tuyển ref..0.1$ mỗi ngày..bonus 0.1

Status
Not open for further replies.
đã reg!
site Leafbux
ID: haibeo338vn
pp: [email protected]
ok..đã thấy tên bạn..click đầy đủ nghe bạn :D :D

đã REg: leafbux
ID: quocanhviet
PP [email protected]
ok..đã thấy tên bạn..click đầy đủ nghe bạn :D :D

ủa sao hôm nay mình vào leafbux thì nó không hiện ads vậy???
uhm..mình cũng bị vậy..hjx..sắp đủ tiền cash out rùi..
apbux
đề nghị chủ thớt lần sau ko sửa bài post #1
tại vì mình phải lo học..nên quản lý ko nổi..nên phải xóa bớt..chỉ để lại 1 site này thuj..bạn click được nhiêu ngày rùi..mình refback cho bạn lun nè:D

Mình click từ hôm 25/02 đã click được 49 click nhưng chưa nhận được bonus và refback. Bạn kiểm tra giúp mình nha!
ID: kid2w
PP: [email protected]

Đã ủnh hộ bạn
ID:socolar2010
pp:[email protected]
ok..đã thấy tên bạn..click đầy đủ nha bạn..khi nào đủ 20click thì yêu cầu mình thanh toán nha..mình sẽ bonus lun :D thank

hien tai minh dc 41 click oy, hok bit minh da được pay bao nhiu click oy vay de mình biết dến ngày mình báo danh lanh luong!hj
oh..mình đã pay cho bạn 32 click nha :D

Mình click từ hôm 25/02 đã click được 49 click nhưng chưa nhận được bonus và refback. Bạn kiểm tra giúp mình nha!
ok..mình sẽ kiểm tra và pay cho bạn liền..mình sẽ pay cho bạn theo click..:D :D..50 click là 0.25$ + bonus 0.02$ nha bạn. :D

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

ủa..mình đã pay bonus và refback cho bạn 1 ngày rùi mà...bạn kiểm tra lại đi nha..nhưng vì bạn click đều cái 1 ngày đó coi như là mình bonus cho bạn..minh vẫn pay cho bạn 0.25$ (50click) nha..

OK thanks bạn! Mình đã nhận được $ rồi :) Tại lần trước bạn gửi tiền mà ko ghi note nên mình ko biết của ai ^^

OK thanks bạn! Mình đã nhận được $ rồi :) Tại lần trước bạn gửi tiền mà ko ghi note nên mình ko biết của ai ^^
oh..lần sau mình sẽ ghi :D

dot nay chu thot bonus nhieu the
hj`..tại cũng đang tính nghỉ ptc..tại phải chú trọng vào học :D
thank bạn đã wan tâm

tên của bạn này nằm ngay trang 1 nè bạn!
hj`..tại vì bạn ấy yêu cầu refback mà hok nói site..nên mình hok bjk :D thank bạn đã nhắc nhở
minh dang ki zui cai site leafbux ay.
ID:canhata
pp:[email protected]
ban bonus cho minh nha
ok..đã thấy tên bạn nghe..click đều nha bạn :D
bạn rb cho mình thêm 50 click, từ 56 -> 108

à bạn rb qua
LR: U0948517

PP kia bị limits ùi nên ko nhận đc tìn >"<
ok..mà bạn ơi..site này 8click mới được 0.02 nha bạn..chắc bạn cũng bít rùi..mình sẽ kiểm tra và refback cho bạn nha :D

ủa click site leafbux sao nó không tính mấy cái mini ads nhỉ???
tiện thể cho mình hỏi là leafbux bạn bn bao nhiêu???

đã nhận đc rb thanks :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,127
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week