Referrer Tuyển ref và share list job Seo sprint, chỉ dành cho những ai đã biết làm job và chơi IP nước ngoài

có 2 bạn mới reg với mình mà không hiểu thao tác thế nào đều bị đóng dấu đỏ rồi hic
các bạn dùng trình duyệt khác và clear cookie và cache cho sạch sẽ đi đã nhé

cho ké topic cái , acc chính của mình đặt tên tiếng việt vậy fake IP sang Mỹ thì không biết chủ job có biết ko ta

mình vừa send vào inbox của các bạn ref đang hoạt động list mấy job danh tiếng vừa update, các bạn chịu khó làm job danh tiếng thời gian đầu mới lập acc cho danh tiếng tăng cao để an toàn trong việc phòng chống âm
các bạn tải về làm sớm kẻo job die nhé

b oi gui cho minh list cong viec dc k list danh tieng con song it qua.ah ma ban co list chap nhan ip vn k vay

vừa gửi list hàng ngày cho bạn đấy, mình muốn các bạn mới làm acc thì làm nhiều job danh tiếng để nó có khoảng cách an toàn vì rất nhiều người khi danh tiếng bị âm đã phải bỏ acc
mà bạn active acc đi, không thì khoảng cách giữa 2 lần rút tiền dài mà mỗi lần rút được có 2rub ức chế lắm đấy :D

job VN tớ cũng có nhưng nó còn lại chẳng đáng bao nhiêu mà giá thấp, chơi job Mỹ giá > 0.8 nhiều lắm bạn ạ, list của tớ còn có cái 1.5 mà làm cũng nhàn hạ, chơi thế sướng hơn

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week