lịch thì ngày 3 sẽ có list mới, mình sẽ cố kiếm thêm 30 - 40 job cho mọi người, cố chờ nhé
Rút tiền = WMR hay bằng WMZ hả bạn. trên Seo nó chỉ cho rút về = WMR thôi à.
Mình chưa rút lần nào có gì bạn hướng dẫn với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week