tuyển ref..0.1$ mỗi ngày..bonus 0.1

Status
Not open for further replies.
alo! minh da 3 ngay chua thay refback!kiem tra lai dum minh di!
trang eu-bux xem nhu minh bo~, ko tinh ban nua! minh click xong xem biểu đồ click thi ok, wa ngay sao bieu do` click ko hien so click hom wa cua binh`!bùn
getbux sao lai ko click nửa vay?
vay minh click van click tiep apbux.com leafbux.com phai hok? xin cai refback!!!
thank

alo! minh da 3 ngay chua thay refback!kiem tra lai dum minh di!
trang eu-bux xem nhu minh bo~, ko tinh ban nua! minh click xong xem biểu đồ click thi ok, wa ngay sao bieu do` click ko hien so click hom wa cua binh`!bùn
getbux sao lai ko click nửa vay?
vay minh click van click tiep apbux.com leafbux.com phai hok? xin cai refback!!!
thank
uhm..vì site getbux nó scam rùi..hjxx hjxx mình chưa nhận được tiền từ site này nữa..hjx hjx..h bạn chỉ click 2 site leafbux và apbux thuj nha..vì site leafbux bạn mới chỉ click được có 22 thuj nha..nhưng hôm nay mình sẽ vẫn refback đủ cho bạn..nhưng lần sau mình se refback theo ads nha..hjx :( 4 site 0.07/1 ngày 3 ngày =>0.21$ nha bạn..mình đã refback..hjx :(..

refback cho minh ma sao hix hix z?ban bi lỗ ha?
thui minh thix dc refback hang ngay ak!ban refback cho minh deu deu di! minh sap tong chuyển tiền về òy! sap dc 5$ oy hjhj
ma ban bit ai exchanger paypal o dau hok????hj

các bạn ơi..do dạo này mình phải học nhiều wa'..nhà trường đã bắt đi học phụ đạo..coi như 1 tuần học từ sáng đến tối..hết cả tuần..mình chỉ rảnh mỗi chủ nhật..nên mình sẽ ngừng tuyển ref..còn các bạn đang là ref của mình..nếu các bạn thjk click típ thì cứ click mình sẽ vẫn refback bình thường...nhưng có lẽ mình sẽ refback chậm hơn..còn bạn hoangnhuocquy mình xin lỗi bạn nha..vì nếu 1site bạn chỉ click có 3ads thì mình sẽ ko đủ tiền để refback cho bạn..hjx..bạn thông cảm nha..còn việc exchang thì mình cũng hok biết ai hết ..forum ta có nhiều exchanger mà

Last edited by a moderator:
uhm zi ban ko refback hang nay dc thi refback chủ nhat cung dc!minh se van click cho ban binh thuong! ma ban noi "nếu 1site bạn chỉ click có 3ads thì mình sẽ ko đủ tiền để refback cho bạn" la sao z? minh hok hiu? minh deu click 4ads 1 ngay het ma! side nao minh click 3ads ban thong bao cho minh di! minh send proof cho!hix minh lam an dang hoang ma!huhu

uhm zi ban ko refback hang nay dc thi refback chủ nhat cung dc!minh se van click cho ban binh thuong! ma ban noi "nếu 1site bạn chỉ click có 3ads thì mình sẽ ko đủ tiền để refback cho bạn" la sao z? minh hok hiu? minh deu click 4ads 1 ngay het ma! side nao minh click 3ads ban thong bao cho minh di! minh send proof cho!hix minh lam an dang hoang ma!huhu

ko..bạn hiểu lầm ý mình rùi..cóa site nó ko chịu load..co 4ads mà chỉ 3 ads load ah..còn 1ads nó ko chịu load cứ như vậy mãi..nên bạn ko click ads đó được..bạn hỉu ý mình hok???

góp ý cho zui! kể từ nay bạn đã chuyễn sang chế độ 1 tuần pay 1 lần vậy mình khuyên bạn anh em nào đã được pay bao nhiu click rồi thì bạn post lên đầu trang đễ anh em tiện theo dõi tránh trường hợp về sao có tranh cãi!hjhj

góp ý cho zui! kể từ nay bạn đã chuyễn sang chế độ 1 tuần pay 1 lần vậy mình khuyên bạn anh em nào đã được pay bao nhiu click rồi thì bạn post lên đầu trang đễ anh em tiện theo dõi tránh trường hợp về sao có tranh cãi!hjhj

ko đâu..bạn hiểu lầm rùi..bạn click ngày nào..thì cứ yêu cầu pay ngày đó đi..:D :D mặc dù mình bận..nhưng cùng lắm 2 3 ngày là mình rb cho các bạn ah

hình thức mới..

10ads/1 ngày
4ads 0.01
6 ads 0.002
các bạn click 20 ads mình refback 0.1$

anh oi anh rb hom kia, hom wa hom nay di
em lun click du ma
ma hinh thuc moi thi cu 5 ngay dc 0,25$ co ak. cao nhi
pp:[email protected]
ax..gì mà 5 ngày 0.25 6cai' ads 0.002 các bạn click mình đâu có được hưởng gì đâu..:( :( bắt đầu từ ngày mai mình sẽ áp dũng hình thức pay mới này nha..số click của bạn bây giờ là 43..vậy khi nào bạn đat 63click thì mình sẽ refback cho bạn nha 0.1 :D :D..khi nào đủ 20 click thì mình mới refback :D :D..bạn click đều lắm..thank bạn nha

bạn ơi! cho mình hỏi còn REf không? thứ hai, mình phải click bao nhiêu link một ngày thì bạn RB cho mình vậy? Cảm ơn bạn nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,130
Latest member
Phongquangnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week